Close

Status
Not open for further replies.
Điểm mạnh là SEO 2 năm mà không biết làm gì ?

Dự án SEO bạn làm ở VN hay nước ngoài ?

9k$ thì chơi BTC đi , rủi ro cũng thấp , khi nào có cú dump mạnh thì thu vào chờ nó lên và bán ra thôi , đơn giản như đang giỡn :D

kiếm thầy dạy ytb, mỏ vàng đó đào ko bao giờ hết. Còn lại gửi ngân hàng :))

:) tích góp từ nhiều mảng, + người quen đưa cho ít tiền để làm ăn.
Mình có tầm hơn 9k$. Muốn làm sao lãi cao hoặc ít nhất gấp đôi ngân hàng, và uy tín nữa. Bạn đừng khuyên mình chơi PTC với mấy trò may rủi như Bet và pocker...
Hi vọng bạn chỉ cho mình. Mình sẽ đưa 1 phần tiền cho bạn thay lời cảm ơn! Có thể kiếm offline or online cũng đc.
Mình chỉ có 1 điểm mạnh là gõ 10 ngón và kinh nghiệm làm web đc 7 tháng, SEO 2 năm! Ngoài ra mình ko biết nhều về offer, thỉnh thoảng có làm off PC cho 1 ông ở huetoday!
Số vốn có thể tăng lên vì đứa em làm ở Ngân Hàng.
Comment ở dưới cùng bàn luận cho vui vẻ nhé! :) ==Dont let it down!

Nếu ước mơ chỉ cần lãi gấp đôi ngân hàng mà ko dám đầu tư chịu rủi ro thì a khuyên thật , em mua 9k$ USD tiền mặt - sau 1 năm $ sẽ lên 1-2k vnd / 1 $

với 9k$ đó e gửi tiết kiệm , với lãi suất khoảng ~1%/1 năm thì 9k$ sau 1 năm sẽ là 9090$ + giá $ luôn luôn tăng so với tiền việt ==> gấp đôi tiền vnd gửi ngân hàng .

Ko dám mạo hiểm ko bao giờ làm giàu nổi, có chí thì nên.
Thớt nên hiểu: Lợi nhuận tỷ lệ thuận với rủi ro, rủi ro càng cao lợi nhuận càng cao, nhưng gửi bank, rủi ro cực thấp nhung lời có vài %. hoặc như chơi đề, tỉ lệ % sau 1 ngày là 700% (bao lô) mà tỉ lê win chưa đến 18% (đài trung)

Hãy biết đặt mức rủi ro ở mức vừa phải, cáo quá => chết. thấp quá =>lời ít. :D
9k đó đưa em tối nay làm trận bank 50:50 đc đó :D em ko bắt banh mà tư vấn cho bạn tỷ lệ trúng là 90% =))

1 ăn 70 đi
quá mạo hiểm rồi bác
Điểm mạnh là SEO 2 năm mà không biết làm gì ?

Dự án SEO bạn làm ở VN hay nước ngoài ?
Thực sự là mình ko biết làm j để tiền sinh sôi nảy nở. Trước khi vào mmo mình làm nhân viên SEO, giờ mình SEO cho web của mình, mấy chỗ kia nghỉ rồi
kiếm thầy dạy ytb, mỏ vàng đó đào ko bao giờ hết. Còn lại gửi ngân hàng :))
cám ơn ban đã comment
Nếu ước mơ chỉ cần lãi gấp đôi ngân hàng mà ko dám đầu tư chịu rủi ro thì a khuyên thật , em mua 9k$ USD tiền mặt - sau 1 năm $ sẽ lên 1-2k vnd / 1 $

với 9k$ đó e gửi tiết kiệm , với lãi suất khoảng ~1%/1 năm thì 9k$ sau 1 năm sẽ là 9090$ + giá $ luôn luôn tăng so với tiền việt ==> gấp đôi tiền vnd gửi ngân hàng .
cảm ơn bác đã comment nhé. Nếu gửi ngân hàng thì em chọn đóng Bảo hiểm nhân thọ còn hơn.Nghe tư vấn thì có vẻ ngon hơn bank
Ko dám mạo hiểm ko bao giờ làm giàu nổi, có chí thì nên.
Thớt nên hiểu: Lợi nhuận tỷ lệ thuận với rủi ro, rủi ro càng cao lợi nhuận càng cao, nhưng gửi bank, rủi ro cực thấp nhung lời có vài %. hoặc như chơi đề, tỉ lệ % sau 1 ngày là 700% (bao lô) mà tỉ lê win chưa đến 18% (đài trung)

Hãy biết đặt mức rủi ro ở mức vừa phải, cáo quá => chết. thấp quá =>lời ít. :D
9k đó đưa em tối nay làm trận bank 50:50 đc đó :D em ko bắt banh mà tư vấn cho bạn tỷ lệ trúng là 90% =))
Bet em chỉ chơi cho vui thôi bác. ^^

up lên, ae cùng tham khảo, biết nhiều người trong này bank gấp 10 lần mình.

Thánh này nhiều topic giực tit quá nhỉ, trước là topic 2tr/1 ngày, rồi topic bị thằng nc ngoài nó report scan stellar trên theboxnet, còn cả topic hỏi gõ captcha, giờ lại khoe có 9k$
Dạo này mmo4me nhiều thanh niên khoe tiền quá, hôm qua mới có 1 chú fake proof 60k pp vừa bị cu Kiệt @vgroupbosskiet nó tiễn 1 đoạn

Thánh này nhiều topic giực tit quá nhỉ, trước là topic 2tr/1 ngày, rồi topic bị thằng nc ngoài nó report scan stellar trên theboxnet, còn cả topic hỏi gõ captcha, giờ lại khoe có 9k$
Dạo này mmo4me nhiều thanh niên khoe tiền quá, hôm qua mới có 1 chú fake proof 60k pp vừa bị cu Kiệt @vgroupbosskiet nó tiễn 1 đoạn
thank bác đã comment. Sông có khúc người có lúc. Bần cùng sinh đạo tặc. Chẳng qua vì miếng cơm, manh áo. :D Vẫn hóng các cao nhân.

chém gío ko mất tiền mua, lựa lời mà chém kẻo bị banned :D:D

Mua con SHVN vs IP6 Plus ra Q1 làm Honda ôm cho nhanh!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,744
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week

Back