Clip về người Thanh Hóa gây sốt cư dân mạng

Ôi con pé xinh thế. Mà dùng iphone đi xe buyt :m098: gặp mấy anh móc túi thì thôi thôi em xin anh lấy được cái gì cứ lấy chứ em có ý kiến gì đâu. Ý kiến nó đánh cho xù mỏ chứ ở đó mà lấy với chả lại :m131:

chak 50 người TH mới gặp đc 1 thằng sống đc

thế thì là do bác gặp toàn thằng đểu chứ tôi có quen 6 đứa thanh hóa,3 thằng tôi hay chơi cùng thì chơi rất đc, thậm chí nó còn hơn khối thằng, còn cái tỷ lệ 98% mà bác mmol đưa ra thì chắc chỉ bác gặp thôi:binhsua50:

Xời , có tiếp xúc làm việc cùng mới biết tại sao dân TH bị ghét :)) Đã bác nào bị công an Hoa Thanh Quế bắt chưa ,xin lỗi 141 của HN cũng phải lậy =cụ =)) .

"Ăn rau má phá đường tàu" cũng chĩ là câu nói đùa, giống như mình người Nam Định bị người ta trêu là "Dân 2 ngón" thôi, nhưng thực chất dân Thanh Hóa đâu phải bị ghét, kì thị vì câu ấy đâu :| Còn vì sao thì thôi xin khỏi nói, ai có điều kiện thì cứ tiếp xúc nhiều khắc rõ :| Tất nhiên là có người này người kia, nên mới có câu "chọn bạn mà chơi".
Dù sao thì không có lửa sao có khói :|
P/S : còn về cái clip này ấy à, nó cũng sốt lên và chìm xuống như bao clip khác mà thôi... lều báo mà :|

vote cho Hoa Thanh Quế, đang tán 1 em thánh Hóa, mặc dù ko thích Hoa Thanh Quế lắm, nhưng tại em chân khá dài và dễ xương :D

có phá đâu :m048: là do rau má mọc sát đường tàu nên lỡ tay.... :binhsua146:

:binhsua53: lỡ tay !!!! rồi vừa google tìm hiểu qua cái "nét văn hóa" vùng này rồi :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week