• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
Hik mình lỡ để nhiều job bị thế quá :( cho mình hỏi xem tiến độ level của mình ở đâu được không?

Bác vào Dashboard, rồi chọn xem mục Job history,job nào có dấu chấm đen với gạch trắng ở giữa ở ngoài cùng bên phải thì job đó không tính level (nếu những job này bị expelled thì cũng không ảnh hưởng gì), còn những dòng không có dấu hiệu nói trên mà cũng expelled thì nói chung sẽ mất nhiều thời gian & công sức để lên level.

Buồn thật bác thaibinh ạ, giờ còn được bao nhiêu ref phải cố chăm sóc thôi. Được cái dạo này đang có task Catogorize Bussiness quen thuộc, pay ngon (0.14$/task 10 câu hỏi, làm tầm 2-3ph/task) nên đang cố bem.
Clip làm của mình, bạn nào chưa biết làm có thể tham khảo :
Xui cái là nó không tính vào Global Accuracy nên chỉ làm kiếm tiền thôi.

Buồn thật bác thaibinh ạ, giờ còn được bao nhiêu ref phải cố chăm sóc thôi. Được cái dạo này đang có task Catogorize Bussiness quen thuộc, pay ngon (0.14$/task 10 câu hỏi, làm tầm 2-3ph/task) nên đang cố bem.
Clip làm của mình, bạn nào chưa biết làm có thể tham khảo :
Xui cái là nó không tính vào Global Accuracy nên chỉ làm kiếm tiền thôi.

Hi, là xui mà cũng là hên bác ợ, xui là nó không tính vào GA nên các bác level 0 không cày để lên level được, mà hên cũng vì nó không tính vào GA nên nhiều bác làm có lỡ bị expelled thì cũng không ảnh hưởng gì đến level status

Hi, là xui mà cũng là hên bác ợ, xui là nó không tính vào GA nên các bác level 0 không cày để lên level được, mà hên cũng vì nó không tính vào GA nên nhiều bác làm có lỡ bị expelled thì cũng không ảnh hưởng gì đến level status
Task này bác nào mà bị expelled thì tiếc đứt ruột, pay ngon ,nhanh, lại nhiều ( 2 task B C giống nhau tầm 200 task)

Cập nhật 25/08/2018
Change to affiliate program
22 Aug 2018 03:06 pm
Members, effective August 25, 2018, we are suspending the affiliate program for new referrals for members who promote from Vietnam and China due to survey and offer abuse. What this means is any member from either of these 2 countries will no longer be able to build a downline. (Current active referrals in a downline will still generate commissions to their respective sponsors from those countries). Unfortunately, we must take these actions to help protect the partners we work with and ourselves.

**Please note**
This does not effect any other country as the affiliate program will remain as it is for all other participating countries. This is only in effect for China and Vietnam.

Thank you

Nghĩa là không còn hoa hồng được hưởng từ ref mới tuyển sau ngày 25/8 nữa , ai có ref tạo tài khoản trước 25/8 thì được hưởng hoa hồng từ những ref đó bình thường.

có hội nhóm hướng dẫn k bạn cho join với ăn survey mệt quá á :(

Vẽ hình chữ nhật bao quanh sản phẩm
Cụ thể là thế nào hả bác , chỉ thấy hình có sản phẩm gì là vẽ hình bao quanh sản phẩm đấy à ? E thấy nó có cho đường link vào trang hình ảnh gì gì đó nữa bác hướng dẫn chi tiết hơn 1 chút được ko ạ ?

Cụ thể là thế nào hả bác , chỉ thấy hình có sản phẩm gì là vẽ hình bao quanh sản phẩm đấy à ? E thấy nó có cho đường link vào trang hình ảnh gì gì đó nữa bác hướng dẫn chi tiết hơn 1 chút được ko ạ ?

Đường link đó thực chất là link tìm kiếm, đại khái khi bác nhấn vào đó thì sẽ được đưa đến trang kết quả tìm kiếm dạng hình ảnh của Google, mục đích là để kiểm tra xem cái hình đã cho có thuộc loại sản phẩm như trong mô tả không (thông thường là CÓ nên nói chung bác luôn chọn YES và tiến hành kẻ khung chữ nhật bao quanh sản phẩm ở hình hiện ra sau khi nhấn YES); có một số lưu ý trong hướng dẫn bác cần nhớ:

1. Nếu hình có nhiều sản phẩm thì bác cần kẻ khung cho mỗi sản phẩm (Khái niệm sản phẩm ở đây tùy vào phần mô tả: chẳng hạn mô tả là "mũ trẻ em" thì mỗi cái mũ trong hình tính là một sản phẩm, mô tả là "áo sơ mi" thì mỗi cái áo trong hình là một sản phẩm, mô tả là "bộ quần áo trẻ em" thì mỗi bộ quần áo là một sản phẩm chứ không tách quần riêng áo riêng) ...
  2. Chỉ kẻ khung cho những sản phẩm có mức hiển thị trên 80% (nên sẽ có trường hợp bác thấy có nhiều sản phẩm nhưng chỉ cần kẻ khung cái trên cùng);
  3. Khung hình chữ nhật phải bao thật khít xung quanh sản phẩm nhưng không được đè/cắt lên chi tiết sản phẩm;
  4. ....
Mấy job này họ trả công tệ quá, mà cũng không tính vào điểm level, bác có rảnh thì làm chơi chơi cho có kinh nghiệm, nếu có bị expelled thì cũng không có gì đáng ngại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,095
171,181
Latest member
Hoanghigh

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom