Airdrop CLET - Ví điện tử hỗ trợ Airdrop - Cơ hội nhận 5000$

lôi lên hotbit mà bán, đi bán lại mấy thằng ất ơ làm gì
Ê nói chuyện xúc phạm nha bạn , bạn tính như cc người ta , nhân lại xem 1200×0.07 ( giá hotbit) ra 150$ à bạn?
Tôi *** bắt bạn bán cho tôi nhá , nói sai ngta bắt bài quay ra cắn bừa hả?

Tôi nói có hơi nặng lời bỏ qua nhé bạn , nhưng bạn nói câu ất ơ là rất ko hay , và tụi tôi thu mua trừ chi phí đi cũng phải có lời , chả ai làm không công cả , chưa kể rủi do giá coin kên xuống , và tôi chả ép ai bán cho mình cả , thuận mua vừa bán , các bạn lười dep sàn thì bán chợ đen nhanh gọn bank 1 nốt nhạc , còn muốn giá sàn thì dep lên mà bán
Tóm lại thuận mua vừa bán , việc ai nấy làm cơm ai nấy ăn
nãy giờ có ai quote câu nào của m đâu mà cứ nhảy vào mồm t vậy ? ko quote của m thì ko phải chuyện của m, lượn.

con này bên mảng security với antivirus, đang confirm ieo đừng có bán linh tinh mất ăn
ok bác đang with về mew mà bác cho hỏi con xen bên clet mà nó lên sàn bítonic đấy bác rút đc về k thấy bác bảo k thanh khoản đc lên ch with

Những con cho rút thì các bạn nên rút về MEW luôn cho chủ động

CLET cho rút theo đợt, có khi lúc cần lại không cho rút, có con rút rất nhanh nhưng cũng có con rút chậm

ok bác đang with về mew mà bác cho hỏi con xen bên clet mà nó lên sàn bítonic đấy bác rút đc về k thấy bác bảo k thanh khoản đc lên ch with
vô đó ngó 1 phát là biết liền mà bác, ko thanh khoản đc vì nó ko cho phá giá bsc => bác ko bán đc sang krw rồi sang crypto để rút đc mặc dù giá cực tốt, giờ đổi sang bsc là ngu, nói chung là đợi gobal exchange đi, đừng gửi lên đó.

vô đó ngó 1 phát là biết liền mà bác, ko thanh khoản đc vì nó ko cho phá giá bsc => bác ko bán đc sang krw rồi sang crypto để rút đc mặc dù giá cực tốt, giờ đổi sang bsc là ngu, nói chung là đợi gobal exchange đi, đừng gửi lên đó.
ok bác h with về mew vậy

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom