Oh, hôm nay Clixsense khuyến mại hay sao ấy, nhiều khảo sát ghê, các bác vào tab survey và refresh, tôi thấy hiện đang có khảo sát 85 xu và 1 khảo sát 67 xu nữa. Khảo sát 85 xu thì các bác khai báo thu nhập cao vào, còn ở khảo sát 67 xu các bác nhớ chọn có mua bánh ngọt và cafe thời gian gần đây vì khảo sát này hỏi về bánh ngọt

Vừa hoàn thành xong cái khảo sát 85 xu về thực phẩm/gia vị, các bác chịu khó check & refresh tab survey để có thể nhận khảo sát mới, gần đây thấy khảo sát ở Clix ra đều đều, các bác tranh thủ làm khảo sát, bỏ ra 30' mỗi ngày cũng được 1 vài $ ,tích tiểu thành đại ợ

Hiện đang có khảo sát 67 xu, các bác khai báo ở Hà Nội và là người quyết định mua bia bọt hàng ngày, tôi chọn 3 loại Hà Nội/Sài Gòn và Ken, các bác cũng chỉ nên chọn uống vài ba loại thôi ợ, vì chọn nhiều thì sau đấy họ sẽ hỏi nhiều, hehe, làm xong trong chưa đến 5'

Đang có khảo sát 54 xu ở Personaly về ẩm thực, các bác nên khai báo nam/nữ từ 30/40 tuổi, thường xem tất cả các thể loại truyền hình miễn phí/truyền hình cáp/truyền hình nội dung trả tiền, có quan tâm đến các kênh/nội dung về chủ để ẩm thực là ok ợ

khảo sát trả lời láo được phải không thớt , mình trả lời 1 hồi không phải đối tượng của nó không

khảo sát trả lời láo được phải không thớt , mình trả lời 1 hồi không phải đối tượng của nó không

Vâng, phải đoán xem họ hướng đến đối tượng như thế nào để trả lời cho qua vòng loại bác ợ

Chào các bác, chúc các bác một tuần mới vui vẻ và hiệu quả, haizzz mấy ngày nay không có khảo sát nhỉ - chán thật.

Vừa hoàn thành xong khảo sát 1.5$, mất hơn 15', có bác nào nhận được khảo sát này không ợ? Lúc đầu tôi vẫn khai báo thông tin như trong profile (nam/1980), sau đó họ nói đang cần tìm người tuổi 45+ và gợi ý nếu gia đình/bạn bè có ai đủ điều kiện, kể từ lúc đấy tôi mới nhập vai anh bạn 1969 và làm tới

Chào các bác,

Các bác vào tab Offer/TokenAds, chọn làm khảo sát Peakup 45 xu & khai báo một số thông tin profile rồi chịu khó check xem - hàng ngày thỉnh thoảng sẽ có những khảo sát ngắn ngắn ở chỗ này các bác nhé. Nó cũng giống như cái router khảo sát 85 xu ở tab Survey ấy ợ, tuy nhiên có khác chút là khi các bác clear history thì cái profile ở chỗ này cũng mất theo => các bác sẽ cần khai báo lại thông tin cho lần check tiếp theo (nghĩa là thông tin profile ở chỗ này có thể xóa đi & tạo lại chứ không bị fix cố định như ở tab survey)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,735
Latest member
MUABANWHATSAPP

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom