SCAM cndgold bán PayPal xong mở tranh chấp

Đang không biết làm thế nào với -40$ trong pp đây @@.. Chẳng nhẽ lập lại pp mới dùng.. hay là làm trả dần cho nó nhỉ các b. mình thì chơi nhỏ thôi ko phải kiếm nhiều như các b kia nên 40$ cũng to phết :(
Bạn bù vào PP đi sau này đỡ rắc rối với PP, tạo mới mà PP nó theo dõi phát hiện trùng, ví dụ như nhận từ 1 nguồn tiền nào đó (PTC...) nó ghi cái nick/ID cậu thì PP nó truy ra được sớm muộn thôi.

Các bác cần tư vấn về PP cứ hỏi, miễn phí.

Bạn bù vào PP đi sau này đỡ rắc rối với PP, tạo mới mà PP nó theo dõi phát hiện trùng, ví dụ như nhận từ 1 nguồn tiền nào đó (PTC...) nó ghi cái nick/ID cậu thì PP nó truy ra được sớm muộn thôi.

Cảm ơn bác

Thật hả c.. Kiểu giờ t rút từ trang chưa rút về pp lần nào thì đc. Còn nếu đã rút về r giờ rút sanb 1 acc pp mới là nó phát hiện hả c.. :(

Mình đã up proof report scam
Hi vọng mod ban CndGold để nó ko lừa người khác đc nữa

Tôi không lừa ai cả. Hết.

10 triệu
Coi như cho mày 3 ngày lương của tao

Bố thí cho mày đó :) Tao thương mày lắm, vì mày ko có khả năng kiếm tiền nên phải đi lừa người

hic, thương những kiếp người như mày cực luôn ý :( hiu hiu :(

Thật hả c.. Kiểu giờ t rút từ trang chưa rút về pp lần nào thì đc. Còn nếu đã rút về r giờ rút sanb 1 acc pp mới là nó phát hiện hả c.. :(
Hoàn toàn có khả năng, PP nó có thể xem xét nguồn giao dịch và ghi chú Note/Messages tương đồng để phát hiện ra việc bạn quay lại với 1 PP mới

Kiểu như 1 thằng trả tiền cho bạn qua PP cũ ghi là Pay for PTC User Id 123456789
Rồi cùng thằng đó trả tiền cho bạn qua PP mới cũng ghi là Pay for PTC User Id như trên thì PP nó cũng có khả năng nghi vấn

Và điều này từng xảy ra rồi, cho nên mình khuyên bạn cứ đắp tiền cho nó để tránh rắc rối về sau.

chả biết nói gì hơn, chia bùn cùng bác, pp là con dao 2 lưỡi, nên hold lần đầu đối với người mới thì hay hơn.

10 triệu

Bố thí cho mày đó :) Tao thương mày lắm, vì mày ko có khả năng kiếm tiền nên phải đi lừa người

vãi 3 ngày lương... chẳng bù cho mình mấy chục $ pp to như cái ti vi :)

Haizz.. Tưởng gặp người nào tốt thế.. đến giờ mình cũng không tin bạn này rồi.
Mình góp tý ảnh.. Ảnh hơi nhỏ do gộp vào :(

Attachments

71.6 KB · Views: 58
    75.1 KB · Views: 53
10 triệu

hiu hiu cho mình 1 ngày lương đi hiu hiu

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week