Mình bị loại rồi, để ý là rất hay trượt ở câu Trong nhà bạn có người nào làm ở lĩnh vực sau.... Các bác câu này thường trả lời thế nào?

hic, câu này luôn luôn chọn "Không cái nào kể trên" bác ợ, vì họ khảo sát ý kiến người tiêu dùng chứ không lấy ý kiến chuyên gia

Đang có khảo sát 67 xu, các bác khai báo Nam/Nữ trên 30 tuổi, thu nhập hàng năm trên 180tr, quyết định mua sắm các thứ, không làm trong ngành nghề nào kể trên. Họ khảo sát về văn phòng phẩm - thương hiệu 3M (với 2 thương hiệu con là Scotch và Scotch-brite) nên trong phần chọn các thương hiệu mà bạn biết thì các bác nhớ chọn cả 3 thằng + một vài thằng khác nữa nhé

Làm xong cái 67 xu ở trên, 1 lúc sau nó ra 1 cái khác y chang các bác ợ, nhưng tôi trả lời hệt lần trước thì đến đoạn "Không ngành nghề nào kể trên" thì nhận được lời xin lỗi, => Nếu bác nào làm OK cái 67 xu lần 1 & thấy xuất hiện cái 67 xu lần 2 thì nên trả lời khác kiểu chút xem sao (lần trước chọn Nam thì lần sau chọn Nữ chẳng hạn)

Làm xong cái 67 xu ở trên, 1 lúc sau nó ra 1 cái khác y chang các bác ợ, nhưng tôi trả lời hệt lần trước thì đến đoạn "Không ngành nghề nào kể trên" thì nhận được lời xin lỗi, => Nếu bác nào làm OK cái 67 xu lần 1 & thấy xuất hiện cái 67 xu lần 2 thì nên trả lời khác kiểu chút xem sao (lần trước chọn Nam thì lần sau chọn Nữ chẳng hạn)
tôi chẳng thấy cái khảo sát 67 xu nhưng lại có khảo sát 1.33$, nội dung là sản phẩm băng keo cũng của 3M. Ai làm sau thì chọn 2 thương hiệu 3M và Tesa, sau đó luôn tâng thằng 3M lên là lĩnh tiền thôi. Hết 5 phút!

tôi cũng làm xong được 67 xu, sau đó nó cũng hiện ra cái 1.25 xu có nội dung y chang nhưng lỡ tay chọn Nam và đến phần "Không ngành nghề nào kể trên" cũng bị xịt

mấy tuần này minijob ít ra quá nhỉ, chả có gì làm được cả!

mấy tuần này minijob ít ra quá nhỉ, chả có gì làm được cả!

Uhm, gần đây tôi thấy loạt job level-0 cứ khoảng 2-3 tuần lại ra, còn job cho các level khác thì cũng túc tắc, hàng ngày đều có vài job ngon ngon nhưng lúc gặp lúc không, mấy job hơn 30 xu mấy tuần rồi không thấy xuất hiện, vẫn đang ngóng đây!

Hiện có job "Validate Our Requests", các bác có thể tranh thủ cày để tích lũy điểm lên level, vì job này rất đơn giản, các bác chỉ cần quan tâm mỗi phần text được gạch chân thôi ợ, bên dưới là 1 danh sách các checkbox - các bác xem cái checkbox nào có nội dung nằm trong phần gạch chân ở trên thì chọn là OK. Job không có nhiều nên phải tranh thủ, tôi để ý thấy mấy ngày nay ngày nào nó cũng ra 1-2 lần, mỗi lần chỉ khoảng hơn 10 task.

Mời các bác tham khảo clip dưới đây:

Hiện có job "Validate Our Requests", các bác có thể tranh thủ cày để tích lũy điểm lên level, vì job này rất đơn giản, các bác chỉ cần quan tâm mỗi phần text được gạch chân thôi ợ, bên dưới là 1 danh sách các checkbox - các bác xem cái checkbox nào có nội dung nằm trong phần gạch chân ở trên thì chọn là OK. Job không có nhiều nên phải tranh thủ, tôi để ý thấy mấy ngày nay ngày nào nó cũng ra 1-2 lần, mỗi lần chỉ khoảng hơn 10 task.

hay quá, tôi thấy task này nằm lâu rồi mà sợ ko dám đụng vào, nhỡ sai thì tôi rớt xuống lv 0 ngay vì accuary mấp mé 70% rồi. Để tối về nghiên cứư mới đc

Tiếc là không đọc được hướng dẫn của bác sớm hơn, hôm qua thử làm 1 task mà xịt hết, 0% luôn. Hôm nay thì hết job đó rồi. Huhu

Cái khảo sát 45xu trong phần TokenAds các bác thường chọn thế nào để đúng đối tượng khảo sát vậy? mình toàn chọn đến đoạn có con trong các độ tuổi 6,7,8,9, có mua điện thoại trong năm vừa qua, có mua ô tô cũ của toyota trong 3 năm vừa qua.. mà đối tượng không phù hợp

Tiếc là không đọc được hướng dẫn của bác sớm hơn, hôm qua thử làm 1 task mà xịt hết, 0% luôn. Hôm nay thì hết job đó rồi. Huhu

Thi thoảng bác vào kiểm tra xem, có thể trong ngày nó lại ra nữa

Cái khảo sát 45xu trong phần TokenAds các bác thường chọn thế nào để đúng đối tượng khảo sát vậy? mình toàn chọn đến đoạn có con trong các độ tuổi 6,7,8,9, có mua điện thoại trong năm vừa qua, có mua ô tô cũ của toyota trong 3 năm vừa qua.. mà đối tượng không phù hợp

Bác hỏi thế khó, nó còn phụ thuộc cái nội dung khảo sát ấy là gì, thường thì qua một vài câu hỏi ban đầu là có thể đoán ra là khảo sát gì, còn một số ít khảo sát bập vào cái mà hỏi luôn như vậy thì hên xui

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week