Warning Closed

Status
Not open for further replies.

thamgia4f

Junior
Reactions
17
MR
0.036
Địa chỉ : P1080 - Tòa nhà L1 - Ciputra (Khu đô thị Nam Thăng Long) - Tây Hồ - Hà Nội

• Số điện thoại: 0169 292 3476 (Mr. Long)
  • Email: [email protected]
  • Địa chỉ: 623 Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh, Vietnam

Vãi loz domain gần giống mềnh nhỉ :v ...
Mà lấy gì để tin tưởng nó mà bạn deal vậy?

Ngân hàng Vietcombank
Số tài khoản 0047500748876
Tên tài khoản Nguyễn Văn Long
Chi nhánh Hàm Nghi, TP HCM

số tài khoản nầy nó lấy ở đâu ra ??

Ngân hàng Vietcombank
Số tài khoản 0047500748876
Tên tài khoản Nguyễn Văn Long
Chi nhánh Hàm Nghi, TP HCM

số tài khoản nầy nó lấy ở đâu ra ??

theo nguồn tin mật, từ lãnh đạo cấp cao (giấu tên) thì tài khoản đó nhất định là tài khoản ngân hàng dùng nhận tiền :cool:

Mình đại diện VIETINCOIN.com đính chính lại là VietinCoin làm ăn uy tín và không hề có chuyện lừa đảo như mô tả ở trên nhé. Còn trang tiktakbtc.com như thế nào thì mình không rõ.

Mong bạn @thamgia4f cung cấp thêm bằng chứng để chứng minh những gì bạn nói. Bởi vì những gì bạn post ở trên mình không thấy chứng cứ gì liên quan đến VietinCoin cả.

Mình không rõ vì động cơ gì bạn lại huỷ hoại uy tín của bên mình. Tuy nhiên, mình sẽ nói chuyện với MOD để bạn sửa lại nội dung hoặc xoá bài viết này.

PS: VietinCoin.com hiện tại chưa mua bảo hiểm trên MMO4ME. Tuy nhiên, sau sự việc này, VietinCoin.com sẽ nhanh chóng mua bảo hiểm để chứng minh với mọi người những gì mà mình nói.

Remi, santienao sao ko giao dịch bác, mấy trang hãm lol này có cái gì cuốn hút mà bác giao dịch thế?

Remi, santienao sao ko giao dịch bác, mấy trang hãm lol này có cái gì cuốn hút mà bác giao dịch thế?
remi,santienao bắt up cmnd với selfy lên mới cho mua. ai mua btc ở santienao/remi mà up cmnd thì từ từ đợi hỏi thăm :D :D

chắc chưa dính phốt santienao vs remi bao h nên nghĩ vậy =]] mình là mình cứ chọn anh em tay to mà lv cho nhanh , có vđ tìm nó dễ bọn site tìm khó lắm :))

Mình đại diện VIETINCOIN.com đính chính lại là VietinCoin làm ăn uy tín và không hề có chuyện lừa đảo như mô tả ở trên nhé. Còn trang tiktakbtc.com như thế nào thì mình không rõ.

Mong bạn @thamgia4f cung cấp thêm bằng chứng để chứng minh những gì bạn nói. Bởi vì những gì bạn post ở trên mình không thấy chứng cứ gì liên quan đến VietinCoin cả.

Mình không rõ vì động cơ gì bạn lại huỷ hoại uy tín của bên mình. Tuy nhiên, mình sẽ nói chuyện với MOD để bạn sửa lại nội dung hoặc xoá bài viết này.

PS: VietinCoin.com hiện tại chưa mua bảo hiểm trên MMO4ME. Tuy nhiên, sau sự việc này, VietinCoin.com sẽ nhanh chóng mua bảo hiểm để chứng minh với mọi người những gì mà mình nói.
Mình chưa bit trang này có scam hay ko nhưng mình đã gửi bitcoin vào ví vietincoin yêu vầu mà đến 4 h sau giao dịch vẫn đang xử lý là thấy trang này làm ăn như thế nào rồi ...

Chưa biết thực hư lừa đảo có hay không nhưng domain mới quá.

Domain:
vietincoin.com

Registrar:
NameCheap Inc.

Expiration Date:
2018-09-25

Updated Date:
2017-09-25

<< thấy web đang mua vào btc giá 98tr , nếu uy tín , giao dịch 100 btc trên mmo này với em nhé mới tin >>>

@thamgia4f bạn up thêm proof giao dịch với vietincoin ?

Đề nghị mod @cuipap1984 làm rõ sự việc này nhé. Đưa thông tin người khác lừa đảo phải có bằng chứng rõ ràng chứ có mỗi cái transaction gửi bitcoin thế kia đi vu khống lung tung à??

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week