• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
Ae kíu kíu
https://www.yelp.com/biz/mobatta-crepes-to-go-seattle
Địa chỉ street và city của cty này là gì nhỉ?

Westlake Center
400 Pine St, # 330
Seattle, WA 98101

thì

Street là:
Westlake Center
400 Pine St, # 330

City là:
Seattle

Ở đây cái "Westlake Center" bác hiểu là building, nó cũng nằm trong Street (Tất cả những gì nằm trước City đều thuộc Street - Tuy nhiên bác cần chú ý để không gộp nhầm tên công ty vào)

mình để ý thấy cái street thường có mấy chữ đến cuối như: st, ave, avenue, blvd, rd. các bác cứ tô từ dầu đến đấy là hết street r

mình để ý thấy cái street thường có mấy chữ đến cuối như: st, ave, avenue, blvd, rd. các bác cứ tô từ dầu đến đấy là hết street r

Các từ chỉ street & tương đương street bao gồm: Street/st./st - Lane/Ln./Ln - Road/Rd./Rd - Circle/Cr./Cr - Avenue/Av./Av/Ave./Ave - Drive/Dr./Dr - Boulevard/Blvd./Blvd - Place/Pl./Pl - Court/Ct./Ct - Highway/hwy./hwy ...

Trong một số trường hợp thì sau những từ khoá này vẫn còn phần phụ của street như: Suite/ste/# - Floor/Flr - các từ chỉ phương hướng như NE/SE/.. nên tôi thường xác định City, rồi từ City hất về trước thì toàn bộ là Street, hihi, tên City nói chung dễ xác định mà

acc mình đc 2 cái task 0.06$. 1 cái bị expell, cái kia bị gắn cờ thì làm tnao bjo

Vậy bó tay rồi bạn, cái expelled thì không được làm nữa, cái bị flag thì bạn despute rồi chờ, nhanh thì 1-2 ngày còn lâu thì phải 1-2 tuần mới được gỡ flag

Cập nhật 31/08/2018

Vậy bó tay rồi bạn, cái expelled thì không được làm nữa, cái bị flag thì bạn despute rồi chờ, nhanh thì 1-2 ngày còn lâu thì phải 1-2 tuần mới được gỡ flag
có 2 cái đáy đag làm ngon thì bị, chán quá. giờ lại chơi dài răng :(

task Help Us Find Linkedin/Glassdoor/Owler Websites
làm bao nhiêu lần cũng chỉ 60% chán vãi, ko biết nó tính accu kiểu gì.

Mấy cái Task Help Us Find Official/Directory Websites khó nhằn quá bác, bác có kinh nghiệm gì về việc làm Task loại này ko ?? E mới tập tành nên hơi bỡ ngơ :)))

Cứ theo hướng dẫn mà làm thôi bác, tôi thấy họ viết hướng dẫn cũng dễ hiểu mà, tuy nhiên có một vấn đề là official site thì chỉ có một hoặc không còn directory site thì có nhiều nên đôi khi cái link directory của mình chép vào không trùng với đáp án có sẵn của họ thì vẫn bị chấm sai (trong trường hợp này bác explain có thể sẽ được fix lại sau đó)

cái side clixsense này cực lâu rùi giờ đội mồ sống lại khiếp thiệt

Trước có làm mà eng tệ làm cực quá ko lên lv nổi nên bỏ, không biết giờ còn ngon ko bác. Với lại xài lại nick cũ có vấn đề gì không bác, với em có hay xài vpn không biết có lưu ý gì không bác. Sợ ko để ý bị ban thì chết :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,983
171,046
Latest member
nxminh911
Back
Top Bottom