Waiting for Answer Close

Status
Not open for further replies.
ok nếu mà mình chứng minh cái mình sell là account không phãi là dedicated thì bạn saobien chịu gì hay là mình gữi 10tr vào trung gian đẻ chơi vs bạn nếu mình chứng minh được mình sẻ lấy số tiến 12tr bh cũa bạn - còn nếu mình k chung minh dược thì mình sẻ mát tất cả số tiền - nếu ok mình sẻ nộp tiền vô nhờ trung gian và chơi vs bạn - or mình sẻ nhờ 1 người nào đó có số tiền bh như bạn đứng ra chơi

bạn đồng ý k - mà nhớ là dedicated chứ k pãi deli đâu nha cha ghi vậy k ai biết đâu - còn account chứ k pãi là Acconut đâu nha nhớ đó
Tao ko cần nói gì hết , miệng mày nói ko ai nói hết cả, nãy giờ tao ko nói gì mày biết rùi đó ???

thật sự mà nói tiền đền bù nhân cách nó nhiều hơn tiền 1 cái vps, cái gì cũng bình tĩnh sao lại chửi tứ lung tung, đọc xong không hiểu gì luôn :eek:

đòi refund nè =))

Đứt cáp k có việc làm có ai vào đây theo dõi tình hình không :)

lần sau nói bảo hành tao còn gì , đợi 3 day mày tính sao ??? Mày nói ngon ơ ??

hay nhĩ có biết tiếng việt không - tui là 1 người ít học , học tới lớp 9 nghĩ đó mà nc còn dễ hiễu hơn bạn ... bạn đọc lại từ đầu topic đi nhé :d

hay nhĩ có biết tiếng việt không - tui là 1 người ít học , học tới lớp 9 nghĩ đó mà nc còn dễ hiễu hơn bạn ... bạn đọc lại từ đầu topic đi nhé :d
Mày ko nói , cha mẹ mày chết ???

Mày ko nói , cha mẹ mày chết ???

ừ cha mẹ mình có chết hay thế nào cung dk :D - k vì 1 lời nói cũa 1 thằng vô học - và cũa 1 con người nhưng cách cư xữ thua 1 con dog mà tự nhiên chết bất thình lình đâu saobien :D

nếu mà 1 lời nói 1 lời mĩa mai cũa saobien đáng sợ như vậy thì chắc , nên mời saobien mĩa mai tất cã may thàng
scam cho cha mẹ tụi nó chết sớm để mmo k còn scam nữa :D

ừ cha mẹ mình có chết hay thế nào cung dk :D - k vì 1 lời nói cũa 1 thằng vô học - và cũa 1 con người nhưng cách cư xữ thua 1 con dog mà tự nhiên chết bất thình lình đâu saobien :D
AI đáng tao tôn trọng , loại scam và vô học như mày , ko đáng đối xử vậy ???

AI đáng tao tôn trọng , loại scam và vô học như mày , ko đáng đối xử vậy ???

thì đúng rồi mình là chó nên đâu đáng được 1 con người có cách cư xữ cũa loài chó tôn trọng như saobien :D

thì đúng rồi mình là chó nên đâu đáng được 1 con người có cách cư xữ cũa loài chó tôn trọng như saobien :D
Mày xem sáng đi kiểm tra vps , bh này nọ . time tao là vàng , time tao ko phải đi nói chuyện loại như mày ??

ai sáng sớm ngũ dậy trể chưa ún cafe thì repply lại topic mỗi người 1 ly cafe 1$ 5 người đầu tiên :d để lại số Z

ai sáng sớm ngũ dậy trể chưa ún cafe thì repply lại topic mỗi người 1 ly cafe 1$ 5 người đầu tiên :d để lại số Z
Đi khám bác sỹ đi , đây là topic tao với mày , mày câm miệng và xóa topic này lại nha ?? Đi scam còn nói nữa ???

Bảo rồi mấy cái topic như này thì nên ingore 3 cái nick: monkey247, conheo, ChuChung.
Đọc thấy mội saobien tự nói trong topic, tưởng spam, bật cái ingore content lên ai dè quote nhau với cha monkey247, đúng là đau hết cả đầu
Đù mọe thằng trẩu này !Bố từ đầu topic giờ có phát biểu gì ? mà m đã cắn rồi :) Muốn gây sự à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week