• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
Hình như hết rồi bác ạ, tôi đang làm mấy job level 0 mà không thấy cái nào được tính vào global accuracy cả.

Vâng, thấy không còn job tính điểm nữa bác, không biết tuần vừa rồi có bác nào tranh thủ cày lên level chưa? 7 jobs, để đạt được 100 câu test question thì chỉ trong 1 ngày là có thể lên level 1 rồi. Từ level 1 cày tiếp lên 2/3 thì đơn giản lắm

chứ bro còn làm clixsense không vậy ạ @@

Vẫn miệt mài chứ bác, có điều vì là "lao động tự do" nên lúc có việc thì cứ tạm gác lại đấy, xong việc ta lại quay về cày tiếp

Đây là thu nhập tôi nhận lần trước, up lên cho anh em có động lực ợ

Attachments

18.8 KB · Views: 88
vậy khảo sát rất ít hả bác :oops:, làm 30 phút là hết khảo sát để làm hả bác :(
Gặp may mới gặp khảo sát làm. Vào site nhiều lần trong ngày. 30 phút là thời gian làm khảo sát

thanks bác :) mình chỉ làm khảo sát thôi.....phần task mình không hiểu lắm :oops:

Tôi thấy bác là người kiên nhẫn, bền bỉ với khảo sát như vậy được thì cũng làm task được chứ nhỉ? Task cũng có nhiều loại, nên sẽ có loại phù hợp với sở trường của bác, tất nhiên thời gian đầu để lên được level 1 cũng khá gian nan vì nó phụ thuộc rất nhiều vào số lượng task tích điểm do F8 phát ra cho level 0. Lên được level 1 rồi thì mọi chuyện khá đơn giản. Với 30 phút bỏ ra thì có thể bác có được 1-2$, hôm nào có task ngon ngon thì 5$ trong vòng 30' là có khả năng

các cao thủ dạy e chơi clixsen với. e newbie làm mấy cái khảo sát toàn xịt. còn task thì ko biết. tks

1. Làm khảo sát thì không có bí quyết chung áp dụng cho tất cả khảo sát bác ợ, mỗi khảo sát họ có tiêu chuẩn riêng trong việc chọn lựa người tham gia, một vài Tips tôi và anh em vẫn chia sẻ đó - bác vui lòng xem lại một vài trang trước của topic này nhé
2. Job category hiện tại tôi có bài hướng dẫn khá lâu rồi, bác có thể tham khảo ở đây: https://mmo4me.com/threads/huong-dan-lam-mini-jobs-voi-neobux.335612/

Attachments

843.6 KB · Views: 69
Hik mình có mấy cái task do không hiểu kỹ nên bị nó chấm:
Your accuracy is too low.
Bây giờ phải làm thế nào giờ các bác:(

Hik mình có mấy cái task do không hiểu kỹ nên bị nó chấm:
Your accuracy is too low.
Bây giờ phải làm thế nào giờ các bác:(

Job nào bác làm mà bị báo như vậy (expelled) thì không có cách nào để tiếp tục bác ạ, đành chờ họ ra job khác để thử cơ hội mới thôi.

Nỗi buồn nhân đôi các bác ợ, Clixsense chặn cả việc promote để thu hút refferals từ các nước khác VN&TQ, nghĩa là từ sau 25/8 thành viên từ VN&TQ không thể có bất kì refferals mới nào từ bất kì country nào, haizzzzzzz

Attachments

29.5 KB · Views: 45
Job nào bác làm mà bị báo như vậy (expelled) thì không có cách nào để tiếp tục bác ạ, đành chờ họ ra job khác để thử cơ hội mới thôi.
Hik mình lỡ để nhiều job bị thế quá :( cho mình hỏi xem tiến độ level của mình ở đâu được không?

dù có lên đc lv1 cũng ko đơn giản là tiếp tục ăn đc nếu ko có người hướng dẫn, lơ ngơ k biết làm mà để tạch nhiều task lv1 hoặc phạm luật để nó cắm cờ là lại về lv0 bất cứ lúc nào

1. Làm khảo sát thì không có bí quyết chung áp dụng cho tất cả khảo sát bác ợ, mỗi khảo sát họ có tiêu chuẩn riêng trong việc chọn lựa người tham gia, một vài Tips tôi và anh em vẫn chia sẻ đó - bác vui lòng xem lại một vài trang trước của topic này nhé
2. Job category hiện tại tôi có bài hướng dẫn khá lâu rồi, bác có thể tham khảo ở đây: https://mmo4me.com/threads/huong-dan-lam-mini-jobs-voi-neobux.335612/
cảm ơn bác rất nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom