• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
Đang có khảo sát 58 xu về bột giặt nhé các bác, chọn Nữ tầm 30 tuổi, quyết định việc mua hàng tạp hoá ...

Last edited:
Có bác nào lên level rồi thì tranh thủ làm task này hay lắm ợ:

Task 6 xu/ 5 câu hỏi, mỗi câu hỏi là một hình ảnh trong đó có vẽ một khung viền nhỏ màu xanh (box), nhiệm vụ của các bác là chỉ ra cái sản phẩm đã được kẻ viền xung quanh đó là sản phẩm gì

Thực hiện: Với mỗi câu hỏi, đầu tiên các bác chọn YES => sẽ xuất hiện thêm 1 câu tiếp theo => lại chọn YES =>tiếp đến các bác chọn sản phẩm trong danh sách cho trước phù hợp với sản phẩm được kẻ viền màu xanh:

1. Nếu khung viền màu xanh trong hình không chứa sản phẩm nào => các bác chọn EMPTY (lựa chọn này ám chỉ rằng khung viền màu xanh bao quanh một chỗ trống - sản phẩm đặt tại chỗ đó đã được lấy đi)
  2. Nếu không phải EMPTY, các bác chọn trong danh sách 13 mẫu sản phẩm xem cái nào phù hợp, nếu không có cái nào phù hợp thì chọn OTHER
Ghi chú:
  1. Danh sách bao gồm 13 mẫu sản phẩm - nhưng thực chất chỉ gói lại trong 4 nhãn hàng (BudLight, Budweiser, Ultra và Stella) - với các quy cách đóng gói khác nhau bao gồm: can (lon), bottle (chai) và case (thùng) 12 lon
  2. Bên cạnh mỗi mẫu sản phẩm trong danh sách có chữ (i) - các bác rê chuột lên đó sẽ thấy được hình ảnh của mẫu sản phẩm tương ứng. Lời khuyên của tôi là các bác dành ít phút để làm quen một lượt với tất cả các hình ảnh mẫu đó - khi đã quen với các hình ảnh đó rồi thì các bác sẽ trả lời các câu hỏi rất nhanh
  3. Như vậy khi sản phẩm trong khung viền màu xanh thuộc một nhãn hàng khác với 4 nhãn hàng kể trên => chọn OTHER
  4. Khi sản phẩm trong khung viền mau xanh có cùng nhãn hàng với 4 nhãn trên nhưng quy cách đóng gói khác nhau => chọn OTHER, ví dụ: các case trong danh sách họ đưa ra luôn là 12 lon, do đó các sản phẩm dạng case (thùng) với số lượng lon không phải 12 (là 8,10,14,16,18,20, 24,30 ...chẳng hạn) thì đều là OTHER
  5. Các bác sẽ chủ yếu gặp các sản phẩm đóng gói dạng case nhé - còn can với bottle khá ít
  6. Task làm rất nhanh, chỉ mất khoảng 30 giây mỗi task, được làm 84 task - tính ra làm trong khoảng 1 giờ đồng hồ thì được 5$
  7. Tôi rất thích làm những task như thế này - vì đơn giản chỉ việc chọn và chọn - không phải mất công tìm kiếm Google hay phải tìm thông tin website nào khác
  8. Task dễ nên họ yêu cầu độ chính xác cao (5/5) - nghĩa là trong 4 task đầu nếu các bác trả lời sai 1 câu là ăn expell rồi (hic hic) - từ task thứ 5 có thể sai chút nhưng phải luôn giữ accuracy trên 90% thì phải, do đó nếu bác nào có nhiều expell rồi/ hoặc không cẩn thận lắm thì cân nhắc nhé.
Đây là clip tôi làm mẫu mấy task đầu ợ - chúc các bác chiến suôn sẻ

có bác nào làm task "Look At Advertisements And Judge Them." k..cho e hỏi cái..e làm đến phần nhập tên nhà quảng cáo nó ko xổ xuống 1 list tên như trong video mấy người làm.
có bác nào làm rồi chỉ giáo e với ạ

Có cả mấy chục job ấy từ level-1 đến level-3 mà thấy cái nào cũng lỗi, với lại tôi ít khi làm job này - vì thấy anh em dính flag hơi bị nhiều mà không ai hiểu tại sao bị cắm flag

Có cả mấy chục job ấy từ level-1 đến level-3 mà thấy cái nào cũng lỗi, với lại tôi ít khi làm job này - vì thấy anh em dính flag hơi bị nhiều mà không ai hiểu tại sao bị cắm flag
e bị tụt từ lv3 xuống lv1..hôm nay mới ngóc lên lv2 đc..:v
đang xem thấy cái task nó ngon ngon..ai ngờ làm ko đc

Đang có khảo sát 67 xu về cafe hòa tan 3in1 nhé các bác, ở câu hỏi đầu tiên họ sẽ nói rõ đối tượng họ cần tìm là ai (giới tính, tuổi, thu nhập) - các bác chú ý để trả lời đúng cho những câu hỏi phân loại tiếp theo

Đang có khảo sát 85 xu nhé các bác, họ hỏi linh tinh xòe về điện thoại - các môn thể thao ... chọn Nam tầm 30 tuổi, có sở hữu các sản phẩm số trong đó có điện thoại thông minh giá tầm 6-7tr, tự quyết định việc chọn mua điện thoại, không làm trong ngành nghề nào kể trên, không tham gia nghiên cứu thị trường nào về điện thoại thông minh trong thời gian gần đây

Hiện đang có khảo sát 67 xu về giao dục cho trẻ em nhé các bác, chọn Nam/Nữ tầm 30 tuổi có con trong độ tuổi 4-7 & 8-11

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,974
Latest member
Chkno1
Back
Top Bottom