clickdcung giả danh clickdicung ! BQT ban hắn nào

Status
Not open for further replies.

TKLGroup

Junior
Reactions
2,051
MR
0.009
Insuree Balance
0
Hay nhỉ.chia buồn

nó còn pm nick mình chửi nữa ! đúng thật là ! gia đình nó chết cã lũ thui ! huhu

Cứ report chửi ng ta ch.ó cũng đc chứ bảo dòng họ ng ta chết. Dòng họ có liên quan gì ở đây, ba mẹ hay nội ngoại nó bảo nó đi làm việc xấu à, sao lại lôi ng ta vào đây rồi rủa cho người ta chết, bạn độc mồm độc miệng quá :|

thằng Clickdicung này mà Scam á ? lạ nhỉ , ko tin chắc nó đùa đấy mà tớ biết nhà thằng Cờ lích này mà :))

Cứ report chửi ng ta ch.ó cũng đc chứ bảo dòng họ ng ta chết. Dòng họ có liên quan gì ở đây, ba mẹ hay nội ngoại nó bảo nó đi làm việc xấu à, sao lại lôi ng ta vào đây rồi rủa cho người ta chết, bạn độc mồm độc miệng quá :|
thì là mẹ nó k dạy nó :-"

Thôi Xem như ta ngu vậy ! đã bị mất 10$ rồi report lên anh em đề phòng mà hauconghanh còn làm luật sư nữa ! haiz

đúng rồi ko nhìn kỹ Acc rồi b.giờ nhặng lên ? lỗi tại ai > tại ko nhìn kỹ ních ăn cam thì kêu gì ? lại còn bảo ng ta xuống núi

đúng rồi ko nhìn kỹ Acc rồi b.giờ nhặng lên ? lỗi tại ai > tại ko nhìn kỹ ních ăn cam thì kêu gì ? lại còn bảo ng ta xuống núi

bác hoanghung còn nhìn nhầm nữa là...:m037:
mà thằng này đặt tên cũng... cờ lích đờ-cưng à? mất hết hình tượng mình :m047:

Thôi Xem như ta ngu vậy ! đã bị mất 10$ rồi report lên anh em đề phòng mà hauconghanh còn làm luật sư nữa ! haiz
Mình thì chả làm luật sư gì cả.
Scammer thì = dog thôi, nhưng mà ba mẹ con dog đó có bảo nó là đi lừa đảo trên mạng ko.
Bạn chửi con dog đó ntn mình đồng ý hết. Chửi càng hay càng tốt, nhưng đừng có rủa như thế, chả có ba mẹ nào bảo con đi làm việc thất đức đâu bạn ạ, nói thế tội người ta.

Sao không có tên nào giả danh mình nhểy :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week