không, làm khảo sát và offer thì vẫn làm bt mà bác, còn cái Aff kia trước nó cũng cho VN tham gia nhưng nó lại chặn một time, và giờ mở.
à. bác muốn tìm hiểu chương trình Affiliate đúng không? giống tuyển ref à bác

Cái này cũng không có khó gì cả. Bạn sử dụng link bạn cho ng khác đăng ký, khi họ kiếm được tiền thì bạn cũng đc hoa hồng à.

Mọi người thường làm task chỉ ở 1 trang clixsense hoặc neobux thôi hay là làm ở cả 2 trang vậy? Mình tập trung làm job 1 trang để tính tiền dễ hơn phải không?

Lúc làm task nó hiện thời gian ở góc trên bên phải có phải là thời gian bắt buộc phải làm xong task đó không? Nếu hết giờ mà mình chưa làm xong thì sao? Mình vừa bán hàng vừa chơi nên không tập trung làm suốt được.

Nếu không làm nữa thì chỉ việc đóng cửa sổ đó lại thôi là được hay là chọn give up (hiện giờ mình không làm nữa thì đóng nó lại thôi)?

Mọi người thường làm task chỉ ở 1 trang clixsense hoặc neobux thôi hay là làm ở cả 2 trang vậy? Mình tập trung làm job 1 trang để tính tiền dễ hơn phải không?

Lúc làm task nó hiện thời gian ở góc trên bên phải có phải là thời gian bắt buộc phải làm xong task đó không? Nếu hết giờ mà mình chưa làm xong thì sao? Mình vừa bán hàng vừa chơi nên không tập trung làm suốt được.

Nếu không làm nữa thì chỉ việc đóng cửa sổ đó lại thôi là được hay là chọn give up (hiện giờ mình không làm nữa thì đóng nó lại thôi)?

1. Bác có thể làm ở cả Neobux và Clixsen, tùy sở thích mỗi người, mỗi site có tỉ lệ chiết khấu và bonus khác nhau đôi chút nhưng cũng không nhiều
2. Timer hiện ở góc phải là thời gian tối đa để hoàn thành task đó, nếu bác nhấn submit sau khi timer đã về 0 thì sẽ nhận thông báo "time out" và task đó không được tính tiền.
3. Đóng cửa sổ hay give-up thì đều có nghĩa là tạm ngừng không làm nữa, tuy nhiên có khác nhau đôi chút: nếu bác give-up sau đó lại nhấn vào task để làm thì nó sẽ ra 1 task khác (trừ khi là task đầu tiên - test mode - thì sẽ không thay đổi), còn nếu bác đóng lại thì timer vẫn chạy - nếu sau đó bác nhấn vào task để làm tiếp thì sẽ hiện ra cái task lúc bác đang làm dở dang và timer vẫn tiếp tục (nếu bác mở lại task sau khi timer của cái cũ đã về 0 thì cũng tương tự với give-up)

3. Vậy là mình đang làm task đó rồi đóng lại không làm nữa thì nó sẽ không tính thời gian tiếp, chỉ tính tiếp khi nào mình mở lại task đó? Tạm thời mình không muốn làm task đó nữa để sang task khác làm thì cứ việc đóng nó lại thôi, lúc nào muốn làm tiếp thì chọn cái task đó là được?

Theo mình hiểu Give up tức là mình bỏ luôn cái loại task đó, thí dụ với task "Does The Client Need A Repair?" thì sau này nó sẽ bỏ hẳn, không hiện ra cái task đó cho làm nữa, mình hiểu vậy có đúng không?

4. Nếu mình reset modem hoặc lỡ bị cúp điện thì địa chỉ IP sẽ khác trước nhưng vẫn chơi trên 1 máy thì sao? Vì là IP động nên nếu địa chỉ trước đã có người khác chơi rồi, giờ tới phiên mình chơi thì có bị khóa acc không? Nếu có thì làm sao để mình kiểm tra được là IP đó đã có người chơi trước rồi?

Cám ơn mọi người nhiều.

3. Vậy là mình đang làm task đó rồi đóng lại không làm nữa thì nó sẽ không tính thời gian tiếp, chỉ tính tiếp khi nào mình mở lại task đó? Tạm thời mình không muốn làm task đó nữa để sang task khác làm thì cứ việc đóng nó lại thôi, lúc nào muốn làm tiếp thì chọn cái task đó là được?

Theo mình hiểu Give up tức là mình bỏ luôn cái loại task đó, thí dụ với task "Does The Client Need A Repair?" thì sau này nó sẽ bỏ hẳn, không hiện ra cái task đó cho làm nữa, mình hiểu vậy có đúng không?
Khi đang làm dở 1 task mà đóng tab lại thì task đó vẫn chạy thời gian,ví dụ khi bạn tắt task đang làm thời gian còn 20 phút, 5 phút sau bạn mở lại task đó thì thời gian còn 15 phút.
Ấn give up là ko làm task đó nữa chứ không phải bỏ luôn cái job ấy.

4. Nếu mình reset modem hoặc lỡ bị cúp điện thì địa chỉ IP sẽ khác trước nhưng vẫn chơi trên 1 máy thì sao? Vì là IP động nên nếu địa chỉ trước đã có người khác chơi rồi, giờ tới phiên mình chơi thì có bị khóa acc không? Nếu có thì làm sao để mình kiểm tra được là IP đó đã có người chơi trước rồi?

Cám ơn mọi người nhiều.
Khi bạn dùng máy ở nhà thì ip động thay đổi thoải mái, nếu làm ở các mạng chia sẻ quy mô lớn hơn như quán cafe, tiệm net sẽ gặp xác suất cò người khác cùng truy cập và như thế sẽ phạm luật của clixsense

5. Nếu giờ mình xóa hết History, reset lại modem rồi tạo tài khoản mới, đổi đc email Skrill mới thì có bị phát hiện không hay phải xoá acc Skrill cũ rồi lập lại acc Skrill mới?

Hồi đầu mình không biết nhiều về cái này, tưởng như mấy trang bình thường, chơi nhiều acc được, không được cái này thì lập cái khác nên vô làm task không chú ý kỹ, chơi bừa nên định kiếm đủ 10$ để rút rồi lập acc mới chơi lại.

6. Có phải giờ không nên chơi trên trang elite nữa vì nó hay giữ lại tiền không trả cho mình?

Mình chỉ làm task với survey thôi thì hiện tại thấy ở Clixsense nó tốt hơn, lâu lâu còn có survey cho làm cộng tiền nhiều dễ đạt mức để rút, còn neobux thì chả có cái nào nên bỏ bên đó rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom