• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
Paste The Executive Information From Linkedin? - Linkedin Login Required (Phase2-Mckey192k)

bạn thớt gợi ý tớ job này đc ko, làm toàn fail mà không hiểu tại sao ấy,
t thấy có phần bonus (không hiểu chỗ này thế nào) là: công ty A (đang tìm) có giống với các công ty B trong mục experience ko?, nghĩa là gống nhau về công việc mà 2 công ty cung cấp hay sao?

Paste The Executive Information From Linkedin? - Linkedin Login Required (Phase2-Mckey192k)

bạn thớt gợi ý tớ job này đc ko, làm toàn fail mà không hiểu tại sao ấy,
t thấy có phần bonus (không hiểu chỗ này thế nào) là: công ty A (đang tìm) có giống với các công ty B trong mục experience ko?, nghĩa là gống nhau về công việc mà 2 công ty cung cấp hay sao?

Bonus tức xem xem người trong tài khoản linkedin đã từng làm việc tại công ty ấy ko, tức là có tên của công ty trong phần kinh nghiệm (experience), chỉ cần tên công ty giống ko cần vị trí làm việc giống.

Ngồi làm thử thì thấy là câu bonus hình như không tính đâu, chọn 2 kiểu khác nhau mà đều thấy đúng.

Bác làm hết job này chưa 1203746 Verify Whether The Person Still Works At The Given Company At Giv... , job này làm mất ít time hơn mà tiền bằng. Thấy job kia phải 2 cent thì mới hợp lý.

Last edited:
Job level-0 ra quá trời các bác, mà nhìn cái giá phát nản :(:(:(
làm cái job này nè
Help Us Find Linkedin Url, Employee Info, And Company Age - D
Cứ 0.04$ một cái, mỗi lần 10 câu nhưng đa số là chọn No nên bấm khá nhanh, tôi ngồi nửa tiếng làm dc nửa usd rồi.

Hình như 3 hôm nay ko ra cái ks nào nhỉ.

Đang có 2 cái khảo sát 2$, 1 cái khảo sát 0.67$. Tôi chỉ ăn đc cái 0.67, còn 2 cái to kia ấn vào loại luôn. Ks 0.67 hỏi về dịch vụ thuê xe kiều uber, grab. Trả lời bình thường, thu nhập hộ gia đình từ 20-30 tr.

Đang có 2 cái khảo sát 2$, 1 cái khảo sát 0.67$. Tôi chỉ ăn đc cái 0.67, còn 2 cái to kia ấn vào loại luôn. Ks 0.67 hỏi về dịch vụ thuê xe kiều uber, grab. Trả lời bình thường, thu nhập hộ gia đình từ 20-30 tr.
OK bác ! Em cũng ăn dc cái Uber và xịt 2 cái kia :p

OK bác ! Em cũng ăn dc cái Uber và xịt 2 cái kia :p

2 cái 2$ này ra đi ra lại vài lần rồi các bác, kiểu như trêu ngươi, chưa thấy ai xúc được em nó, không hiểu họ yêu cầu điền gì vào 5 cái dòng trạng thái nữa

Đang có khảo sát 67 xu, các bác chọn thu nhập gia đình 150-250tr, không làm trong ngành nghề nào kể trên, không tham gia cuộc phỏng vấn hàng tiêu dùng nào gần đây, Nữ trên 30 tuổi ở Đồng Bằng Sông Hồng, tự quyết định mua sắm các thiết bị ...

Hiện đang có khảo sát 85 xu về thể thao nhé các bác, chọn Nam trên 30 tuổi, thu nhập hằng năm trên 50tr đồng là OK

Bác nhấn vào chỗ khảo sát 85 xu + 67 xu mà không có cái nào à?
Không có bác ơi :oops: Ở trên nó ghi dòng này không biết có sao không "You may attempt the survey routers unlimited times every day. Some of them however will allow you to complete only one survey per day. To increase your chances it's recommended to try them multiple times, at different hours, every day. Surveys are not always available and you will not always qualify for one, but we encourage you to keep trying. Good luck!"

Không có bác ơi :oops: Ở trên nó ghi dòng này không biết có sao không "You may attempt the survey routers unlimited times every day. Some of them however will allow you to complete only one survey per day. To increase your chances it's recommended to try them multiple times, at different hours, every day. Surveys are not always available and you will not always qualify for one, but we encourage you to keep trying. Good luck!"

Không sao bác, bác có thể check bao nhiêu lần tùy ý mà, có thể lúc khác bác vào check lại có, vì không phải tất cả mọi người cùng nhận khảo sát như nhau & cùng thời điểm như nhau

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom