• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Close!

Status
Not open for further replies.

thiendz12

Senior
Reactions
484
MR
0.602
Follow me on Facebook
vậy là ai cũng sai rồi=))) có ai đúng hoàn toàn đâu chia 50% là ổn r mà nhỉ. Vấn đề là cái acc giờ ở tay Thắng là đúng do lúc đầu là Thắng đưa Vu 3M sau đó 50% là 1M5 vậy là lỗ lời gì thắng chịu chứ ô Vu kia có chịu đâu nhỉ. Chấp nhận bán thanh lý lại còn cần gấp người ta lại đưa trước 50% là chuẩn men rồi chứ kiện cáo gì nữa ta

vậy là ai cũng sai rồi=))) có ai đúng hoàn toàn đâu chia 50% là ổn r mà nhỉ. Vấn đề là cái acc giờ ở tay Thắng là đúng do lúc đầu là Thắng đưa Vu 3M sau đó 50% là 1M5 vậy là lỗ lời gì thắng chịu chứ ô Vu kia có chịu đâu nhỉ. Chấp nhận bán thanh lý lại còn cần gấp người ta lại đưa trước 50% là chuẩn men rồi chứ kiện cáo gì nữa ta
đúng r á mình cũng k hiểu lúc thấy bank cho 1tr5 bên kia r xong lại bank lại mình cũng k rõ lun

Chia 50/50 kiểu đó là chia ư ông ?? , ông đòi đưa t m5 còn đòi cầm cả acc k trả , accc về k hoàn thêm ?? , vậy khác gì t bán rate 1?? , này khác gì ăn cướp la làng ư ?? . 10p hối thì ? , có đọc cái reply bên trên k v ? , mỗi ng 1 tính ?
chắc thắng k hiểu ý bác á chứ acc về bank nốt 1tr5 có gì đâu

vậy là Thắng hợp lý hơn nhỉ! Nếu vậy thì info acc có bao gồm 2fa không hay bác đổi chay đấy
10p ?? Ăn k nói có đính chính tớ gửi từ 14:25 , tớ ib lain lúc 14:45 , nói v k biết nhục hay sao ?

tndungdev27

Junior
Reactions
213
MR
0.305
X.com
Bank nốt lun cho bạn ấy lun đi bác ơi chứ vừa ảnh hưởng công việc của bác vừa ảnh hưởng forum thoi thì mình chịu thiệt bank nốt rồi treo hay kêu ng nào mở xem nó nhả ko coi như cho chuyện êm xui đi .Coi như đây là bài học thoi tuy cũng hơi chát 😅 (theo ý kiến riêng của mình)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week