Warning Closed !

Status
Not open for further replies.
Các anh em xem mình có nên mở dịch vụ tư vấn khi gặp CA không!

không liên quan. nhưng cho hỏi bro có nhận tăng like page facebook không bro?
thấy BH 1k4 kèm dịch vụ ở dưới mới dám PM. bữa giờ muốn tăng like cho cái page mà toàn người BH ít quá sợ mất page.
hiện mình chỉ nhận làm page mới khách đặt thôi cậu
chứ hiện fb lỗi, tăng like page cũ nó bị tụt dần theo thời gian

Last edited:
Hóng

Thử không lên vài lần xem nó có tới tận nhà xích lên ko? chẳng khôn hơn ai nhưng quan trọng là án to nó mới cần làm thế chứ chẳng rãnh.

Mấy đứa nhỏ khinh mấy thằng già như này thì trước sau cũng thấy...

vâng em trẻ trâu còn anh già rồi,già đến nỗi đầu to mà óc trái nho hay là già đến đầu chỉ có tóc mà éo có óc..
hỗ trợ vấn đề liên quan mà gửi giấy triệu tập đúng ra chỉ gửi giấy mời.đừng nghĩ mình già là khôn hơn người khác,mấy thằng già gọi điện thoại còn éo biết bấm đấy còn đứa con nít 2 tuổi biết chơi ipad vèo vèo:D
dừng tại đây nhé không bàn tới nữa dễ dẫn đến cự cãi

Các anh em xem mình có nên mở dịch vụ tư vấn khi gặp CA không!
Có gì đâu, dân mình tâm lý chung là:
  • Sợ gặp CA...
  • Ngại dây dưa tới pháp luật.
  • Luôn nghĩ có tội mới bị triệu tập.

Sự thực thì ko phải thế, họ gọi lên hợp tác điều tra làm rõ sự việc thôi, nếu ko phạm pháp thì cứ có gì trình bày thế, sẽ chả sao cả, CA cũng ko thể vu oan tội cho mình đc. Mấy chú CA chỗ mình cũng vui tính, mấy năm trước lên gặp vài lần thế là gặp ngay đồng Zâm thích chơi chó pitbulls, giờ hú hí rủ nhau nuôi cả bầy pitbulls đây, họ cũng là con người bình thường thoai :v

P/S: Với các các bạn EX thì các khoản tiền lớn nên check kĩ giao dịch, đơn giản là những khách mới có thể hold giao dịch và gọi điện nhờ ngân hàng họ gọi chủ tk check giao dịch hộ. ( Bank thường ko cho info người gửi tiền cho EX, mà họ sẽ gọi điện thoại confirm hộ bạn)

cứ lên đi chứ trốn nó ghét thì mai mốt lên có ngày chết vì vướng vào dây điện, dập phổi vì té vào cạnh bàn, giật điện vì té vào ổ điện đó =))

cứ lên đi chứ trốn nó ghét thì mai mốt lên có ngày chết vì vướng vào dây điện, dập phổi vì té vào cạnh bàn, giật điện vì té vào ổ điện đó =))
ngã vào cùi chỏ của CA :))

Kinh nghiem cua minh, mot nguoi da tung len bo cong an mien Nam, nhan giay moi cua pc46, hay giay moi cua cong an phuong ve vcb thi nhu vay. Neu la bon cong an phuong thi len dai di, bon do cha biet me gi dau, nhung neu nhu bon pc46 thi lanh mat di, phien phuc lam

Bác thớt đi về rồi mà chả thấy "rì viu" gì cả nhỉ :D

Bác thớt đi về rồi mà chả thấy "rì viu" gì cả nhỉ :D
Chắc tình hình căng, có khả năng phải hoàn tiền cho bị hại cho dù thớt cũng là nạn nhân :v.. (đoán nhé, theo ý kiến cá nhân).

Chắc tình hình căng, có khả năng phải hoàn tiền cho bị hại cho dù thớt cũng là nạn nhân :v.. (đoán nhé, theo ý kiến cá nhân).
avatar khám cái j đó:popo_beauty:

Kêu anh em đồng hành mà di về xong im re luôn là sao nhở

Kêu anh em đồng hành mà di về xong im re luôn là sao nhở
đồng quan điểm, thà rằng ko có topic thì thôi

Nhỡ cậu ấy đang bị hạn chế ko đc nói thì sao hehe:cool:.
thì cho anh em đôi ba chữ như bác là đc, khi nào trời yên bể lặng rồi nói sau :D , chứ bác thớt ko nói gì làm anh em chỉ hóng thêm :D :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,343
170,466
Latest member
88betlu5i

Most viewed of week

Most viewed of week