SCAM Clix123.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

butchi

Newbie
Reactions
143
MR
0.000
Gửi đến các bạn sài tool! Mình ko hiểu các bạn nghĩ gì mà sài tool với cả site việt nam. Tôi cũng ko hề thấy phiền nếu các bạn sài tool mà được Google analytics xác nhận các bạn là visit thật. Bạn nào pro tí đề nghị fix cái tools đó lại ko mình cho khỏi sài tools luôn.
Hi vọng ngày mai các bạn không bị band nick vì sài tools. Chúc các bạn vui vẻ. Minpay mình sẽ giảm xuống còn 0,5$ sau ngày 26/04/2013

[+] Trang này mình làm ra phục vụ cho công việc của mình và cũng tạo ra đễ cho ae Việt Nam chiến :binhsua57: tạm thời thì mới có 8 ads 1 ngày , đợi 1 ,2 hôm nữa mình sẽ add vào thêm cho đủ 20 ads 1 ngày .

• Chức nặng upgrade membership .... hay gì gì ấy tạm thời đang nhờ người fix lỗi ( khi nào xong sẽ thông báo cho mọi người)
    [*]Tạm thời mọi người sẽ kiếm được tiền nhờ click ads và hoa hồng click từ ref
    [*]Và cái script mất dạy này nó có cái chức năng là nếu ngày hôm trước chủ ref ko click thì qua ngày hôm sau mọi hoa hồng từ ref click " của ngày hôm sau " chủ ref sẽ ko đc nhận tiền :m195: ( cái này mình ko fix đc , vì cái script mất dạy này nó đã mặc định vậy rồi :m133:, nên a e đừng có hiểu lầm là bảo mình ăn gian nhé :m142: )

[+] Và mấy anh chị cô bác pro làm ơn đừng cheat sock hay reset modem này nọ đễ làm ref cho nhau nhé , e chơi đẹp vs mấy bác thì mấy bác cũng đối xữ vs e đẹp tí :m187: ( cái này là do e tự móc tiền túi trã nhé , mấy bác chơi cheat choắc hay sao ấy mà tiền tăng vù vù e ko có tiền trã là e bỏ chạy đấy nhé :m081: )

[+] Biết dân Việt Nam cheat rất pro ( nên mình sẽ check rất kĩ ) mọi hành động gian lận cheat choắc , trùng IP hoặc sock gì ấy sẽ bị thông ass vs banned account vĩnh cữu mà ko cần thông báo trước nhé :m158:

[+] Mọi thanh toán pay qua LR , min pay là 1$ [+]
>>>> Yahoo: ptc_vnexc <<<<

Last edited by a moderator:

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
ref site từ bữa đang thủ nghiệm mà hình như bị thớt ban rồi hay sao ấy :(
acc khoadainhan8 ấy, login ko đc :(

mà cái này thuộc thế loại nào thế ??

script aurora bạn , lỡ mua 25$ rồi ,mà thiếu chức năng tùm lum , nên đành dùng tạm vậy , có gì sau này mua script buxhost sau vậy :(

- - - Updated - - -

vậy có được phép tuyển ref ko thớt? rồi thời gian reset như nào có giống như neobux ko? phải đúng giờ mới click để nhận tiền từ reff :D

qua 12h khuya reset bạn ,tuyển ref thoải mái bạn

mà giá click khá là bèo :) mà còn có cheat text mới ghê chứ! click tay thử vài phát mà ghe tóa

mình ko rành giá ptc cho lắm , đi tham khảo mấy chục site đa số site nào cũng đễ giá đó nên lấy giá đó lun :( , còn cheat text gì ấy mặc định script nó có sẵn :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,722
177,276
Latest member
kubetclubdpa1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week