Đang có Job
Help Us Find Business Names And Addresses - B
khá đơn giản, chỉ việc cop paste, hình như còn tính điểm lên lv nữa :D

Đúng rồi bác, anh em chịu khó làm job này, đây là một trong những job ok nhất dành cho level 0 - vừa đơn giản dễ làm, họ trả công cũng tạm (6 xu cho 5 câu hỏi) và là job có tính điểm level

Đúng rồi bác, anh em chịu khó làm job này, đây là một trong những job ok nhất dành cho level 0 - vừa đơn giản dễ làm, họ trả công cũng tạm (6 xu cho 5 câu hỏi) và là job có tính điểm level
Dùng nhiều acc trên 1 mt có làm sao ko bác.

Cho mình hỏi điều kiện để lên lv 1: You need to answer at least 100 test questions.
Xem tổng chỗ câu hỏi mình đã trả lời ở chỗ nào nhỉ?

Cho mình hỏi điều kiện để lên lv 1: You need to answer at least 100 test questions.

https://tasks.figure-eight.work/dashboard

Tại màn hình làm job bất kì bác chọn tên bác ở góc trên bên phải rồi chọn DashBoard => sẽ mở ra 1 tab mới với đầy đủ thông tin về tài khoản của bác, bao gồm: số lượng job đã làm, số câu test đã trả lời đúng/tổng số câu test, tỉ lệ % .... (Tất nhiên DashBoard chỉ hiện thông tin liên quan đến các job có tính level, những job khác không được thống kê vào đây)

Ae cho hỏi trong task:
Help Us Find Business Names And Addresses - A
Có công ty nó ghi đia chỉ: 2625 Mt Vernon Ave
Ste 106
Bakersfield, CA 93306
Estados Unidos

Thì phần "Ste 106" có phải ghi vào trong câu trả lời: Copy and paste the street address below: không nhỉ

Street là :
2625 Mt Vernon Ave
Ste 106

Tất cả thông tin từ số nhà, tên phố đến suite ... đến trước tên city thì đều tính vào street bác nhé

Mẹ nó, unfair quá, rõ ràng web không mở được mà nó vẫn đánh trượt mình, kiến nghị không biết bao giờ mới được

Mẹ nó, unfair quá, rõ ràng web không mở được mà nó vẫn đánh trượt mình, kiến nghị không biết bao giờ mới được
Web không mở được thì bác phải google seach cái tên công ty ý ra để điền. em cũng bị fail cái A. làm cái C mới ok

Web không mở được thì bác phải google seach cái tên công ty ý ra để điền. em cũng bị fail cái A. làm cái C mới ok

Cách này đôi khi cũng không ăn chắc đâu bác, vì cái address ở các site khác nhau nó có thể khác nhau đôi chút (chữ viết tắt, dấu chấm, dấu phẩy, suite ...) nên nếu mở được link của họ thì tốt hơn

Mình có làm cái chơi game Lord mobile, hoàn thành xong yêu cầu rồi mà bọn nó ko cộng tiền, gửi khiếu nại mấy ngày nay cũng không thấy gì, tức thặc:mad:
Cái offer này thời gian cộng tiền tận 2 tháng lận.Bác mà làm cái offer ít tiền chỉ cài đặt rồi mở game thì được cộng ngay nhưng sau đó có làm cái nhiều tiền sẽ không cộng tiền nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week