Matrix Clickpaid - JSS của năm 2013 ( Update daily) RCB hấp dẫn - Bonus 10$ khi đăng ký

Status
Not open for further replies.
vậy các bạn check email, nhớ kiếm tra spam và thủng rác nhé. tài khoản của các bạn sẽ chính thức hoạt động sau khi nhận được email từ cickpaid có tiêu đề: "Congratulations You are Now An Active Member!"

hóng các pro chơi thôi chứ chưa có điều kiện!!!

Cập nhật thông tin mới: Site đã chia lãi. Các bạn để ý ở giao diện dashboard sẽ thấy: "I just made $1.1 in less than 24 Hours!" (đây là tài khoản mình)
Các bạn đã có thể dep, view ad và nhận lãi hằng ngảy rồi nhé

Site đã chính thức hoạt động, chia lãi. Nhưng dường như nhiều bạn còn chưa biết cách xem quảng cáo để nhận lãi hằng ngày. Vậy mình đã cập nhật lại cách xem quảng cáo ở page 1. các bạn xem hướng dẫn nhé

cứ ngóng xem tình hình thôi, xem có khởi sắc lên ko. Còn bên thằng PC mớ nữa!!!!!!!!!@_@

Mình khuyến nghị các bạn tạm thời chưa nên đầu tư vào site khi chưa ổn định nhé, trước mắt hãy cứ chiến những site thấy uy tín nhất nhé. Có gì thay đổi mình sẽ post ở đây

xem bao nhiêu quảng cáo để được chia lãi vậy bạn, với lại xem càng nhiều quảng cáo có đc j ko :binhsua11:

đã reg cho cậu.: shinkudo..
không có tiền theo.. nghe nói BN 10$ mà không thấy nhỉ :binhsua09:

xem bao nhiêu quảng cáo để được chia lãi vậy bạn, với lại xem càng nhiều quảng cáo có đc j ko :binhsua11:
Xem 3 quảng cáo mỗi ngày để được chia lãi bạn ạ. Xem hơn 3 quảng cáo không được gì thêm nhé :)

- - - Updated - - -

đã reg cho cậu.: shinkudo..
không có tiền theo.. nghe nói BN 10$ mà không thấy nhỉ :binhsua09:
Sau khi cậu hoàn thành xong các bước ở lần đầu tiên đăng nhập thì có thông báo cậu đã kiếm được 10.2$ thì 10$ bonus nó đã tự động mua 1 click package rồi nhé
để hoàn thành các bước ở lần đầu đăng nhập cậu tham khảo ở đây nhé: http://www.emoney4vn.com/huong-dan-mua-cac-goi-clickpackage/, mình bận quá ko tập trung nổi cho blog nữa @@

hôm trước mà my wallet thì thấy 1.4 , hai hôm sau vào còn 0.9 , quái lạ
Hỏi thằng support nó kêu để xem lại, ặc ặc

Hi mình cũng vậy mà, đúng là log in và xem lại thì lại bình thường, ko mất đi đâu đâu cậu :)

Hi mình cũng vậy mà, đúng là log in và xem lại thì lại bình thường, ko mất đi đâu đâu cậu :)
tối về log lại thì lại thấy 3.0 , lại cộng vào bình thường, nản!

Sắp có một vài cập nhật mới nhé các bợn. nếu định chiến thằng này thì cũng chuẩn bị thôi

Như vậy là rất nhiều pro đã vào cuộc và chiến mạnh với thằng này
Mình cũng đã có proof thanh toán:

Vậy mình cũng tăng tỉ lệ RCB lên để khuyến khích anh em chiến với thằng này
Một vài cập nhật mới:
Có 3 cấp độ thành viên mới được cập nhật:
Free Basic member: Phí tháng: 0$
Chỉ được nhận 10% hoa hồng mua click packages từ F1
Xem mỗi ngày 3 quảng cáo để được chia lãi
Premium: Phí tháng 9.95$/tháng (99.95$/năm - tiết kiệm được 2 tháng nâng cấp)
Nhận 10% hoa hồng từ F1 và 5% hoa hồng từ F2
Premium Plus: Phí tháng 19.95$/tháng (199.5$/năm - tiết kiệm 2 tháng nâng cấp)
Có thể xem trước quảng cáo cho 30 ngày tiếp theo (90 quảng cáo) để được nhận lãi hằng ngày
Thêm chức năng tự động mua Click Packages (tái đầu tư)
Thêm chức năng rút tiền tự động

Chiến ổn định chưa thớt, vừa vay đc 10lr mà newbie ko biết gì, có hưỡng dẫn mình ko :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week