SCAM cndgold bán PayPal xong mở tranh chấp

Mịa thằng chó đó vẫn còn dám comment à.

Số VCB của nó: 0491000033014

Tên tài khoản: NGUYEN DUC CUONG

Theo như số tài khoản này em nghĩ thằng này đăng ký VCB ở Hà Nội, có thể là 1 thằng sinh viên, bác nào có thể điều tra thông tin của nó qua số tài khoản này thì thông báo lên đây cho anh em biết nhé.

Chỉ cần quen biết người làm trong VCB là biết được thông tin, số điện thoại, nguyên quán của nó, rồi tìm đến tận phường phố của nó, thông báo tổ dân phố cho cả gia đình nó ê mặt về thằng con mất dạy này là được. Nếu nó sinh viên, rất có thể còn bị đuổi học nữa.

Anh em cẩn thận khi giao dịch với thằng này nhé

Theo như số tài khoản này em nghĩ thằng này đăng ký VCB ở Hà Nội, có thể là 1 thằng sinh viên, bác nào có thể điều tra thông tin của nó qua số tài khoản này thì thông báo lên đây cho anh em biết nhé.

Chỉ cần quen biết người làm trong VCB là biết được thông tin, số điện thoại, nguyên quán của nó, rồi tìm đến tận phường phố của nó, thông báo tổ dân phố cho cả gia đình nó ê mặt về thằng con mất dạy này là được. Nếu nó sinh viên, rất có thể còn bị đuổi học nữa.

Lol nếu cảm thấy thích cứ việc.. Right?!

Vì tiền đó đã bị chính chủ đòi lại rồi cho nên add mail không có tiền :D

Tiền từ PP hacked gởi sang 1 cái email chưa đăng ký với PP.
PP cho phép tính năng này, vì người nhận tiền có khi họ chưa có Paypal, nhận tiền rồi họ mới tạo PP hoặc add mail.

Nói chung nếu thằng chủ PP nó không đòi lại tiền thì không sao.

Các bạn phải luôn luôn coi nguồn tiền ở đâu ra, add mail thì cũng phải TeamViewer xem nó nhận tiền từ chỗ nào.
chuẩn rồi..lý do là cái này.. chuyển tiền sang 1 mail của việt nam rồi đi bán add mail thì ai mà liệu được xảy ra dis chứ. :( Lúc mình nhìn mấy cái mail nước ngoài gửi tiền trong 1 cái gd mình đã nghi nghi rồi. Như cái mail hack. Tại trước nhìn của thằng bạn nó cho xem list mail bảo là của thằng a nó hack gì đó giống hệt mail từ đầu b ý bảo mình add. Vcl thật.

Đang không biết làm thế nào với -40$ trong pp đây @@.. Chẳng nhẽ lập lại pp mới dùng.. hay là làm trả dần cho nó nhỉ các b. mình thì chơi nhỏ thôi ko phải kiếm nhiều như các b kia nên 40$ cũng to phết :(

Đang không biết làm thế nào với -40$ trong pp đây @@.. Chẳng nhẽ lập lại pp mới dùng.. hay là làm trả dần cho nó nhỉ các b. mình thì chơi nhỏ thôi ko phải kiếm nhiều như các b kia nên 40$ cũng to phết :(
lập cái khác :D

lập cái khác :D
thế cho em hỏi luôn lập cái khác mình dùng info của bố hoặc mẹ nhỉ. vì không đký đc lại info mình đúng ko ak.. với cả mình đăng nhập trên modem nhà mình liệu pp có biết mà lock acc mình mới lập không? ai trả lời giùm cái. cũng may tẩu tán được chút pp trong acc vào site ptc :p vẫn lãi được tý.

thế cho em hỏi luôn lập cái khác mình dùng info của bố hoặc mẹ nhỉ. vì không đký đc lại info mình đúng ko ak.. với cả mình đăng nhập trên modem nhà mình liệu pp có biết mà lock acc mình mới lập không? ai trả lời giùm cái. cũng may tẩu tán được chút pp trong acc vào site ptc :p vẫn lãi được tý.
Em dùng info khác lập pp nhé

Hôm trước mình thấy bạn phạm thi có quen biết vcb và công an đó
Có gì ae nhờ cậu ấy giúp xem sao

ĐÙ MÓA, MỚI GỠ XONG LIMIT PP CHO KHÁCH HƠN 400$, KHÁCH CỦA MÌNH CÒN ĐANG SUNG SƯỚNG VÀ MỚI ORDER 1 EM SERVER GẦN 200$ THÌ LẠI BỊ THẰNG ADMIN NGUỒN COMCAST NÓ DÍSPUTE (MÌNH NGHĨ LÀ DO CHEAT $ CỦA NÓ NÊN NÓ ĐÒI LẠI)

ĐÃ GIẢI QUYẾT TRANH CHẤP GIÚP KHÁCH GỠ LIMIT PAYPAL CHỖ MÌNH, DÍNH CHUNG NGUỒN TỪ 1 NGƯỜI BÁN $

GIỜ NGỒI CHỜ KẾT QUẢ XEM THẾ NÀO :(

Last edited:
Hôm trước mình thấy bạn phạm thi có quen biết vcb và công an đó
Có gì ae nhờ cậu ấy giúp xem sao

chịu chi tiền ko đã .

Sao ko?
Liệu có đc việc ko đã?

đơn giản thôi thế này nhé:

guildgold9 đưa tiền mình lấy info vcb của scammer

và thêm tiền mình lấy lun info vcb của cậu, cậu check đúng info của cậu , thì thằng scammer sẽ ko sai dc, ok chưa?

mà đây ko phải là dịch vụ của mình, ae nào nhiệt tình nhờ mình thì mình bỏ công ra đi giúp, chứ mình ko thiếu nghề để làm, ko tí lại có mấy AHBP vào ... ẳng ẳng thì lại cãi nhau vui vl :D

nhưng mà cách này tiện chém scam thôi, 1 ca axit chắc đủ ùi, mát lạnh sảng khoái :D

chứ lôi CA vào thụ lý án xử theo kiểu luật pháp thì tốn kém, chỉ có đại gia muốn xử nó tới cùng chấp nhận lỗ vốn, đâu tư thêm tiền lót tay các a CA thì hẵng chơi, lèo bèo thì nghỉ lun cho khỏe

Last edited:
đơn giản thôi thế này nhé:

guildgold9 đưa tiền mình lấy info vcb của scammer

và thêm tiền mình lấy lun info vcb của cậu, cậu check đúng info của cậu , thì thằng scammer sẽ ko sai dc, ok chưa?

mà đây ko phải là dịch vụ của mình, ae nào nhiệt tình nhờ mình thì mình bỏ công ra đi giúp, chứ mình ko thiếu nghề để làm, ko tí lại có mấy AHBP vào ... ẳng ẳng thì lại cãi nhau vui vl :D

nhưng mà cách này tiện chém scam thôi, 1 ca axit chắc đủ ùi, mát lạnh sảng khoái :D

chứ lôi CA vào thụ lý án xử theo kiểu luật pháp thì tốn kém, chỉ có đại gia muốn xử nó tới cùng chấp nhận lỗ vốn, đâu tư thêm tiền lót tay các a CA thì hẵng chơi, lèo bèo thì nghỉ lun cho khỏe
Ok. Tối mình về sẽ pm c trao đổi thêm
Thank c

Ok. Tối mình về sẽ pm c trao đổi thêm
Thank c

hay quá ...

đại gia gold mà ra tay thì chuẩn bị có vụ hot ùi... kaka, phải làm 1 quả cho nó hoành tráng cho bọn scammers nó sợ

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,984
Latest member
Tuananh1999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back