Airdrop CLET - Ví điện tử hỗ trợ Airdrop - Cơ hội nhận 5000$

lúc nó ra airdrop nhanh lắm 1p là hết ăn đc có 1 ac thôi

Thực ra lúc airdrop của con IoTx này Clet bị lỗi. Lúc 12h02 báo hết. Sau đó 5p sau lại có lại và đến tận 12h13 mới hết. mấy ae thấy hết té luôn nên ko biết. Cũng giống như con Bizkey vậy, nó hay phát bổ sung lắm

Mình đã uninstall ví clet do không hữu dụng đối với airdrop. Mang tính chộp dựt quá cao và khó dùng nhất là vào kakao talk để lấy code. Không Không biết chủ top có tầm nhìn không khi share app này

Làm airdrop khi ref phải nghĩ cho ref đừng làm mất thời gian của ref mà không được gì. Ví dụ ví clet để airdrop thì phải có kakao talk và kakao talk phải join phòng chat để lấy code. Nói rõ ra thế có hay hơn không

Mình đã uninstall ví clet do không hữu dụng đối với airdrop. Mang tính chộp dựt quá cao và khó dùng nhất là vào kakao talk để lấy code. Không Không biết chủ top có tầm nhìn không khi share app này
Làm airdrop khi ref phải nghĩ cho ref đừng làm mất thời gian của ref mà không được gì. Ví dụ ví clet để airdrop thì phải có kakao talk và kakao talk phải join phòng chat để lấy code. Nói rõ ra thế có hay hơn không
- Bạn có biết vòng đời của 1 dự án từ khi bắt đầu Airdrop đến khi lên sàn là bao lâu ko, nhanh thì khoảng 2-3 tháng, còn bình thường cũng 3-5 tháng, có những dự án đến gần cả năm. Trong khi CLET mới ra mắt khoảng 4 tháng. Một số coin đã lên sàn và bán được tuy ko nhiều nhưng đó vẫn là thu nhập và vẫn tăng dần theo thời gian

- CLET chỉ là 1 nơi để các dự án niêm yết ICO và phát Airdrop, để nhận code bạn cần làm theo hướng dẫn của từng dự án. Số lượng airdrop có hạn, mình luôn đăng code cho anh em nào lười theo dõi, bạn châm chân ko nhận được thì cũng đừng đổ lỗi cho người khác, chẳng ai mang cơm đến tận nhà bạn đâu

- CLET KHÔNG có thưởng coin cho Ref, việc nhập mã Ref chỉ để tham gia các chương trình event trúng giải (rất ít người trúng và mình đã nói rồi). Mình ko có 1 xu nào từ Ref đâu

- Không biết bạn đã làm Airdrop hay MMO được bao lâu rồi, nhưng tài khoản của bạn mới tạo được 2 ngày. Mình ko nói sai sự thật, các bạn dùng CLET để kiếm coin, còn coin đó bao giờ lên sàn và lên sàn được nhiều hay ít thì còn do thị trường, đó là chuyện tất nhiên của Airdrop

- Tham gia hay ko là ở bạn, Airdrop ko dành cho người muốn có tiền ngay lập tức

Quy luật cung cầu thôi bạn. Những ngày đầu thì airdrop phải 2-3 tiếng mới phát xong 1000-2000 vé. bây h nhiều người chơi thì chỉ 5-6p là xong hết rồi. Cái gì cũng chỉ dễ ăn thời gian đầu thôi bạn.
Clet này có những con khá ngon như ioTx, bizkey, Silkroad vì đã lên sàn hoặc nhận airdrop xong vài tuần sau lên sàn bán đc luôn. Nếu tính time thì bạn chỉ mất 10-20s cho việc nhận 2-3$ thôi, hời quá còn j.

Quy luật cung cầu thôi bạn. Những ngày đầu thì airdrop phải 2-3 tiếng mới phát xong 1000-2000 vé. bây h nhiều người chơi thì chỉ 5-6p là xong hết rồi. Cái gì cũng chỉ dễ ăn thời gian đầu thôi bạn.
Clet này có những con khá ngon như ioTx, bizkey, Silkroad vì đã lên sàn hoặc nhận airdrop xong vài tuần sau lên sàn bán đc luôn. Nếu tính time thì bạn chỉ mất 10-20s cho việc nhận 2-3$ thôi, hời quá còn j.
thế lên mình mới nói new cứ thích ăn sẵn airdrop và k hiểu đc quy luật của airdrop nó ntn cứ thấy $ là phải lao vào và phải ăn đc.

thế lên mình mới nói new cứ thích ăn sẵn airdrop và k hiểu đc quy luật của airdrop nó ntn cứ thấy $ là phải lao vào và phải ăn đc.

Chắc mấy thanh niên biết đến airdrop từ con XLM, tiền tươi 25$ nên cứ nghĩ con nào cũng phải được như thế nên làm. Chứ những con ngon như XLM đợt vừa rồi chắc chỉ đếm trên đầu ngón tay

Chắc mấy thanh niên biết đến airdrop từ con XLM, tiền tươi 25$ nên cứ nghĩ con nào cũng phải được như thế nên làm. Chứ những con ngon như XLM đợt vừa rồi chắc chỉ đếm trên đầu ngón tay
nếu ai cũng nghĩ airdrop kiếm $ dễ thế thì cần j phải đi làm ở nhà mà làm airdrop

Con biz còn nhận đc ko ae, nay bận mà lại đang cầm cái iphone nên ko paste đc code. Thấy vânz còn hiện airdrop
Con Bizkey mình nhận bình thường, code là: launch the fee share profit model

Lúc 12h bận ăn cơm nên ko post code được

Về cách paste code vào CLET, mình sẽ có hướng dẫn để paste cho nhanh, kể cả tiếng Hàn

Con Bizkey mình nhận bình thường, code là: launch the fee share profit model

Lúc 12h bận ăn cơm nên ko post code được

Về cách paste code vào CLET, mình sẽ có hướng dẫn để paste cho nhanh, kể cả tiếng Hàn
mình toàn vào tele copy rồi past và cũng k nhanh mấy

mình toàn vào tele copy rồi past và cũng k nhanh mấy
Trên iphone nó ko cho paste vào CLET

Hướng dẫn paste code vào CLET trên iphone (chấp cả tiếng Hàn)

B1: Tìm code, copy code
B2: Tại màn ô nhập code, bạn bấm vào hình mặt cười, giữ khoảng 2 giây, chọn Keyboard Settings (nhu hình)
B3: Chon Text Replacement, bấm dấu cộng ở góc trên
B4: Ô phrase bạn paste code của mình vào, còn ô Shortcut bạn chọn ký tự bất kỳ để làm phím tắt (Ví dụ mình chọn số 1 nhé)
B5: Quay trở lại ô nhập code, bạn bấm số 1 + dấu cách, nó sẽ tự chuyển thành code cho bạn

Cách làm này là dùng số 1 làm shortcut cho ký tự bất kỳ, dùng xong thì xóa đi hoặc cứ kệ nó để lần sau thay code khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,443
Latest member
trungf
Back
Top Bottom