Waiting for Answer closed !

Status
Not open for further replies.
chủ thớt từng là scam đây mà, ý chủ thớt muốn số tiền của thớt bị treo trả cho những người thớt đã từng scam, chứ mà im im ko giải quyết là tiền đó về tay trung gian đó mà, chủ thớt cay vs trung gian đây mà :))

Topic done! Đã giải quyết xong! Chủ thớt còn muốn đền bù thêm hay không thì cái đó chut thớt tự đánh giá!

Last edited:
mình có pm mod danho qua facebook rồi nhé, do mình mới ngủ trưa dậy nên xử lý hơi trễ

Mình muốn nói ở đây nếu vi phạm như vậy thì cứ thế các Exchanger phải có trách nhiệm công khai số tiền đó!

Tóm tắt: chủ thớt bán PM cho Vip, Vip search VCB chủ thớt và thấy đã bị danho report scam từ năm 2015. vip hold tiền lại đợi chủ thớt giải quyết với danho xong thì mới release hoặc sẽ dùng chính số tiền đó để gửi lại danho. Thớt chưa thấy vip công khai chuyển cho danho nên làm post nhắc nhở. Mọi thứ xog sau khi vip đưa tiền cho danho

Tóm tắt: chủ thớt bán PM cho Vip, Vip search VCB chủ thớt và thấy đã bị danho report scam từ năm 2015. vip hold tiền lại đợi chủ thớt giải quyết với danho xong thì mới release hoặc sẽ dùng chính số tiền đó để gửi lại danho. Thớt chưa thấy vip công khai chuyển cho danho nên làm post nhắc nhở. Mọi thứ xog sau khi vip đưa tiền cho danho
đọc hết post đến post này mới hiểu, lừa đảo h có tâm quá :popo_cry:

Status
Not open for further replies.