Waiting for Answer Close

Status
Not open for further replies.

DUNGATM

Senior
Reactions
213
MR
0.002
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
image.php

SHIVAL BỐ LÁO BÔI NHỌ DANH DỰ NGƯỜI KHÁC

MÌNH CÓ NHẬN LÀM KÊNH YTB CHO @shival

ĐÃ YÊU CẦU THAY ĐỔI THÔNG TIN BẠN NÀY ĐÃ XÁC NHẬN THAY ĐỔI XONG GIỜ LẠI LẬP TOPIC

https://mmo4me.com/threads/youtube.226221/#post-4288083

NÓI BÓNG GIÓ MÌNH HACK TK KÊNH

BẰNG CHỨNG GIAO HÀNG

@binh6699 @danhmay24h

Last edited:
cậu này bị điên à có mỗi chuyện đó mà đưa nên đây .. chính cậu mới bôi nnọ danh dự của người ta
mình thấy long chát kia chẳngthaays gì mà cư hnuw đúng rùi

CHỨNG CỨ GÌ . GIAO HÀNG XÁC NHẬN ĐÃ THAY ĐỔI XONG GIỜ KÊU =)) MẤT TK REPORT =))

Bạn đó cũng chỉ nhắc nhở mọi người thôi. Tk mua bán xong rồi, Có người tìm cách lấy lại mk để làm gì.

Bạn đó cũng chỉ nhắc nhở mọi người thôi. Tk mua bán xong rồi, Có người tìm cách lấy lại mk để làm gì.
SAO BẠN BIẾT TÔI TÌM CÁCH LẤY LẠI MK ? BẰNG TRỨNG ĐÂU ?????? . GMAIL KIA LA MUA TỪ CÁC SELLER CHỨ GMAIL TÔI TẠO À . LÚC GIAO HÀNG GMAIL CHỈ CO ID VÀ PASS . ĐÃ YÊU CẦU NGƯỜI MUA THAY ĐỔI PASS BẢO MÂT 2 LỚP NÓ ĐÃ XÁC NHẬN THAY ĐỔI HẾT . =)) BẢO NÓ UP LOG CHÁT NHẬN HÀNG NÓ CÓ GIÁM UP KO . CHỨ NÓ UP BẰNG TRỨNG MUA HÀNG CÓ TÁC DỤNG J ???

SAO BẠN BIẾT TÔI TÌM CÁCH LẤY LẠI MK ? BẰNG TRỨNG ĐÂU ?????? . GMAIL KIA LA MUA TỪ CÁC SELLER CHỨ GMAIL TÔI TẠO À . LÚC GIAO HÀNG GMAIL CHỈ CO ID VÀ PASS . ĐÃ YÊU CẦU NGƯỜI MUA THAY ĐỔI PASS BẢO MÂT 2 LỚP NÓ ĐÃ XÁC NHẬN THAY ĐỔI HẾT . =)) BẢO NÓ UP LOG CHÁT NHẬN HÀNG NÓ CÓ GIÁM UP KO . CHỨ NÓ UP BẰNG TRỨNG MUA HÀNG CÓ TÁC DỤNG J ???
KLQ bằng chứng k phải bằng trứng.

viết gì thì viết chữ thường thôi, làm gì mà viết chữ in hoa hết thế, mà hình như lớp 12 cô giáo chết ko liên quan gì đến sai chính tả nhỉ :D
đùa tí cho vui chứ căng thẳng ko tốt cho sức khoẻ :D

acc gmail lấy lại đơn giản mà...dù người mua xong có đổi hết các thứ tên và bảo mật 2 lớp điện thoại hay xác minh mail
lấy lại cũng ko khó

bác nói một câu mà hơn cả bao nhiêu từ em diễn tả:):)
acc gmail lấy lại đơn giản mà...dù người mua xong có đổi hết các thứ tên và bảo mật 2 lớp điện thoại hay xác minh mail
lấy lại cũng ko khó
nghe bác nói làm em lạnh gáy chắc ko dám mua kênh nau74 quá:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263