• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
Đang có khảo sát 85 về thể dục thể thao, chọn Nam/Nữ 30 tuổi ở HN/HCMC có quan tâm & thường xuyên theo dõi các chương trình thể thao là ok

Đang có khảo sát 85 về thể dục thể thao, chọn Nam/Nữ 30 tuổi ở HN/HCMC có quan tâm & thường xuyên theo dõi các chương trình thể thao là ok
cái này lâu rồi mà bạn. mình hôm nay sao ít quá. ăn được 1 cái 1.33$ thôi

có a bị giống mình không...đang làm task lv1 accuracy 72 %..ma bị tụt xuống lv 0...accuracy 83% bị expell mới hay chứ

Cái này bạn chịu khó cày lại task Verify .... đó nhiều nhiều để lên lại lvl 1 đi :D. Task đó dễ và nhanh, chỉ có điều ít $ thôi.

có a bị giống mình không...đang làm task lv1 accuracy 72 %..ma bị tụt xuống lv 0...accuracy 83% bị expell mới hay chứ
View attachment 105306 View attachment 105307 View attachment 105308 View attachment 105306 View attachment 105307 View attachment 105308

Job đó họ yêu cầu 11/12 mà bác làm được 10/12 ~ 83% nên expell là đúng rồi bác. Mỗi job có yêu cầu accuracy khác nhau mà, có những job họ còn yêu cầu 100% nữa ấy ợ. hic

Cái này bạn chịu khó cày lại task Verify .... đó nhiều nhiều để lên lại lvl 1 đi :D. Task đó dễ và nhanh, chỉ có điều ít $ thôi.
đang có 4 task..bị expell mấ 2 task..còn 2 task kia toàn báo hết việc...
tối hôm qua mình vừa mới lên lv1...chả hiểu sao sáng dậy tụt xuống lv0

Job đó họ yêu cầu 11/12 mà bác làm được 10/12 ~ 83% nên expell là đúng rồi bác. Mỗi job có yêu cầu accuracy khác nhau mà, có những job họ còn yêu cầu 100% nữa ấy ợ. hic
vậy hả bác...tối hôm qua e vừa mới lên lv1..sáng dậy tụt xuống lv0...

vậy hả bác...tối hôm qua e vừa mới lên lv1..sáng dậy tụt xuống lv0...

DashBoard thường sẽ cập nhật sau một khoảng thời gian nhất định, cái job bác làm 83% không kéo global accuracy xuống nhưng nó lại bị expell thì nhiều khả năng là do bác đã bị expell một số job khác nữa - giờ thêm nó => nhiều expell => tụt level. Không có cách nào khác hơn là bác phải đợi có những job cày level khác và làm cẩn thận không để bị expell

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom