Waiting for Answer Closed

Status
Not open for further replies.
Bạn này trẻ con thế hỏng hết việc. Học cách kiên nhẫn và xử lý tình huống một cách thông minh đi.
Bạn feedback rồi thì mọi việc còn lại để mod xem xét. Vẫn có BH mất sao được. Tùm lum mãi lên

Bạn này trẻ con thế hỏng hết việc. Học cách kiên nhẫn và xử lý tình huống một cách thông minh đi.
Bạn feedback rồi thì mọi việc còn lại để mod xem xét. Vẫn có BH mất sao được. Tùm lum mãi lên
chắc 2tr quan trọng vs bạn ấy :D
chứ nếu như bác bị vài tỉ cũng cuốn lắm ấy chứ :D

chắc 2tr quan trọng vs bạn ấy :D
chứ nếu như bác bị vài tỉ cũng cuốn lắm ấy chứ :D
Đúng là 2tr quan trọng với mình vì mình ko làm ra nhiều tiền nhưng kiên nhẫn chờ theo mình ko phải là cách xử lý thông minh. Khi một người có dấu hiệu scam phải hô hoán cáng to càng tốt để ko có người dính bẫy tiếp theo để số bảo hiểm được bảo toàn. Mình đã từng dính scam 1 lần vì ko thấy thông tin cảnh báo, số bảo hiểm bị chia ra 1 đống nạn nhân chỉ dc nhận lại 130k ko bằng 1/30 số tiền bị mất.

Đã giải quyết xong. Nhờ mod close topic giúp. Do lúc đó 6-7h sáng hỗ trợ bên mình chưa online kịp để hỗ trợ cho bạn khách nên bạn đã hiểu lầm. Ngay sau đó tầm 8h hơn bên mình đã giải quyết giao dịch của bạn khi online. @cuibap1984 @DarkLight

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,871
170,932
Latest member
qamabox

Most viewed of week

Most discussed of week