Tutorial clinicoin.io - Đăng ký nhận 1000 coin rất triển vọng

Nó đâu có cộng bonus cho mình đầu, thấy ngon giới thiệu ae thôi. Mình đăng ký lúc đầu đc có 500

cách lấy link ref ở đâu nhỉ
nó không có chương trình bonus cho giới thiệu nên k có link ref nhé bạn. Bạn có nhận đc 1000 coin không? mình không thấy nó cộng cho đc coin nào từ việc giới thiệu này.

ref ủng hộ

nó không có chương trình bonus cho giới thiệu nên k có link ref nhé bạn. Bạn có nhận đc 1000 coin không? mình không thấy nó cộng cho đc coin nào từ việc giới thiệu này.
đc 1000 cọin mà trans coin qua lại thế nào nhỉ. đang có ssh vn và cả đống sim vn :))

đc 1000 cọin mà trans coin qua lại thế nào nhỉ. đang có ssh vn và cả đống sim vn :))
bác đừng cheat nó check tay và nó khóa luôn link này là ae không còn cửa đâu, e giới thiệu cho ae làm thôi k đc cộng coin nào hết

bác đừng cheat nó check tay và nó khóa luôn link này là ae không còn cửa đâu, e giới thiệu cho ae làm thôi k đc cộng coin nào hết
ok, nhưng mà fake hết thì check tay hay check máy cũng đâu có nhận đc nhỉ :)) đùa thế chứ cũng ko rãnh thời gian mà làm :D

đã ref, cho mình hỏi link ref lấy chỗ nào vậy?
nó không có chương trình ref nên k có link ref bạn

có cần kyc không nhỉ ?

https://clnc.io/2DIdKIz link này ở đâu z bạn?
mình nói chuyện với admin nó cho link đó để các bạn đc bonus 1000 coin, mình đăng ký từ đầu đc có 500 coin, còn các bạn có dùng link này mình cũng không đc gì. Giới thiệu cho ae chơi thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,769
170,859
Latest member
Kelvinn
Back
Top Bottom