• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
À trc cũng định mua gift ông này mà thấy có thêm khoản phải soạn sẵn hàng vứt code là phải gắn vào check ngay trong mấy phut, nghe dị quá nên thôi :D

@nguyenphucthinh có phản biện gì cho các proof này không?

Proof này chưa nói lên được điều j.

1. Không có order number sao biết được có bị cancel hay không
2. Không có toàn bộ info của card sao check được card còn sống hay đã invalid.

Tốt nhất seller cung cấp (hoặc mod) tìm thử card rồi tự check out và kiểm tra thì mới chính xác.

Chẳng hội nhóm j nhưng phải công bằng.

Đắng :) mình dính 2k8 đã refund cho khách xong.
100% check uot thì ship và deli mới là hoàn thành check uot
Mà mình cũng bị cancel chính ~2k ở cái kho này
ông này buôn đồng hồ bá đạo quá vậy và chắc qua nhiều người

Last edited:
show proof đi bro

a e checkout thế nào chứ theo em vụ này đảm bảo wm đã fix code 500 ( nguồn gốc có khi bác nhật cũng mua lại nên ko rõ) nên đúng ra là bác nhật phải refund tiền nhưng mua code rẻ 17-18 nên bác buyer cũng nên chịu thiệt 1/3 còn 2/3 bác seller phải trả lại !! chứ nếu cancel do địa chỉ mà xoá code luôn của khách thì quá vô lí
wm nó sẽ check code code ... sẽ cancel vì đợt vừa rồi quá nhiều code 500 wm

Proof này chưa nói lên được điều j.

1. Không có order number sao biết được có bị cancel hay không
2. Không có toàn bộ info của card sao check được card còn sống hay đã invalid.

Tốt nhất seller cung cấp (hoặc mod) tìm thử card rồi tự check out và kiểm tra thì mới chính xác.

Chẳng hội nhóm j nhưng phải công bằng.
Phải co thông tin số order hoặc số thẻ gift vs pin mới điều tra được bị hư vs cancel hay không.

anh lý cho thêm thông tin về vụ của anh đi cho mọi người rõ đi anh.

show proof đi bro

a e checkout thế nào chứ theo em vụ này đảm bảo wm đã fix code 500 ( nguồn gốc có khi bác nhật cũng mua lại nên ko rõ) nên đúng ra là bác nhật phải refund tiền nhưng mua code rẻ 17-18 nên bác buyer cũng nên chịu thiệt 1/3 còn 2/3 bác seller phải trả lại !! chứ nếu cancel do địa chỉ mà xoá code luôn của khách thì quá vô lí
wm nó sẽ check code code ... sẽ cancel vì đợt vừa rồi quá nhiều code 500 wm
đã refund 1 lần 1k8 sau nhưng vẫn dính giờ đòi refund vnd tiếp cậu à.

anh lý cho thêm thông tin về vụ của anh đi cho mọi người rõ đi anh.

anh thì nhận check chứ đa phần ít bán gift , bị cái này với 1-2 cái nữa cancel. chưa thu tiền của khách , khách nào thu rồi đã hoàn tiền xong

đã refund 1 lần 1k8 sau nhưng vẫn dính giờ đòi refund vnd tiếp cậu à.
hix bị 1k8 rồi đúng ra bác nên cancel lại chứ cố quá h thành mất trắng luôn T_T
các bác mua code to check wm mà toàn chọn đồ cao cấp nó ko cancel mới là lạ

View attachment 100774

anh thì nhận check chứ đa phần ít bán gift , bị cái này với 1-2 cái nữa cancel. chưa thu tiền của khách , khách nào thu rồi đã hoàn tiền xong
đúng rồi anh nhận check out phải hoàn tiền còn thằng ku nhật nó bán code vs check dùm thì nó đã refun cho 1k8$ sau vẫn die. bên tố họ ham tiền còn đòi refun thêm nữa.

đúng rồi anh nhận check out phải hoàn tiền còn thằng ku nhật nó bán code vs check dùm thì nó đã refun cho 1k8$ sau vẫn die. bên tố họ ham tiền còn đòi refun thêm nữa.
Nếu là bán code thì tuỳ vào đàm phán trước đó của 2 người. Còn chỉ bán bên mua check thành công hết trách nhiệm
Sau bán mẹ code cho lành check toàn lỗ

hix bị 1k8 rồi đúng ra bác nên cancel lại chứ cố quá h thành mất trắng luôn T_T
các bác mua code to check wm mà toàn chọn đồ cao cấp nó ko cancel mới là lạ
mình mua sữa wm cho vk mình bán ngày check 5k nó vân về nhưng kho khác nên không bị. nếu như mình nhận check out thì mình đền. đằng này thằng ku nhật nó bán code.

Nếu là bán code thì tuỳ vào đàm phán trước đó của 2 người. Còn chỉ bán bên mua check thành công hết trách nhiệm
Sau bán mẹ code cho lành check toàn lỗ
bên đó từ lúc đầu tố bên nhật check out. sau đó nhật show bằng chứng ra là mua code lại quay lại nói gift bẩn này nọ. Họ cũng đi mua lại của người khác. gift sạch chính hiệu ai bán 17k ak.

mới bị 7 k bên kho hnc --> góp 1 lời: dạo nầy walmart lock địa chỉ kho, check về chỗ khác, nhà riêng ok, riêng kho hnc (và kho nào nữa mình ko rành) đều die hết.

bên đó từ lúc đầu tố bên nhật check out. sau đó nhật show bằng chứng ra là mua code lại quay lại nói gift bẩn này nọ. Họ cũng đi mua lại của người khác. gift sạch chính hiệu ai bán 17k ak.
Biết là gift bẩn sao bạn còn đứng ra bảo lãnh?
Rule của 4rum bán gift cũng phải bảo hành kìa
Vụ này bạn thua và còn bị mất điểm uy tín!

Bạn chưa đọc kỹ ah? Mình đã nói là nếu thử checkout lại tới kho 7291Havu mà thành công, mình hoàn tiền 100%, ko ý kiến. Đã nói lỗi do kho mà cứ đè gift ra nói.
Còn vấn đề refund tiền hay không thì ko phụ thuộc vào mình, cái này bên walmart ko thông báo.
Mình dám chắc chắn Lan sẽ ko dám thử cách này, vì Lan đã biết tình trạng kho khi Nhật đã nói vs Lan.

Mình đã nói là nếu thử checkout lại tới kho 7291Havu mà thành công, mình hoàn tiền 100%, ko ý kiến
=> Cái này là Nguyễn Phúc Thịnh nói .. một thanh nhiên chuẩn .. không lươn lẹo không chầy cối nói , một con người uy tín nhất diễn đàn mmo nói , một người có bảo hiểm 2k trên mmo nói ....
ok nsx đã chứng mình rồi .. có ý kiến gì cứ phản biện lên ý kiến của Mod phán nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,910
170,985
Latest member
storemam
Back
Top Bottom