[/IMG] ngày đầu chơi và mình click grid đc vầy :v

Chúc mừng bác nhé, tôi quay tay suốt vẫn đang trắng tay đây, hichic

proof dc chua ban

Cảm ơn bác quan tâm, với Clixsense thì không cần proof đâu bác ợ, site uy tín hàng đầu ngang ngửa với Neobux mà, tôi đủ pay rồi nhưng đang gom để upgrade nên chưa có proof hầu các bác được

Cảm ơn bác quan tâm, với Clixsense thì không cần proof đâu bác ợ, site uy tín hàng đầu ngang ngửa với Neobux mà, tôi đủ pay rồi nhưng đang gom để upgrade nên chưa có proof hầu các bác được
co the chi toi choi ki hon cai nay khong update tk la sao

co the chi toi choi ki hon cai nay khong update tk la sao

Bác có quan tâm thì vui lòng xem các post từ đầu topic bác nhé, upgrade là nâng hạng tài khoản để được hưởng nhiều ưu đãi hơn ấy ạ, bác có thể vào trang chủ Clixsense xem trực tiếp để só sánh những ưu đãi giữa thành viên nâng cấp và thành viên chưa nâng cấp (miễn phí).

Chào các bác,

Cảm ơn các bác đã quan tâm và ủng hộ topic Clixsense. Như phần giới thiệu tôi đã đề cập, không biết có bác nào để ý không, rằng Clixsense có chương trình bonus hàng ngày nếu các bác đạt đủ một số điều kiện, đó là:

1. Click tối thiểu 6 Ads (điều kiện này không khó, hàng ngày tôi thấy rải rác đủ 6 Ad hoặc hơn)
2. Click 20 ClixGrid (điều kiện này rất dễ đạt được, ngày nào các bác cũng có 30 lượt ClixGrid - click cho vui vừa có thể trúng giải vừa đảm bảo điều kiện để hưởng bonus)
3.
- Hoặc là hoàn thành 10 task
- Hoặc là hoàn thành 5 task và 1 offer/survey
- Hoặc là hoàn thành 2 offer/survey
(Điều kiện 3 này tôi thấy khó hơn các điều kiện khác nhưng hoàn toàn trong tầm tay của các bác, khi đã quen với làm task rồi thì hàng ngày các bác có thể làm đến cả trăm task - Tuy nhiên giai đoạn đầu đòi hỏi các bác phải thật kiên trì)
4. Vào forrum Clixsense (điều kiện nàyquá đơn giản rồi)
5. Chạy Alert tối thiểu 1 giờ (điều kiện này yêu cầu các bác phải cài đặt Alert lên trình duyệt, và lướt web tối thiểu 1 giờ - đơn giản phải không các bác?)

Vậy bonus các bác được hưởng là gì?
- Nếu hội đủ các điều kiện trên thì cuối mỗi ngày (tính từ 11hVN đến 11h ngày hôm sau) các bác sẽ được bonus 1 khoản là 6% (đối với upgrade member là 12%) tính trên toàn bộ thu nhập các bác kiếm được từ Clixsense trong ngày hôm đó (loại trừ phần hoa hồng từ ref).
- Nếu hội đủ điều kiện trên trong 3 ngày liên tiếp thì vào ngày thứ 3 các bác được bonus 1 khoản 7% (đối với upgrade member là 14%) tính trên toàn bộ thu nhập các bác kiếm được từ Clixsense trong ngày hôm đó (loại trừ phần hoa hồng từ ref).

Mong các bác lưu ý vấn đề trên để tối đa hóa thu nhập mà các bác kiếm được mỗi ngày.

Cảm ơn Clixsense, nhờ ghé thăm ClixGrid hàng ngày mà tay to khỏe hẳn ra, mỗi tội thần tài vẫn chưa thấy gõ cửa, hihi haha huhu

Báo cáo với các bác là tranh thủ ngày Chủ nhật cày task tôi đã đủ $17 rồi ợ, dự là đêm nay chọn giờ đẹp sẽ upgrade, hehe, các bác chia vui với tôi nào

Attachments

41.1 KB · Views: 103
Oánh dấu. Tối onl PC làm việc. :)

Chào các bác, chào ngày mới

Báo cáo với các bác là đêm qua tôi đã chọn được "giờ đẹp" để "thăng hạng" và kết quả cái bonus của tôi sau khi ngủ dậy nó hiện như thế này ợ

Attachments

30.3 KB · Views: 105
Ngày trước nó ban IP VN chắc sợ dính Paypal bẩn từ VN, cuối cùng k có VN thì PP cũng chia tay nó. Chắc đó là lý do nó unban cho VN

Ngày trước nó ban IP VN chắc sợ dính Paypal bẩn từ VN, cuối cùng k có VN thì PP cũng chia tay nó. Chắc đó là lý do nó unban cho VN

Phải thế cũng được mà không phải thế cũng không sao bác ợ, tôi chỉ quan tâm là bây giờ có thể kiếm tiền với Clixsense và tôi làm tới thôi, hehe

Báo với các bác 1 tin vui là sau mấy ngày quay tay thì hôm nay tôi đã có thưởng, phù phù, phần thưởng của tôi là 5 lượt quay bổ sung, và kết quả sau khi quay hết 5 lượt bổ sung thì không có giải nào khác nữa, hic hic

Attachments

1,002 KB · Views: 73
Bạn cho mình hỏi, Sao mình ấn vô phần quảng cáo mà nó khong xuat hiện cái captcha vậy.làm 1h không có xu nào. Mình là Newbie, cám ơn nhé

Nhờ bác chụp cái màn hình rồi gửi lên đây cho tôi xem nhé!

Loay hoay mần 1 lúc, quay lại xem tài khoản thì thành quả là như thế này, các bác thấy có "lộc" không ợ?

Attachments

45.9 KB · Views: 126

Announcements

Forum statistics

Threads
418,680
170,775
Latest member
laoton1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week