[Clip] Chú ch ó tội nghiệp bị cảnh sát bắn chết khi cố gắng bảo vệ người chủ của mình!

baitap

Junior
Reactions
93
MR
0.000
Tội nghiệp con ch ó này quá :(, cũng vì sự trung thành quên mình của loài ch ó mà mình không bao giờ ăn thịt ch ó, và rất ghét việc này:
[video=youtube;3qv-D7hyWKs]http://www.youtube.com/watch?v=3qv-D7hyWKs[/video]

Người chủ giải bày tâm trạng:
http://www.youtube.com/watch?v=rYOvxWxelW8

Lên tivi luôn, ko biết ở VN thì thế nào? Chắc lên bàn nhậu:
http://www.youtube.com/watch?v=VzvJzqZ8iVY

theo thông tin được biết thì người chủ có phạm tội nên các cảnh sát mới bắt và ổng cũng chịu để bị bắt, cảnh sát bắn con ch-ó vì để bảo vệ cho ông đó khỏi bị ch-ó cắn chứ k phải là cảnh sát vô cớ bắn chết nó đâu

Ở VN thì *** chỉ là 1 loài súc sinh dùng để đem ra chửi,1 món ăn cho các tay nhậu thôi bạn à,chả mấy ai biết tình cảm với vật nuôi là gì đâu.

thông tin là cảnh sát đang điều tra 1 vụ, ông da đen mở nhạc lớn quá ảnh hưởng họ, cs yêu cầu ổng k chịu gây sự nên mới xảy ra vụ trên

ông da đen k phải tay vừa cắn lắc, lái xe khi say rựu hành hung ......

theo thông tin được biết thì người chủ có phạm tội nên các cảnh sát mới bắt và ổng cũng chịu để bị bắt, cảnh sát bắn con ch-ó vì để bảo vệ cho ông đó khỏi bị ch-ó cắn chứ k phải là cảnh sát vô cớ bắn chết nó đâu

Leon Rosby, người chủ cúa chú ch ó xấu số trên thực hiện quay một đoạn video ngắn về hai viên cảnh sát. Anh ta thắc mắc tại sao không có cảnh sát da màu? Điều này đã làm cảnh sát chú ý và họ tiến đến bắt Leon. Leon đưa chú ch ó vào ô tô riêng rồi chủ động tiến lại cho cảnh sát bắt. Nhìn thấy chủ bị bắt, chú ch ó lao ra khỏi xe và tấn công và cảnh sát buộc lòng phải bắn hạ nó.

Người chủ của con ch ó này chẳng phạm tội gì cả, vì sau đó anh ta còn lên truyền hình than khóc nữa! Còn con ch ó đâu có cắn người chủ? Nó chỉ nhảy lên tên cảnh sát, ai dè tên cảnh sát giật mình bắn liên tục. Dạo quanh các clip trên youtube thì dân bàn phím chửi cảnh sát như đúng rồi!

Nói chung tỉ lệ dân Tây Mỹ họ xem vật nuôi như thành viên trong gia đình rất nhiều, đó là lý do ko có lũ cẩu tặc khốn nạn như ở VN!

Last edited by a moderator:
tại chủ của nó ngông nghênh mới làm nó chết oan.
Ông da đen này bật nhạc to ,quay phim và có hành động quấy rối người thi hành công vụ. Mấy ông cảnh sát kia thuộc đội SWAT đang làm nhiệm vụ bắt kẻ chống đối có vũ khí nên khá nguy hiểm cần phải tập trung thế mà ông kia làm loạn nên họ ra hiệu cho ông da đen mang cho vào ô tô rồi ra còng tay để giải quyết sau. Nhưng chú *** thấy chủ bị bắt thì sủa to và nhảy ra khỏi xe chạy ra chỗ chủ để bảo vệ chủ. Đây là 1 trong 3 giống *** đứng đầu về độ hung dữ , nếu ông cảnh sát kia ko bắn thì có thể người nằm dãy dãy sẽ là ông ấy nên ông ấy buộc phải bắn.

Công an làm nhiệm vụ nên không có lỗi, chú *** bảo vệ chủ nên càng không có lỗi. Lỗi tại thằng da đen ngu đần kia.

Đôi khi trong cuộc sống hành động ngu ngốc sẽ làm hại người liên quan đến chúng ta và khiến chúng ta hối hận. :binhsua10:

Ở VN thì *** chỉ là 1 loài súc sinh dùng để đem ra chửi,1 món ăn cho các tay nhậu thôi bạn à,chả mấy ai biết tình cảm với vật nuôi là gì đâu.
xem xong cmt này mới biết bạn hay phán =)) ko biết bạn có tình cảm với vật nuôi ko mà bạn phán ở vn như thế :)) cả đống vụ đánh chết bọn trộm *** rất nổi bật, cũng đủ thấy bình thường người vn có tình cảm với vật nuôi ko, chứ ở đó mà chỉ có "chả mấy ai"

xem xong cmt này mới biết bạn hay phán =)) ko biết bạn có tình cảm với vật nuôi ko mà bạn phán ở vn như thế :)) cả đống vụ đánh chết bọn trộm *** rất nổi bật, cũng đủ thấy bình thường người vn có tình cảm với vật nuôi ko, chứ ở đó mà chỉ có "chả mấy ai"

Đánh chết bọn trộm vì nó trộm quá nhiều *** đó bạn, mà bạn có biết giá trị 1 con *** bây giờ giá bao nhiêu hông, tằm 1-2tr đó.
Nó ăn trộm 1 đêm đến cả gần chục con mà công an địa phương thì có thèm ngó ngàn gì.
Với dân ở nông thôn 1-2 tr không phỉ là nhỏ. Mất của nhiều quá mà chính quyền chả làm gì được bức xúc nên đánh chết mẹ bọn bắt *** chứ chả có gì là yêu thương cả

Chung quy lại đánh chết bọn trộm *** vì tiền k vì tình cảm

Đánh chết bọn trộm vì nó trộm quá nhiều *** đó bạn, mà bạn có biết giá trị 1 con *** bây giờ giá bao nhiêu hông, tằm 1-2tr đó.
Nó ăn trộm 1 đêm đến cả gần chục con mà công an địa phương thì có thèm ngó ngàn gì.
Với dân ở nông thôn 1-2 tr không phỉ là nhỏ. Mất của nhiều quá mà chính quyền chả làm gì được bức xúc nên đánh chết mẹ bọn bắt *** chứ chả có gì là yêu thương cả

bạn ko xem lời tự sự của nhiều dân làng ở những nơi xảy ra trộm *** quá nhiều đến nỗi dân phải ra tay ah, bạn nghĩ tất cả mọi lời tự sự của những người dân đó đều là giả, đều che đậy mục đích đánh bọn trộm *** vì tiếc tiền chứ ko phải vì thương tiếc người bạn trung thành của họ à?

bạn ko xem lời tự sự của nhiều dân làng ở những nơi xảy ra trộm *** quá nhiều đến nỗi dân phải ra tay ah, bạn nghĩ tất cả mọi lời tự sự của những người dân đó đều là giả, đều che đậy mục đích đánh bọn trộm *** vì tiếc tiền chứ ko phải vì thương tiếc người bạn trung thành của họ à?

Thế bạn ở đó ah, đúng là con gì mình nuôi thì cũng phải có tình cảm nhưng nếu bạn biết thì nói k biết thì đừng có nghe báo nói, chính mình cũng từng tham gia mấy vụ canh bọn bắt *** nhưng chưa gặp nó lần nào :binhsua12:

Thế bạn ở đó ah, đúng là con gì mình nuôi thì cũng phải có tình cảm nhưng nếu bạn biết thì nói k biết thì đừng có nghe báo nói, chính mình cũng từng tham gia mấy vụ canh bọn bắt *** nhưng chưa gặp nó lần nào :binhsua12:
ko.

mấy nhà xung quanh mình, đa phần người nam thì khi *** sống họ rất cưng, chỉ có 1 nhà là giống *** mắc tiền, còn lại là *** sinh đẻ bình thường, giống bình thường. khi *** chết, họ đem chôn đàng hoàng, còn nói lời mong nó siêu thoát, nhưng cũng có 1 nhà người bắc toàn ăn thịt ***, 2 nhà người trung thì cũng ít thấy ăn thịt *** (chưa thấy lần nào nên bảo là ít) , rõ ràng rồi nhé, sự thật tiếp xúc trực tiếp

p/s: do đang bàn vụ báo chí đăng với bạn kia thì bạn quote lại phần của mình nên mình nói tiếp luôn, chứ cái gì mình đc tiếp xúc trực tiếp, được chứng kiến qua, cảm nhận qua, mới ý kiến, chứ chẳng dám phán thánh múa rìu qua mắt thợ khi chưa biết 1 tí gì sự tình :))

ko.

mấy nhà xung quanh mình, đa phần người nam thì khi *** sống họ rất cưng, chỉ có 1 nhà là giống *** mắc tiền, còn lại là *** sinh đẻ bình thường, giống bình thường. khi *** chết, họ đem chôn đàng hoàng, còn nói lời mong nó siêu thoát, nhưng cũng có 1 nhà người bắc toàn ăn thịt ***, 2 nhà người trung thì cũng ít thấy ăn thịt *** (chưa thấy lần nào nên bảo là ít) , rõ ràng rồi nhé, sự thật tiếp xúc trực tiếp

p/s: do đang bàn vụ báo chí đăng với bạn kia thì bạn quote lại phần của mình nên mình nói tiếp luôn, chứ cái gì mình đc tiếp xúc trực tiếp, được chứng kiến qua, cảm nhận qua, mới ý kiến, chứ chẳng dám phán thánh múa rìu qua mắt thợ khi chưa biết 1 tí gì sự tình :))

Bạn có thấy là tin đánh mấy thằng bắt *** là ở đâu không. Ở đoạn nghệ an hà tĩnh mà ở đó thì :binhsua15: thịt *** là đặt sản, hình như nhà mà có đám này nọ mà k có thịt *** thì :binhsua21:. Nói thật cái lượng *** bọn trộm bắt của người dân trong một tuần lên đến hàng chục triệu, thậm chí có thể hơn, bức xúc dồn nén từ năm này qua năm khác k đánh chết mới lạ :binhsua33:

thì đấy :)) nếu bạn nói chỉ có ở đó đánh chết bọn trôm *** (nếu bạn biết chắc) thì do tính khí của vùng rồi :)) trong mình đánh bắt trộm thì chỉ đánh thôi, ko đến nỗi chết, ko đến nỗi lật lìa, trừ khi là cướp có vũ khí, cướp gây tai nạn (nhưng cũng ko đến nỗi chết, đánh nó hết dám chạy trốn nữa thì thôi)
Bạn có thấy là tin đánh mấy thằng bắt *** là ở đâu không. Ở đoạn nghệ an hà tĩnh mà ở đó thì :binhsua15: thịt *** là đặt sản, hình như nhà mà có đám này nọ mà k có thịt *** thì :binhsua21:. Nói thật cái lượng *** bọn trộm bắt của người dân trong một tuần lên đến hàng chục triệu, thậm chí có thể hơn, bức xúc dồn nén từ năm này qua năm khác k đánh chết mới lạ :binhsua33:

Con vật đôi khi còn có tình nghĩa hơn con người chúng ta rất nhiều, ước j mình đc con *** như dậy bầu bạn, đang FA quá, hiuhiu...

Bộ đánh chết mấy thằng trộm *** là yêu ***? Ai dạy bạn cái tư tưởng đó vậy? Người VN nuôi *** thì nhiều,nhưng con *** chết có bao nhiêu người buồn,rồi bao nhiêu người đem *** ra bán hoặc làm thịt?

Bản thân tôi tất nhiên là yêu thương loài *** rồi,tôi coi nó như 1 người bạn chứ ko phải vật nuôi,ok? Vấn đề đọc hiểu của bạn có vấn đề thì phải.

- - - Updated - - -

Sao cậu biết,bộ cậu có khả năng đi xuyên nội tâm của họ,giờ họ nói họ khoái ăn *** cậu cũng tin?

Có khoảng 3 loại người đối xử với *** (mèo, vật nuôi) như sau:
- Loại 1: cực kỳ yêu quý ***, xem nó thật sự là thành viên trong gia đình, phải nói là rất yêu thương nó, xem nó như đứa em tình nghĩa nhất, ko bao giờ phản bội mình. Cũng chính vì thế cho nên họ sẽ KHÔNG ĂN THỊT BẤT KỲ CON CHÓ NÀO. Và bản thân mình là loại người này!

- Loại 2: rất yêu thương những con *** mà họ NUÔI, thật sự xem chúng là thành viên trong gia đình, nhưng CŨNG rất thích ĂN THỊT CHÓ CỦA NGƯỜI KHÁC. Tóm lại, *** của người khác thì họ ăn thấy ngon miệng, còn khi họ bị mất *** thì sẽ rất đau lòng.

- Loại 3: xem *** là loài để ăn thịt, ko có tình cảm với chúng, tiêu biểu: trộm ***, chủ quán cầy...nói chung chẳng nuôi *** để có tình cảm bao giờ!

Mình đưa ra ví dụ trên để bạn hiểu rằng ai mà đã nuôi *** rồi thì đa số đều sẽ rất yêu thương chúng, bị mất *** thì sẽ xót lòng vì tình cảm chứ không phải là vì XÓT TIỀN CỦA đâu bạn à! Trong đời của bạn chỉ biết đau lòng khi mất tiền thôi sao? Hay bạn nằm trong đám thiểu số nuôi *** nhưng cũng chẳng bao giờ có chút éo tình cảm gì với chúng?

ồ, bạn coi *** là 1 người bạn à? vậy bạn nghĩ ng như bạn ở nước vn này rất rất ít hay sao mà bạn bảo "chả mấy ai biết tình cảm với vật nuôi là gì đâu", chả mấy ai là vài người ah? :)) ở vn này có cả hàng trăm, hàng ngàn người (nói giảm đấy, chứ hơn 80 triệu dân thì ko lẽ chỉ có số đó :)) ) thật sự yêu ***, xem nó là người bạn, kinh tởm cả việc ăn thịt *** đấy nhé (mình thì ko nằm trong số này, vì mình thấy ng ta ăn thịt *** thì mình ko cảm giác, nhưng mình thì ko mún ... ***, cũng chẳng mún nghĩ đến nó @@ )

đó là phần mình nói với bạn, của ai thì trả lời phần đó thôi, còn phần thứ 2 mà bạn quote lại thì là phần mình đang thảo luận với bạn khoaitai, bạn đã xem hết phần thảo luận của mình với bạn ấy đến hết chưa? bạn ấy với mình đã ko nói gì thêm thì bạn thêm phần ấy vào làm gì, nếu bạn ấy có ý kiến thì khác thì bạn ấy sẽ tự nói, mỗi người mỗi suy nghĩ khác nhau nên mình ko thể dùng 1 cách trả lời để thảo luận với 2 người khác nhau, nên phần của người nào thì ra phần của người đó

Bộ đánh chết mấy thằng trộm *** là yêu ***? Ai dạy bạn cái tư tưởng đó vậy? Người VN nuôi *** thì nhiều,nhưng con *** chết có bao nhiêu người buồn,rồi bao nhiêu người đem *** ra bán hoặc làm thịt?

Bản thân tôi tất nhiên là yêu thương loài *** rồi,tôi coi nó như 1 người bạn chứ ko phải vật nuôi,ok? Vấn đề đọc hiểu của bạn có vấn đề thì phải.

- - - Updated - - -

Sao cậu biết,bộ cậu có khả năng đi xuyên nội tâm của họ,giờ họ nói họ khoái ăn *** cậu cũng tin?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,431
172,520
Latest member
tamlinh247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week