Waiting for Answer Close

Status
Not open for further replies.
mọi người nhìn kỹ mình đòi bh thì lão k chịu đòi tiền - và nói k cần bh k cần rèfund - ok vậy mà chữi gì ? -- xem hình se thấy

tóm lại 1 câu úp bằng chứng lên rùi hãy nc -- :D

lúc mới pm xin tut nịnh hót nay nọ saobien có nói là saobien có mua acc mình thì đừng nói ai biết hết chỉ 2 người biết - vậy nhãy vô topic người khac đang làm ăn để thóa mạ người ta với mục địch gì ? trã lời --- tại sao có liên quan lenhi trong nầy

mình xin nói luôn có việc gì thì saobien cứ up bằng chúng cụ thễ lên cho mọi người xem ỏ comment tại topic k cần pãi pm yh nữa .. còn nếu làm phiền yh mình liên tục mình delete yh khõi danh sách :D
Tao nói ban đầunói mày bảo hành cho tao nha , sau đó đợi lâu ko muốn lấy và sau yêu cần mày bh và mày chịu rùi, sau đó scam rùi còn nói gì ??? Tâm thần mày ko ổn định ah

Tao nói ban đầunói mày bảo hành cho tao nha , sau đó đợi lâu ko muốn lấy và sau yêu cần mày bh và mày chịu rùi, sau đó scam rùi còn nói gì ??? Tâm thần mày ko ổn định ah
----
cái tôi cần là bạn saobien cho biết lý do gì đi qua topic người khác dìm hàng và nói người khác scam - trong khi trước bạn lam ăn vs tui thì bạn nói là làm ăn riêng đừng nói ai biét hết - tui cho bạn sdt tui thì bạn k chịu call mà liên tục chữi bới trong yh - bạn muốn nỗi tiếng - hay bạn muốn thế nào ?

cậu up log chat khúc đó lên dc ko

----
cái tôi cần là bạn saobien cho biết lý do gì đi qua topic người khác dìm hàng và nói người khác scam - trong khi trước bạn lam ăn vs tui thì bạn nói là làm ăn riêng đừng nói ai biét hết - tui cho bạn sdt tui thì bạn k chịu call mà liên tục chữi bới trong yh - bạn muốn nỗi tiếng - hay bạn muốn thế nào ?
Die 3 ngày rùi còn nói hả ??? Điện thoại tao để call cho ba mẹ bạn bè tao , không phải call mấy loại scam như mày . Hơi đâu call mày ???

vì bạn ăn nói k được có văn hóa cho lắm nên tui miễn tiếp chuyện bạn - còn thắc mắc gì bạn cứ úp log chat lên - ok
mày xem acc mua bảo hành die ngày mấy ??? Tao đâu phải ăn xin của mày ???

mày xem acc mua bảo hành die ngày mấy ??? Tao đâu phải ăn xin của mày ???
đầu tiên acc bão hành bạn mua cũa tôi và bị die tui nhận lỗi và nói là sẻ bh cho bạn , bạn lại k chịu và chữi - chữi xong thì lại xl nói hơi nóng tinh - xong 1 lúc lại chữi
và nói là k cần bh - k cần rèund nữa lấy acc di sell người khác gì - ok --- gần sáng bạn lại pm và hõi *** bao hành à - tui nói mún bh thì từ từ đang làm- bạn lại nói làm đi cứ từ từ k gắp ? tới sáng bạn pm chữi tiếp - trong khi bạn biết acc ỏrder là 12 tiếng mà cứ lúc thì pm chữi và xl xong chữi tiếp ------ mình ngheo k giàu như bạn - nhưng đừng tưỡng có tiền mún nói sao nói

account không bão hành bạn mua bị die và bạn pm chữi tôi nói tôi là chó là này là nọ sell acc bạn rùi lại đi lấy lại bán người khác -- bạn úp bằng chứng lên đi

thà tui là chó còn hơn bạn là người mà cách cư xữ k thua 1 con chó nhé :d

đầu tiên acc bão hành bạn mua cũa tôi và bị die tui nhận lỗi và nói là sẻ bh cho bạn , bạn lại k chịu và chữi - chữi xong thì lại xl nói hơi nóng tinh - xong 1 lúc lại chữi
và nói là k cần bh - k cần rèund nữa lấy acc di sell người khác gì - ok --- gần sáng bạn lại pm và hõi *** bao hành à - tui nói mún bh thì từ từ đang làm- bạn lại nói làm đi cứ từ từ k gắp ? tới sáng bạn pm chữi tiếp - trong khi bạn biết acc ỏrder là 12 tiếng mà cứ lúc thì pm chữi và xl xong chữi tiếp ------ mình ngheo k giàu như bạn - nhưng đừng tưỡng có tiền mún nói sao nói

account không bão hành bạn mua bị die và bạn pm chữi tôi nói tôi là chó là này là nọ sell acc bạn rùi lại đi lấy lại bán người khác -- bạn úp bằng chứng lên đi

thà tui là chó còn hơn bạn là người mà cách cư xữ k thua 1 con chó nhé :d

Acc tao bán cái gì , tao nói mua test , acc mua bảo hành 1 tháng die 3 day rùi nói gì ??? giỡ giộng vậy hả ?? tao chưa tính sổ mày mày còn nói tao ??? Đây là cảnh báo mọi người biết nên nhớ là vậy ? và mày tuyên bố mày scam và không bảo hành acc đó ??? Tao nghĩ mày nên đi khám bệnh lại ???

Acc tao bán cái gì , tao nói mua test , acc mua bảo hành 1 tháng die 3 day rùi nói gì ??? giỡ giộng vậy hả ?? tao chưa tính sổ mày mày còn nói tao ??? Đây là cảnh báo mọi người biết nên nhớ là vậy ? và mày tuyên bố mày scam và không bảo hành acc đó ???
up log chat đi bạn ơi! nói xuông thì lấy gì làm bằng chứng!

Acc tao bán cái gì , tao nói mua test , acc mua bảo hành 1 tháng die 3 day rùi nói gì ??? giỡ giộng vậy hả ?? tao chưa tính sổ mày mày còn nói tao ???

ờ cho là mua test đi mua test mà sao bạn lại pm tui nói vậy

mọi người xem hình sẻ biết - từ đầu saobien luôn miệng nói là acc mua test k sell mà liên tục pm yh nói là thiệt hai cua khach rèfund khach ????

dấu đầu lòi đuôi

saobien liên tục hâm dọa mình mà report sẻ k làm ăn được và dính tới lenhi luôn -

đây là làm ăn riêng của mình và saobien vậy saobien lôi kéo người khác vào làm gì đủ hiễu con người ntn

ờ cho là mua test đi mua test mà sao bạn lại pm tui nói vậy

mọi người xem hình sẻ biết - từ đầu saobien luôn miệng nói là acc mua test k sell mà liên tục pm yh nói là thiệt hai cua khach rèfund khach ????

dấu đầu lòi đuôi

saobien liên tục hâm dọa mình mà report sẻ k làm ăn được và dính tới lenhi luôn -

đây là làm ăn riêng của mình và saobien vậy saobien lôi kéo người khác vào làm gì đủ hiễu con người ntn
Tao nói vậy , để tạo áp lực cho mày chó ah , mày sell tao phải có nghĩa vụ nha , cần gì vps đó hả ??? Tao hỏi mày tiền tao mày ko trả , mày còn làm như bị hại hả ???

Nên cái đó tao mới nói là DELI bên kia , muốn cho live cho live, xóa thì xóa , nói Aconut cái gì hả ??? Câm cái miệng mày lại cho tao nha

cái ỡ đây cần là bằng chứng chứ k pãi nói xuông cho qua chuyện :D -------

nhớ ngày nào saobien là 1 pro trên mmo lại đi add nick người khác xin tut bợ đít xong lại cắn lại người share tut...

nói tóm lại là nếu saobien k up đk dược bằng chứng lên thì thôi k cần úp đâu người ta xem người ta cung hiễu mà -- còn thích nói mình scam thì ok chetmaychua scam đó --- ai thế nào thì người ta hiễu mà saobien -- ăn nói k có như 1 đứa con nit lên 3 - ăn cháo mà còn cướp lun bát - âm binh đầu đinh - nc linh tinh k ra cái gì :D

Hỏi mày biết Acconut là cái gì , deli cái gì ??? Muốn cỡ nào tao chiều mày ??? loại mày đúng chó thật ???

nhớ ngày nào saobien là 1 pro trên mmo lại đi add nick người khác xin tut bợ đít xong lại cắn lại người share tut...

nói tóm lại là nếu saobien k up đk dược bằng chứng lên thì thôi k cần úp đâu người ta xem người ta cung hiễu mà -- còn thích nói mình scam thì ok chetmaychua scam đó --- ai thế nào thì người ta hiễu mà saobien -- ăn nói k có như 1 đứa con nit lên 3 - ăn cháo mà còn cướp lun bát - âm binh đầu đinh - nc linh tinh k ra cái gì :D
Hỏi mày , tiền tao mày tính sao ???? Nói vòng vo ta ??? Tao sell 2 năm mày điên ah

ra wanh' lộn 1 trận rồi làm hòa :(
j mà fai vất vả dữ vậy

ra wanh' lộn 1 trận rồi làm hòa :(
j mà fai vất vả dữ vậy
Xem yahoo mình chửi nó biết nó ngu cỡ nào rùi cậu , bình thường ai chịu dc ko ??? Nó scam mà lôi tớ xuống nữa ???

Hỏi mày biết Acconut là cái gì , deli cái gì ??? Muốn cỡ nào tao chiều mày ??? loại mày đúng chó thật ???
ok nếu mà mình chứng minh cái mình sell là account không phãi là dedicated thì bạn saobien chịu gì hay là mình gữi 10tr vào trung gian đẻ chơi vs bạn nếu mình chứng minh được mình sẻ lấy số tiến 12tr bh cũa bạn - còn nếu mình k chung minh dược thì mình sẻ mát tất cả số tiền - nếu ok mình sẻ nộp tiền vô nhờ trung gian và chơi vs bạn - or mình sẻ nhờ 1 người nào đó có số tiền bh như bạn đứng ra chơi

bạn đồng ý k - mà nhớ là dedicated chứ k pãi deli đâu nha cha ghi vậy k ai biết đâu - còn account chứ k pãi là Acconut đâu nha nhớ đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week