Waiting for Answer Close

Status
Not open for further replies.
Chả ai muốn sự vụ không hay này đâu. Tôi thì muốn có server chạy, cậu thì muốn có VND, bên sell VPS thì muốn bán được hàng.

Bằng chứng GreenClouldVPS đã refund xem ở trên nhé, đừng già mồm nữa, không ai ăn quịt của cậu đâu. Site nó buôn bán vps sticky trên thebotnet đời nào nó đi ăn bẩn vài đồng bạc.

Mình thấy bạn quá đáng quá. Bạn mới lập topic wait được 1 tiếng mà đã pub hết thông tin người ta lên rồi SEO này seo nọ. Trừ khi hết thời hạn 24 tiếng mà chính thức không có trả lời gì thì hãy làm thế. Làm như này mất hết uy tín của người ta rồi. Bạn nên xóa hết những cái seo trên google kia đi rồi xin lỗi người ta thì tốt hơn

Bằng chứng GreenClouldVPS đã refund xem ở trên nhé, đừng già mồm nữa, không ai ăn quịt của cậu đâu. Site nó buôn bán vps sticky trên thebotnet đời nào nó đi ăn bẩn vài đồng bạc.
Nó SEO VPS đâu tao đâu cần biết. Thấy nó phán tao xoá lịch xử giao dịch của PP cũng biết nó Pro thế nào rồi Chỉ cần hoàn trả lại tao PP tao nói trung gian trả mày tiền. Giờ tiền tao cũng không cầm của mày đồng nào nữa đừng có nói tao scam mày
Tôi nghĩ cậu có tinh thần hợp tác đền bù thiệt hại như thế là tốt rồi. Còn khi nào tôi chưa nhận được refund thỏa đáng thì còn topic và thông tin bank pub lên top nhé
Thich thì cứ đề vậy thôi, Tao đâu có làm j sai sao phải xoắn.

Last edited:
@ohmygoat: có phần đi quá xa rồi đó! Bạn @dungtv nói đúng rồi, bạn ấy chả cần phải biết GreenClouldVPS là ai, làm gì, chỉ cần biết là PP chưa refund lại, tiền chưa có trong PP của bạn đó là quá đủ. Người ta đã hợp tác, gửi lại tiền cho ex rồi, có phải đang ôm tiền rồi lặn đâu mà bảo ngta scam, pub info

Từ lúc đầu ko liên lạc để giải quyết vấn đề trong bình tĩnh, bạn tự nghĩ ngta dispute rồi làm ầm ầm, pub info, kiểu này ai dám làm ăn với bạn? Bạn bình tĩnh mà nói chuyện riêng, đợi kết quả từ PP. Chưa có kết quả chính thức thì bỏ mấy cái SEO trên google đi, danh dự con người chứ ko phải đống rác đâu mà để bạn tự tưởng tượng rồi phán+ kết án đâu

Last edited:
ông thớt chưa giừ đã làm rùm beng lên vậy ngườit a gữi tiền cho trung gian rồi kìa. 2tr tiền mặt ra CA nó có thèm làm k chứ đừng nói tới tiền ảo nhé..

Làm ăn với ông chủ thớt sợ quá, chưa được ngày đã upload hết info thông tin ngân hàng cá nhân thế kia rồi :p vãi

Ko report scam để waiting mà đã seo luôn từ khoá search google là ngta scam thì thớt cũng thánh cmnl rồi.

Vãi nồi seo từ khóa scam, vãi thớt, thớt ăn gì em cúng

làm việc với ông thớt này chắc đái ra quần :))
Lãi chả dc bao nhiêu mà mang tiếng :3 :3

thớt đúng là thằng điên . nghe đọc cmt ng ta đã hợp tác như thế rồi còn làm ra bố tướng vồn .

Seo từ khóa scammer . Bá đạo quá . Thớt ăn gì em cúng . Học của tunvit nhé :v

Tiền này bị Hold lại có nhiều khả năng là bẩn (hacked). @ohmygoat cho hỏi, nguồn tiền PP của cậu @dungtv ở đâu ra mà có.

Người VN mà sao dùng PP tên Tây? Dùng PP mà không dùng tên thiệt thì chẳng khác nào tự bóp D** vì sau này có vấn đề gì hoặc tranh chấp thì...................

Tớ dùng PP VN 1 ngày nhận có khi trăm payments từ bọn Tây mà chẳng bị Hold/Investigate cái nào cả. Tất nhiên tớ làm ăn đàng hoàng, thu nhập bền vững.

chủ thớt có vài $ lẻ thôi mà đã làm ầm ầm lên, chưa đủ 24h mà đã vậy rồi, bó cánh, chả ai dám giao dịch kiểu này

Dạ mấy thiếm để bên mua và bán deal với nhau nào

trường hợp bạn bán paypal này giống mình hôm trc, paypal mình us send qua vn cũng bị auto limited, + paypal hold lại, bên mua cũng chưa contact mình đã làm topic waitting rồi

Bạn kia đã send tiền cho trung gian giữ thế là làm ăn quá uy tín rồi còn gì. Không biết 4rum có rule nào về việc chưa đủ 24h đã pub thông tin rồi làm um xùm lên như thế này không nhỉ ??? Mất tiền thì ai cũng xót nhưng cái gì cũng phải bình tĩnh mà giải quyết chứ xồn xồn lên thế thì sao mà giải quyết được vấn đề :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week