• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

clone nick kyvu đi scam :(

lúc đó anh buồn ngủ hả anh? giờ sao tiền người ta mà

tự dưng có lúc nó khiến mình dại vậy đó, có muốn cũng ko tránh đc :-<
Lần sau cứ theo quy tắc mà làm, ko đc lung lay
đúng là cũng có lúc chùn tay, chả hiều sao lại làm vậy, trong khi vẫn có cảm giác không an toàn, lần sau thì cứ theo nguyên tắc mà làm ::D

đúng là cũng có lúc chùn tay, chả hiều sao lại làm vậy, trong khi vẫn có cảm giác không an toàn, lần sau thì cứ theo nguyên tắc mà làm ::D
Bị thôi miên bằng cái avatar nóng bỏng phải hem thớt

Chia buồn cùng bạn vicgiap. Lần sau giao dịch mình cũng phải tinh mắt thôi, chứ nhiều khi không để ý kĩ là dính chiêu fake nick ngay.

UP lên cho scammer đọc chữ ký của mình mà suy nghĩ lại!!!!!!!!!!!!

Giao dịch vs nick mới mà k đề phòng gì hết, chán bây giờ quan trọng là xoay tiền thôi chứ có lương tâm thì đã k scam

:m003: bác Vic số đen nha.... mà mềnh toàn mua PZ 19, hình như từ trước đến giờ chưa ai bán cho giá thấp hơn, với lại chỉ dám gd với những người có trong list friend yh.... thôi bác cố gắng xoay tiền trả bạn vậy...

Bác sao lại còn để vậy , cẩn thận xem lại nick chat chứ ..... trời ơi ... Đ.M bọn scam này ...... :binhsua35:

ôi, sao nó chát với bác mà yahoo k cảnh báo sao bác.
Nó cảnh nảo là nick khôg có trong list chứ :-s
Chia buồn với bác:|

ôi, sao nó chát với bác mà yahoo k cảnh báo sao bác.
Nó cảnh nảo là nick khôg có trong list chứ :-s
Chia buồn với bác:|
tự nhiên nó add zô, add add phát là xong, nên cũng k để ý nữa :-ss

bác này thấy sell PZ với STP ầm ầm mà, Scam giờ nhiều quá.

up cho scammer vào đọc, còn 3h nữa là đi nộp học phí roi :)

Sax trông chờ gì nó cậu ,Trong LR tớ còn khoảng 4.5 $ cậu có lấy ko tớ send. Hôm qua vét hết LR sell về Bank rồi mà bAnk tờ bị mất SĐT ko chuyển khoản đc @

Sax trông chờ gì nó cậu ,Trong LR tớ còn khoảng 4.5 $ cậu có lấy ko tớ send. Hôm qua vét hết LR sell về Bank rồi mà bAnk tờ bị mất SĐT ko chuyển khoản đc @
ui, hy vọng nó nhùn chí, không scam nữa thì sao :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,051
Latest member
soihoang9x
Back
Top Bottom