Đang có khảo sát 85 xu về thẻ unionpay nhé - Không làm bất cú ngành nào kể trên - cư ngụ trên 2 năm - có thẻ tín dụng hoặc trả nợ - từng nghe nói đến unionpay - Nam - 18 đến 24 tuổi :oops::oops: Chúc ae may mắn !

Đang có khảo sát 1.5$ về "lẩu thập cẩm" nhé các bác, họ hỏi đủ thứ hầm bà lằng từ Liên Việt bank đến Visa, Bridge Stone, Olympic, Paralympic, Toyota .... Cũng không có lưu ý gì đặc biệt về các câu hỏi phân loại, họ lấy ý kiến đại trà hay sao ấy, làm hơi lâu

Đang có khảo sát 1.5$ về "lẩu thập cẩm" nhé các bác, họ hỏi đủ thứ hầm bà lằng từ Liên Việt bank đến Visa, Bridge Stone, Olympic, Paralympic, Toyota .... Cũng không có lưu ý gì đặc biệt về các câu hỏi phân loại, họ lấy ý kiến đại trà hay sao ấy, làm hơi lâu
mới kích vào là out luôn

Trả lời loạt câu hỏi đầu tiên xong là bị out luôn.

Trả lời loạt câu hỏi đầu tiên xong là bị out luôn.

Out từ loạt đầu tiên thì có khả năng là bác không đọc kỹ nên chọn Yes/No không thực tế => họ đánh giá là bác chọn ẩu, không tập trung trả lời nghiêm túc.

tôi vào có thấy cái 1.5 nào đâu nhỉ

Có 1 KS 0.85$ mà sao bị đứng ở đây luôn

Vừa rồi tôi có liên lạc được với mấy anh em mmo4me trên trang Clixsense, tiếc là kênh chat của Clix không cho lập nhóm được, tôi nghĩ chúng ta nên lập thêm một nhóm chat OTT để tiện trao đổi, khi có ks hoặc task mới thì anh em ta í ới nhau thì sẽ nhận đc ngay qua smartphone, trên forum này vẫn duy trì cho các bạn mới nắm đc thông tin và giao lưu bình thường.

Để cho tiện thì tôi nghĩ ta sẽ dùng Skype để thông tin cho nhau, các bác để lại nick hoặc add nick tôi: thdung00x2, tôi sẽ gom lại thành nhóm thống nhất nhé.

Vừa rồi tôi có liên lạc được với mấy anh em mmo4me trên trang Clixsense, tiếc là kênh chat của Clix không cho lập nhóm được, tôi nghĩ chúng ta nên lập thêm một nhóm chat OTT để tiện trao đổi, khi có ks hoặc task mới thì anh em ta í ới nhau thì sẽ nhận đc ngay qua smartphone, trên forum này vẫn duy trì cho các bạn mới nắm đc thông tin và giao lưu bình thường.

Để cho tiện thì tôi nghĩ ta sẽ dùng Skype để thông tin cho nhau, các bác để lại nick hoặc add nick tôi: thdung00x2, tôi sẽ gom lại thành nhóm thống nhất nhé.
sao k lập chatbox ở FB cho tiện bác ơi :D

nên lập 1 group Telegram bạn . có info gì gửi vào group và nó thông báo ở phía dưới , bên trái màn hình ngay -> mọi người dễ biết hơn ...... + ae có kèo MMO nào share cho nhau cũng dễ

nên lập 1 group Telegram bạn . có info gì gửi vào group và nó thông báo ở phía dưới , bên trái màn hình ngay -> mọi người dễ biết hơn ...... + ae có kèo MMO nào share cho nhau cũng dễ
tôi không biết cái Telgram đó, tùy anh em thôi, cái nào mà 1 người làm xong và ăn được ks thì gửi lên để những người khác trong nhóm biết được ngay thì tốt.

Bác nào level-2 tranh thủ làm cái job này ngon lắm ợ:

1209218 Find Official Business Urls

1. Job 10 câu hỏi, nhiệm vụ là tìm official page.
  2. Họ cung cấp 4 nút tìm kiếm nhưng các bác chỉ cần nhấn nút 1, tìm thấy hay không thì cũng chọn câu trả lời luôn - khỏi cần dùng các nút còn lại.
  3. Các bác có thể dễ dàng tìm thấy official page ở một vài kết quả đầu tiên (không phải lúc nào cũng là cái đầu tiên nhé, có thể là số 2, số 3 ..)
  4. Nếu bác nào chưa quen với cách nhận diện official page/directory page thì cứ để ý khung gợi ý bên phải ở trang kết quả, nếu có nút "Website" thì các bác cứ nhấn chuột vào đấy sẽ được đưa đến trang official (tuy nhiên một vài trường hợp vẫn có trang official mà không có gợi ý này)
  5. Theo yêu cầu thì họ cần tìm sub-site trỏ đến cái programs/services cụ thể, nhưng theo kinh nghiệm của tôi phần nhiều các url chi tiết sẽ hay bị chấm sai, nên để an toàn thì các bác chỉ cần copy cái url đến hết phần .com, .net, .org ...
  6. Tiếp nữa, cũng ở trang kết quả Google các bác để ý cái khung gợi ý bên tay phải, nếu Google có thông báo "Permanent Closed" thì các bác chọn No cho ý 2 của câu hỏi, còn không có cái thông báo ấy thì chọn Yes (hầu hết trường hợp đều chọn Yes)
  7. Một lưu ý nhỏ nữa là nếu có thể làm nhanh thì các bác cũng không nên submit trước 2' - vì submit quá nhanh có thể sẽ bị cắm cờ - Job này 'tích cực' cắm cờ phết.

Last edited:
À, tôi vừa đợp đc khảo sát 45xu ở TokenAds, nội dung là hỏi về sữa, phó mat nhé, trả lời bình thường dễ dàng. TokenAds hầu như hàng ngày đều ra 1 hoặc 2 cái 45 xu, mọi người lưu ý!

Bác nào level-2 tranh thủ làm cái job này ngon lắm ợ:

1209218 Find Official Business Urls

1. Job 10 câu hỏi, nhiệm vụ là tìm official page.
  2. Họ cung cấp 4 nút tìm kiếm nhưng các bác chỉ cần nhấn nút 1, tìm thấy hay không thì cũng chọn câu trả lời luôn - khỏi cần dùng các nút còn lại.
  3. Theo yêu cầu thì họ cần tìm sub-site trỏ đến cái programs/services cụ thể, nhưng theo kinh nghiệm của tôi phần nhiều các url chi tiết sẽ hay bị chấm sai, nên để an toàn thì các bác chỉ cần copy cái url đến hết phần .com, .net, .org ...
  4. Một lưu ý nhỏ nữa là nếu có thể làm nhanh thì các bác cũng không nên submit trước 2' - vì submit quá nhanh có thể sẽ bị cắm cờ - Job này 'tích cực' cắm cờ phết.
cám ơn bác, tôi vừa bị đánh trượt từ lv2 xuống, đang hiệu suất 79.5%, cố ăn mấy cái job 1 xu của nó để lên lv2 chiến tiếp

cám ơn bác, tôi vừa bị đánh trượt từ lv2 xuống, đang hiệu suất 79.5%, cố ăn mấy cái job 1 xu của nó để lên lv2 chiến tiếp

Bác chịu khó đọc & làm vài cái "Products that are the same" ấy là lên level ngay. Mỗi job chỉ cần làm 1 cái task đầu tiên để tích điểm thôi, không cần cày nhiều.

Đang có khảo sát 85 xu về thiết bị gia dụng, các bác chọn Nữ/trên 30 tuổi ở HN/HCMC, có gia đình & có con dưới 16 tuổi, sở hữu nhà > 2 năm, không làm trong ngành nghề nào kể trên, tự quyết định việc mua sắm thiêt bị gia dụng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week