Waiting for Answer Closed

Status
Not open for further replies.
Câu hỏi rất hay !!View attachment 104710View attachment 104711 View attachment 104712View attachment 104713View attachment 104714View attachment 104715View attachment 104716View attachment 104717View attachment 104718Đây là hình ảnh 1 số gc websrv gửi cho tớ . hôm qua tớ để cậu ấy tự check lại vì ko có sẵn laptop ở đó . cậu ấy đã check và báo lại với tớ tất cả die hết
1. mình khẳng định đây là rewards không phải gift card, hàng này là bouns khi khách hàng mua và tích trữ điểm để đổi lấy tiền (thường mua mp fresh về check là ra) .
2. mình xin được thắc mắc rằng không bảo hành khi gift về 0 . vậy câu nói "thằng chủ gift xài" ở log chat kia là sao ?
lỡ thớt mua rồi trong thời gian vừa mua xong thằng chủ gift xài thì seller ko bảo hành vậy có phải là ?
3. bài viết của seller pr sản phẩm là gift card hay rewards ? .
4. loại rẻ rách rewards này thì tớ đi xin thề là không có thiếu, chỉ thiếu người đứng ra pickup thôi cậu nhé :D
5. 1 Trial Mod bán hàng như thế này ? từ Pr tới bán hàng và bảo hành chẵn có cái nào hợp tình hợp lý nhưng chưa thấy 1 mod nào lên tiếng trong topic này :D
xin chấm hết .

gift sạch chả ai bán 50% cả, nhìn là biết rồi...

Ko biết qua vụ này Quan có bị mất chức vá truy tố hay không hay chỉ kiểm điểm + rút kinh nghiệm đây nữa :D

Ko biết qua vụ này Quan có bị mất chức vá truy tố hay không hay chỉ kiểm điểm + rút kinh nghiệm đây nữa :D
Sẽ bị kiểm điểm và chuyển công tác sang vị trí khác cao hơn nhé, đúng quy trình.
Ps: j/k

CÓ AI THẤY CÁI TOPIC BÁN CỦA TRIAL MOD:D
Nordstrom gift card - rate 50% - Wex
Đâu không ạ . Hình như bị xoá rồi hay sao ấy
ĐĂNG BÁN GIFT CARD - NHƯNG LẠI LÀ HÀNG RW:D

Anh em up hộ em cho mod vào giải quyết với ạ

Ngay từ đầu 2 ông đã thoả thuận ở ngoài là gift về 0 sẽ không bảo hành rồi,case này BQT sẽ không giải quyết theo luật 4rum

:D Giờ ông có thể vin vào là ông MOD không bán GIFT như đã đề trong TOPIC mà là bán REWARDS

Vụ này giờ khoan nói đến gift card hay là note
cũng đừng nói đến nguồn bẩn hay nguồn sạch
Giờ phải nói đến là gift đó die hay ai xài gift đó

1. mình khẳng định đây là rewards không phải gift card, hàng này là bouns khi khách hàng mua và tích trữ điểm để đổi lấy tiền (thường mua mp fresh về check là ra) .
2. mình xin được thắc mắc rằng không bảo hành khi gift về 0 . vậy câu nói "thằng chủ gift xài" ở log chat kia là sao ?
lỡ thớt mua rồi trong thời gian vừa mua xong thằng chủ gift xài thì seller ko bảo hành vậy có phải là ?
3. bài viết của seller pr sản phẩm là gift card hay rewards ? .
4. loại rẻ rách rewards này thì tớ đi xin thề là không có thiếu, chỉ thiếu người đứng ra pickup thôi cậu nhé :D
5. 1 Trial Mod bán hàng như thế này ? từ Pr tới bán hàng và bảo hành chẵn có cái nào hợp tình hợp lý nhưng chưa thấy 1 mod nào lên tiếng trong topic này :D
xin chấm hết .
Các topic và comment trong các topic report vẫn được mình và @cuipap1984 theo dõi thường xuyên. Các bạn không lo lắng về việc này nhé.
Tụi mình comment khi cần làm rõ 1 vài thông tin khi không thể làm rõ qua kênh chat hay khi đưa ra kết luận. Các comment của Mod sẽ ảnh hưởng lớn đến 2 bên nên tụi mình chỉ comment khi cần thiết.

Cậu đọc kỹ nhé " BQT không giải quyết bất kỳ khiếu nại nào nếu 2 bên tự thoả thuận về thời gian bảo hành " cậu đọc kỹ từng câu từng chữ một nhé . Nếu cậu làm đúng từ đâu là bán gc sạch sẽ cho tớ thì ok tớ sai tớ tự chịu ko bàn cãi , và điều tớ trích ra bên trên là đúng . Nhưng đây là cậu làm sai từ đầu bán gc bẩn gc hack cho tớ thì ai ở đây là người chịu trách nhiệm . Đây gọi là hành vi lừa đảo rồi còn gì
- còn nếu BQT không giải quyết được phản hồi giúp em một câu . Chỉ cần đúng 1 câu nói thôi . Em không vịn vào 4rum để giải quyết . Em và websever sẽ nói chuyện trên pháp luật . Em khẳng định luôn là em nói là em sẽ làm cho đến cùng , lúc đấy câu chuyện ko dừng lại ở việc bảo hành hay rf đâu nhé , nó sẽ sang một sự việc khác đấy .
hí hí nghe thấy từ đưa ra pháp luật quen vãi đái mà hình như chưa có vụ nào dọa đưa ra pháp luật mà thành công :D ủng hộ bác biếu mấy anh xxx tiền ạ

hí hí nghe thấy từ đưa ra pháp luật quen vãi đái mà hình như chưa có vụ nào dọa đưa ra pháp luật mà thành công :D ủng hộ bác biếu mấy anh xxx tiền ạ
Xử bằng giang hồ nghe có uy lực hơn nhỉ =]]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,671
Latest member
chuhocon1200
Back
Top Bottom