Matrix Clickpaid - JSS của năm 2013 ( Update daily) RCB hấp dẫn - Bonus 10$ khi đăng ký

Status
Not open for further replies.
tính chơi mà thấy cổng thanh toán ko thích:binhsua149:

Thế thì mình ko giúp gì được rồi, chẳng biết trong thời đại này cậu còn móc đâu thêm cổng nào nữa. Tìm được site có cổng pz mà uy tín thì rất là ít, cậu có thể tham khảo site adsprofitreward: http://mmo4me.com/showthread.php?10...-AdsProfitReward-Site-dang-nong-len-tung-ngay . Cậu tính tìm site có cổng cậu thích thì mình nghĩ là hơi mệt đấy

- - - Updated - - -

chưa biết cách chơi. mong chủ thớt giúp đỡ hihi

trời cậu đọc kỹ đầu thread đi chứ, toàn pm kiểu như này thì mình chịu rồi

ref cho thớt hôm qua rồi ấy, mua pre lun :))

cho hỏi có thể chuyển tài khoản Click Packages Balance với tiền ref sang cùng nhau ko? chứ nếu tiền ref <20 thì ko cho rút

cậu để lại info để mình còn tiện rcb nào :D
đúng là chưa có chức năng chuyển tiền giữa các loại tài khoản đâu cậu nhé. hơi bất tiện chút

giờ muốn chiến mạnh cũng k dc.k đào mô ra stp và ego để mà dep vào.dep lr và pm thì k đành.mua stp và ego thì k thấy ai bán.nản

chơi tới lun đi, mới quất vào 500lr

k bì dc đại gia.thôi e chơi nhỏ thôi chứ quất lr thấy hơi tiếc hehe. hnay hàng đã về up cái pr cùi mía cho zui
The amount of 26.13 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U3768713

cậu mua gói click package nào chưa vậy?

- - - Updated - - -

cái này dep payza rút lr đc không bạn ơi

đây là câu hỏi thứ bao nhiêu kiểu này rồi? hic. cậu đọc page 1 có gì ko rõ mới hỏi mình chứ? cứ kiểu có thông tin ko đọc mà hỏi thế này thì chết mình.

hiện tại thì CP chưa add cổng thanh toán pz cậu nhé, còn việc dep cổng này rút cổng kia thì CP thoải mái nhé. Nhìn fee thì cũng đoán được rồi :(

Nếu bây giờ có sẵn Payza mình chuyển sang ego rồi theo có hợp lí hay ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,799
Latest member
implantcentervn

Most viewed of week

Most discussed of week