Clone nick phá hoại box captcha và 4rum lúc nửa đêm vì có mâu thuẫn với MOD

zzbynzz

Hero
Reactions
702
MR
0.103
Mình cũng không biết đầu đuôi câu chuyện thế nào , nhưng hình như bạn này có mâu thuẫn với mod 5Tin và mirinda thì phải.
Spam vô tội vạ các hình 3x vào rất nhiều topic trên 4rum, đặc biệt là box captcha , vào đúng lúc nửa đêm, may mà mình và rubylove vẫn còn onl nên có thể xử lý được.

Và đây là các nick clone của bạn ấy, ban mỏi tay :-s :

Hình như vẫn còn cố gắng tiếp tục clone , nhưng thôi mình mệt rồi , ngủ đây, 1h rồi hixxxxxxx.

chắc là uytinlagi rồi, con chó này ăn chưa đã mà .

Spam vô tội vạ các hình 3x ............ và rubylove vẫn còn onl
em kết câu này rồi đó :binhsua166::binhsua166::binhsua166::binhsua166:

Công nhận phải khen mấy Mod, phản ứng khá nhanh,. Hixxx

xùy reg lại ban thế thôi :m146:

ban với delete all post lẹ lắm có 5s thôi :m131: có reg nick mới phê :m131:

---------- Post added at 01:40 AM ---------- Previous post was at 01:38 AM ----------

Vụ này không phải uytin đâu max ơi . Hôm qua bên box captcha có thằng cay 5tin lắm cộng với việc bị banned nữa :binhsua163:

mình ko phải là người ban nhé . bác mod nào ban trước sau đó rùm beng lên mình ko nói mình hóng từ chiều tới gần tối mấy tiếng đồng hồ mới vào ức chế quá mới ban và kêu từ từ đợi admin phân xử . Ai dè đâu tự nhiên mình bị kéo vào luôn @@ mà phạm rule thì xử thôi chả có gì ngại cả mặc dù bữa mới chỉ member này chơi zeek hiện dang là ref của mình

ban với delete all post lẹ lắm có 5s thôi :m131: có reg nick mới phê :m131:

---------- Post added at 01:40 AM ---------- Previous post was at 01:38 AM ----------

mình ko phải là người ban nhé . bác mod nào ban trước sau đó rùm beng lên mình ko nói mình hóng từ chiều tới gần tối mấy tiếng đồng hồ mới vào ức chế quá mới ban và kêu từ từ đợi admin phân xử . Ai dè đâu tự nhiên mình bị kéo vào luôn @@ mà phạm rule thì xử thôi chả có gì ngại cả mặc dù bữa mới chỉ member này chơi zeek hiện dang là ref của mình

À ý mình nói là nó cay cậu với lại nó bị banned nên tức chứ không phải cậu ban :m131:

Vụ này không phải uytin đâu max ơi . Hôm qua bên box captcha có thằng cay 5tin lắm cộng với việc bị banned nữa :binhsua163:

ừ thấy nó reg giả danh mấy ng` nổi tiếng , có cả scammer nổi tiếng nữa kìa =))

Lúc chiều có mất toi hơn 30 phút cuộc đời vô ích vào đọc cái thớt nhảm nhí đó , mà hình như nhớ mang máng là 5Tin là sư phụ chỉ dạy cho hắn chơi HYIP +Zeek thì phải , không biết trí nhớ có nhầm lẫn gì không . Cuộc sống thật là phức tạp (Đấy chính là lí do tại sao mình ít khi chỉ cho người khác kĩ năng mà mình có được , bởi 1 lí do rất đơn giản . Bất cứ học viên nào học xong đều quay Kiếm trở lại với chính người dạy mình kĩ năng sử dụng kiếm ).

Lúc chiều có mất toi hơn 30 phút cuộc đời vô ích vào đọc cái thớt nhảm nhí đó , mà hình như nhớ mang máng là 5Tin là sư phụ chỉ dạy cho hắn chơi HYIP +Zeek thì phải , không biết trí nhớ có nhầm lẫn gì không . Cuộc sống thật là phức tạp (Đấy chính là lí do tại sao mình ít khi chỉ cho người khác kĩ năng mà mình có được , bởi 1 lí do rất đơn giản . Bất cứ học viên nào học xong đều quay Kiếm trở lại với chính người dạy mình kĩ năng sử dụng kiếm ).
Chữ màu đỏ mình bôi là sai nhé :m070:

Attachments

20.7 KB · Views: 281
Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,657
170,751
Latest member
LuDiTu