Chào các bác, chúc các bác kiếm được nhiều tiền trong ngày hôm nay. Xin thông báo với các bác một tin vui là tôi đã thấy khảo sát xuất hiện ở tab Surveys rồi, với giá làm khảo sát như thế này bảo sao ở bên Tây Clixsense hot đến như thế, các bạn Tây có khảo sát để làm đều đều với rate cao ngất ngưởng thì chuyện Clixsense lên ngôi "Queen" là điều dễ hiểu
tạch 2 cái survey này :(

Cày job đi các bác, tranh thủ lúc nghỉ trưa tôi cũng cày được hơn 20 task (~3$), hiện đang có 4 job - mỗi job có gần 400 task giá 13 cent mỗi task => chịu khó cày khoảng 7-10 ngày & nếu êm xuôi thì cũng có thể lượm được cỡ trăm $ - đủ để làm một số việc, hehe, bác nào làm task mà gặp khó khăn gì cứ post lên đây nhé - hỗ trợ được gì tôi sẽ cố gắng hết khả năng.

Attachments

221.5 KB · Views: 127
Cày job đi các bác, tranh thủ lúc nghỉ trưa tôi cũng cày được hơn 20 task (~3$), hiện đang có 4 job - mỗi job có gần 400 task giá 13 cent mỗi task => chịu khó cày khoảng 7-10 ngày & nếu êm xuôi thì cũng có thể lượm được cỡ trăm $ - đủ để làm một số việc, hehe, bác nào làm task mà gặp khó khăn gì cứ post lên đây nhé - hỗ trợ được gì tôi sẽ cố gắng hết khả năng.
bác có hướng dẫn gì về con task này không ?

Chà cái hồi khoảng 5 . 6 năm trước mới vào mmo khoái thằng này mà ko chơi đc.
giống bác, còn giờ ko chơi với ptc, dù sao cũng ủng hộ thớt

bac cho hoi cai minijob cua no ,xai chung acc cua neobux co sao hok?

Bác hình dung thế này nhé: Làm task là mình dùng account đăng kí với CrowdFlower (chính là cái facebook bác dùng để đăng nhập ấy); Clixsense hay Neobux hay ... chỉ là những kênh phân phối task của CF, gọi là channel.

Với 1 account CF (1 facebook) bác có thể làm việc với nhiều channel khác nhau (ở màn hình làm task, bác click chuột vào tên của bác ở góc trên bên phải rồi chọn "Edit profile" thì sẽ ra trang liệt kê danh sách các kênh mà bác đã từng làm việc trên đó).

Quay trở lại với câu hỏi của bác - OK - bác xài chung cái account mà bác đã làm với Neobux bình thường, chỉ có điều CF sẽ chặn không cho bác làm những task mà bác đã làm hoặc đã vào xem ở Neobux.
(Nôm na là như thế này: trong danh sách có 4 việc với jobID là 1,2,3,4 bác đã làm job1 ở Neobux, đã vào xem và chưa làm gì job2 ở Neobux thì sang clixsense bác chỉ có thể xem/làm với job3 và job4)

Vâng, cảm ơn bác đã chia sẻ ý kiến, theo cá nhân tôi thì Neobux và Clixsense đều hay cả, mỗi site có thế mạnh riêng, sẽ có người thích Neobux hơn - và tất nhiên sẽ có người thích Clixsense hơn, hehe, còn tôi thích cả 2 - vì cả 2 đều mang lại cho tôi những cơ hội kiếm tiền thiết thực!

Tất nhiên họ có giải pháp kinh doanh khác nhau.
bạn đúng rồi.
1 thích cho bạn.

Tôi thích diễn đàn này. Tôi đã làm theo diễn đàn này trước đây. Mmo4me đã giúp kiếm được một số tiền trước đây. Cảm ơn bạn

Vào bằng laptop thì đc, mà vào bằng đt thì ko load đc là sao các bác, site này cho phép đt cơ mà
Mình dùng wifi nhà nhé

Attachments

50.9 KB · Views: 68
Vào bằng laptop thì đc, mà vào bằng đt thì ko load đc là sao các bác, site này cho phép đt cơ mà
Mình dùng wifi nhà nhé

Bác dùng trên iOS hay Android? Vì một số trình duyệt trên di động sử dụng proxy - nếu bác nằm trong trường hợp này thì sẽ không vào được.

bac ccho hoi vay tao them 1 tk crowflower nua cho clixsense duoc khong?

Không được bác ạ, TOS của CrowdFlower không cho phép sử dụng 2 tài khoản trên cùng IP. Mà tôi thấy có lý do gì để tạo thêm tài khoản khác đâu bác? Nếu bác đang có tài khoản CF ở level3 và bác đang làm task ở Neobux, bác vác nguyên cái tài khoản đấy sang Clixsense là đàng hoàng làm các task level3 ở Clixsense chứ mất công tạo cái mới vừa có nguy cơ bị ban cả cặp vừa thiệt thòi vì tài khoản mới phải bắt đầu cày từ level0.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back