Ask Click offer cho đúng

anhnghi

Hero
Verified
Reactions
231
MR
0.310
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Hiện nay con off của em yêu cầu CR 2%. Offer US thì em lấy ssh nước khác click vào có được không vậy?

Lead offer bằng IP US nhưng click bằng ip nước khác vẫn thấy giảm %CR nhưng không biết thằng net nó có biết ko. Mong pro chỉ giáo

Hiện nay con off của em yêu cầu CR 2%. Offer US thì em lấy ssh nước khác click vào có được không vậy?

Lead offer bằng IP US nhưng click bằng ip nước khác vẫn thấy giảm %CR nhưng không biết thằng net nó có biết ko. Mong pro chỉ giáo

1 số NET nó không tính IP nếu không trùng với country của offer, có click nó cũng không tính đâu, cẩn thận thì dùng IP theo offer vẫn tốt

1 số NET nó không tính IP nếu không trùng với country của offer, có click nó cũng không tính đâu, cẩn thận thì dùng IP theo offer vẫn tốt
Không có ssh mà click cho đủ theo country bác ạ. Thế mới khó

Mình thấy chẳng có lý do gì để làm off nước này, click bằng ip nước khác lại giảm CR cả, vô lý. Mình cũng chưa từng gặp trường hợp thế này. Làm off nào thì bạn nên click ip country của nước đó là tốt nhất. Có khả năng là code backend của nó viết sai, thay vì tính click ip country giống con off, code nhầm nên viết luôn tính click ip của các country khác. Nó mà biết và sửa lại thì toi (trong trường hợp viết nhầm code).

Xin cho hỏi vậy click bằng cách nào để giảm CR. Mong anh em chỉ giáo!
Tốt nhất là click nước của con off. Em làm off trên ios và click trên PC được không.

Mình thấy chẳng có lý do gì để làm off nước này, click bằng ip nước khác lại giảm CR cả, vô lý. Mình cũng chưa từng gặp trường hợp thế này. Làm off nào thì bạn nên click ip country của nước đó là tốt nhất. Có khả năng là code backend của nó viết sai, thay vì tính click ip country giống con off, code nhầm nên viết luôn tính click ip của các country khác. Nó mà biết và sửa lại thì toi (trong trường hợp viết nhầm code).
Mình click trên PC được không bạn! Mình làm off trên ios.

Không có ssh mà click cho đủ theo country bác ạ. Thế mới khó
check con off đó, ví dụ: off đó cho các nước sau làm: US,UK,IN,HK
thì mình lấy SSH UK,IN,HK click, còn US thì lead :D

Cám ơn bạn, cái biểu tượng cười màu xanh dể thương quá. Nhưng ít có con off nào nhiều nước quá vậy, nếu có toàn tách link khác nhau.

Last edited:
Only US bác ạ.

ssh giờ rẻ không ý, mua 10k , click 1 tuần thì cr có mà thoải mái
4K ssh mà click hơn 3k Còn Uclick có hơn 1k. Nó tính CR theo Uclick

đúng contry cho an toàn bác ak:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week