Waiting for Answer Close!

Status
Not open for further replies.
vậy là ai cũng sai rồi=))) có ai đúng hoàn toàn đâu chia 50% là ổn r mà nhỉ. Vấn đề là cái acc giờ ở tay Thắng là đúng do lúc đầu là Thắng đưa Vu 3M sau đó 50% là 1M5 vậy là lỗ lời gì thắng chịu chứ ô Vu kia có chịu đâu nhỉ. Chấp nhận bán thanh lý lại còn cần gấp người ta lại đưa trước 50% là chuẩn men rồi chứ kiện cáo gì nữa ta

mình chia r mà nó k chịu
Chia 50/50 kiểu đó là chia ư ông ?? , ông đòi đưa t m5 còn đòi cầm cả acc k trả , accc về k hoàn thêm ?? , vậy khác gì t bán rate 1?? , này khác gì ăn cướp la làng ư ?? . 10p hối thì ? , có đọc cái reply bên trên k v ? , mỗi ng 1 tính ?

vậy là ai cũng sai rồi=))) có ai đúng hoàn toàn đâu chia 50% là ổn r mà nhỉ. Vấn đề là cái acc giờ ở tay Thắng là đúng do lúc đầu là Thắng đưa Vu 3M sau đó 50% là 1M5 vậy là lỗ lời gì thắng chịu chứ ô Vu kia có chịu đâu nhỉ. Chấp nhận bán thanh lý lại còn cần gấp người ta lại đưa trước 50% là chuẩn men rồi chứ kiện cáo gì nữa ta
đúng r á mình cũng k hiểu lúc thấy bank cho 1tr5 bên kia r xong lại bank lại mình cũng k rõ lun

Thắng vẫn có lý vì 1 phần đầu tiên bên không k nói bao 956 hay gì nữa nch là chưa thỏa thuận gì nma thắng vô change mất :popo_angry:
H bảo đưa 50% về bank nốt tôi xoá tus liền :) đỡ lằng nhằng , này còn tham tiền đòi bú all ?

Chia 50/50 kiểu đó là chia ư ông ?? , ông đòi đưa t m5 còn đòi cầm cả acc k trả , accc về k hoàn thêm ?? , vậy khác gì t bán rate 1?? , này khác gì ăn cướp la làng ư ?? . 10p hối thì ? , có đọc cái reply bên trên k v ? , mỗi ng 1 tính ?
chắc thắng k hiểu ý bác á chứ acc về bank nốt 1tr5 có gì đâu

vậy là Thắng hợp lý hơn nhỉ! Nếu vậy thì info acc có bao gồm 2fa không hay bác đổi chay đấy
10p ?? Ăn k nói có đính chính tớ gửi từ 14:25 , tớ ib lain lúc 14:45 , nói v k biết nhục hay sao ?

Mình cũng k hiểu thui 2 bác giải quyets tcam cho nhanh á
Nó làm k dám nhận đó bác ơi , đọc kĩ cmt đi , nó toàn nói sai sự thậg thôi , kêu nó nói gì thì gửi cái ảnh vào , nói có sách mách có chứng , 50% kiểu đó mà là 50% à

Tham chứ khó cái gì , làm k dám nhận cũng gọi alf đàn ông :)) , k bằng mấy tk lớp 1 , đi bốc phét sự thật

Bank nốt lun cho bạn ấy lun đi bác ơi chứ vừa ảnh hưởng công việc của bác vừa ảnh hưởng forum thoi thì mình chịu thiệt bank nốt rồi treo hay kêu ng nào mở xem nó nhả ko coi như cho chuyện êm xui đi .Coi như đây là bài học thoi tuy cũng hơi chát 😅 (theo ý kiến riêng của mình)

Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,549
170,639
Latest member
twicsyfraigf
Back