• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
bác nào lv2 vào làm job assertions_similarity 18cent kìa
hì. em làm mâsy cái nhiệm vụ lên lv mà ngại quá. mới cả chỗ phân loại các quảng cáo loạn hết lên. dốt tiếng anh mà bác google thì dịch chán quá

hì. em làm mâsy cái nhiệm vụ lên lv mà ngại quá. mới cả chỗ phân loại các quảng cáo loạn hết lên. dốt tiếng anh mà bác google thì dịch chán quá
bác chọn mấy cái dễ ấy lv1 đang có cái này 1201502 Help Us Collect Brand Urls, em làm thử thấy cx ổn để cày lv thì đc nhưng tiền ít quá nên em chả làm nữa
Làm cái này có nhiều job như kiểu học tiếng anh ấy (đọc, hiểu, trả lời), bác cứ chăm làm hàng ngày là trình tiếng Anh kiểu gì chả lên nhưng mà đừng dùng gg dịch nhiều quá :)

Last edited:
thanks bác để mai xem có em thử lại. hihi. toàn xịt nhọ quá

Cái bảng câu hỏi đầu tiên này để họ đánh giá xem bác có tập trung trả lời khảo sát không hay là cứ chọn bừa, nên bác cần đọc thấy cái nào có lý thì chọn YES (chẳng hạn đi ăn nhà hàng, phụ giúp chuẩn bị nấu ăn ....), cái nào không hợp lý thì chọn NO (chẳng hạn như sở hữu 1 con chồn, có thú cưng là con rắn ....), còn các câu hỏi kế tiếp thì tùy từng khảo sát mà có khi phải chọn Nam, khi phải chọn Nữ, lúc thì thu nhập ~15tr, có lúc lại phải thu nhập cao ... nói chung là linh hoạt thôi bác. Thông thường khi có khảo sát thì tôi và anh em sẽ thông tin lên đây, nếu bác vào đọc thấy thì check xem bác có khảo sát tương tự không, nếu có thì tham khảo thông tin đã post để trả lời, chứ giờ bác hỏi chung chung cái 45xu, 67xu với 85xu thì không cụ nào biết đang mần cái gì để hỗ trợ bác được.

em cũng chỉ làm đc có 6 task thôi, job này ngon nên bị xâu xé hết rồi

Bác nào level-2 làm cái job này ợ:

1201511 Classifying Rumor Tweets (Affirm, Deny, Neutral)

Job 11 xu, họ cho làm được 33 xu thôi, hehe, nhưng tranh thủ làm rất nhanh, 2' kiếm 33xu cũng không tệ. Nội dung của task là họ cho 1 câu tweet và 1 tin đồn, các bác đọc tweet và trả lời xem tweet đó đối với tin đồn đã cho là: Khẳng định, phủ định, không ý kiến, ngôn ngữ khác hay không liên quan

Bác nào level-2 làm cái job này ợ:

1201511 Classifying Rumor Tweets (Affirm, Deny, Neutral)

Job 11 xu, họ cho làm được 33 xu thôi, hehe, nhưng tranh thủ làm rất nhanh, 2' kiếm 33xu cũng không tệ. Nội dung của task là họ cho 1 câu tweet và 1 tin đồn, các bác đọc tweet và trả lời xem tweet đó đối với tin đồn đã cho là: Khẳng định, phủ định, không ý kiến, ngôn ngữ khác hay không liên quan

em xử từ chiều rồi bác đang ăn thì nó không cho làm nữa, tụt cả hứng :)

em xử từ chiều rồi bác đang ăn thì nó không cho làm nữa, tụt cả hứng :)

:D:D:D xử rồi thì lại chờ có thằng khác để xử tiếp, ở level-2 bác canh chừng hay có cái job so sánh query với topic, hoặc cái job tìm sponsors youtube ấy, mấy job ấy ngon mà chóng hết

:D:D:D xử rồi thì lại chờ có thằng khác để xử tiếp, ở level-2 bác canh chừng hay có cái job so sánh query với topic, hoặc cái job tìm sponsors youtube ấy, mấy job ấy ngon mà chóng hết
em đang học mấy job ở lv1 đã bác ạ, job chọn quần áo phải ngồi nghiên cứu cái file excel toàn từ chưa biết.
Còn cả đống job tuần trước bị expell nên tụt lv nữa, cũng toàn job dễ hết nhanh nhưng ham hố làm nhanh không đọc kĩ hướng dẫn nên bị phản dame. Lần này cố gắng chậm mà chắc :)

em đang học mấy job ở lv1 đã bác ạ, job chọn quần áo phải ngồi nghiên cứu cái file excel toàn từ chưa biết.
Còn cả đống job tuần trước bị expell nên tụt lv nữa, cũng toàn job dễ hết nhanh nhưng ham hố làm nhanh không đọc kĩ hướng dẫn nên bị phản dame. Lần này cố gắng chậm mà chắc :)

Uhm, lúc nào cũng nên làm cẩn thận, hoặc ít nhất chỉ ẩu 'sơ sơ' khi mình care được cái ẩu ấy không đến nỗi dẫn đến bị expell, vì nếu không may bị expell tầm 3 job & bị tụt level thì có khi phải làm bù đến 6 job, hihi

Đang có khảo sát 67 xu về Uber/Grab nhé các bác, chọn Nam/Nữ trên 30t tại HN/HCMC, thu nhập tầm 15tr hàng tháng, không làm việc trong ngành nghề nào kể trên, không tham gia khảo sát nào về dịch vụ đi chung xe trong thời gian gần đây, chọn có biết và thường xuyên sử dụng một số dịch vụ di chuyển như bus, xe máy, UBER & GRAB ...

Đang có khảo sát 67 xu về Uber/Grab nhé các bác, chọn Nam/Nữ trên 30t tại HN/HCMC, thu nhập tầm 15tr hàng tháng, không làm việc trong ngành nghề nào kể trên, không tham gia khảo sát nào về dịch vụ đi chung xe trong thời gian gần đây, chọn có biết và thường xuyên sử dụng một số dịch vụ di chuyển như bus, xe máy, UBER & GRAB ...
Tôi cũng vừa làm xong, các bác cứ ưu tiên cho thằng Uber, Grap là được

đã hoàn thành và đạt 5$ đầu tiên. RB thớt ơi

chán vãi, tự nhiên hôm nay nó thông bảo hủy mất cái khảo sát mà mình làm cách đây 1 tháng, mấy toi hơn 1usd rồi!

chán vãi, tự nhiên hôm nay nó thông bảo hủy mất cái khảo sát mà mình làm cách đây 1 tháng, mấy toi hơn 1usd rồi!

Thỉnh thoảng sẽ gặp trường hợp ấy bác ợ, là họ review lại một số khảo sát & có thể họ đánh giá mình trả lời không trung thực/trả lời với nội dung thông tin nghèo nàn, không despute được gì, đành chịu thôi, tôi cũng gặp rồi, chịu khó làm cái khác để bù vào thôi, hehe

Khảo sát 0.67$ về các dịch vụ Grab,Uber, mình chọn không làm các ngành kể trên, nam, ở TPHCM, thu nhập 15 - 30tr có từng sử dụng các dịch vụ Grab,Uber.... Khảo sát rất dễ làm, chúc các bác xơi ngon.

Sao 3 hôm nay CF không cập nhật vào điều kiện lên level các bác nhỉ. Thấy nó bảo 24h cập nhật 1 lần mà 3 hôm nay làm thêm rất nhiều job và test question nhưng không thấy nó cập nhật vào, kiểm tra lại số liệu vẫn giống như 3 hôm trước. Có bác nào bị như vậy không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom