Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
Em mua bác:oops:
bác mua được acc chưa,mấy cái loại acc này khó mua vãi

bác mua được acc chưa,mấy cái loại acc này khó mua vãi

Ko có ai bán bác ạ. Mua acc mem lấy số lượng bù chất lượng:oops:

đồng chí che acc kiểu cũng như ko che thế wh.....5 :D
á đù xóa dùm cái, sao thấy được hay rứa

acc của bác dưới :D acc đó có trust, acc mình thì k có trust :D h mấy acc đó k ai bán đâu bạn, khó lắm hehe
mem thì vẫn có người bán nhiều,từ full trở lên cũng hiếm

5 giờ chiều rồi mà vẫn chưa thấy con ma nhà họ hứa ở đâu cả
Tình hình này thật tình hình, bro soạn sẵn bức tâm thư gửi cho list friend anh em họ hàng, anh trai chị dâu j chưa :D

Tình hình này thật tình hình, bro soạn sẵn bức tâm thư gửi cho list friend anh em họ hàng, anh trai chị dâu j chưa :D
đã có,chỉ tội chưa muốn gửi để xem tình hình như thế nào đã, mang tiếng lừa đảo với anh em họ hàng làng xóm cũng khó sống lắm

Tính múc của ông này, mà cũng qua mm thôi. nhưng mỗi lần hỏi 1 lần lên giá lại thôi

Đã refund cho bro topic nhé , @haleson confirm giúp mình nhé.
Rút kinh nghiệm nên giờ sẽ chỉ sell acc qua trung gian @cuipap1984 , không nhận đặt trước nữa vì thường đặt trước giá sẽ rẻ hơn mua nhé .
Cảm ơn tất cả các bác comment ở trên nhé, mình đọc thấy cũng vui mắt lắm vì nếu scam đã chẳng public info của cả gia đình mình lên cho cả thế giới xem,dù gì em cũng xem đây là 1 lần rút kinh nghiệm, thanks các bác:D
P/S: mình có theo dõi topic nhưng bị bác bắp banned nên ko comment được.

Attachments

43.8 KB · Views: 52
@cuipap1984 em đã nhận lại tiền nhé
nhưng vẫn phải nói tiếp với bác Linh,bác làm ăn vô trách nhiệm lắm,hẹn hò hàng bao nhiêu lần
nếu có vấn đề gì thì cứ nói thẳng,đằng này bác hẹn mình xong quá hẹn mình nhắn tin cũng không thèm đọc,không thèm trả lời. bác cứ thử chuyển cho mình số tiền đó đi xong mình im lặng luôn rồi bác biết.
nói thật nếu mình không mang lên forum làm um lên chắc chắn đến ngày hôm nay bác cũng vẫn không thèm đọc tin nhắn và trả lời lại cho mình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,616
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week