• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Airdrop CLET - Ví điện tử hỗ trợ Airdrop - Cơ hội nhận 5000$

11 h phát tiếp đó, dành cho những người chưa nhận lúc 10h

Nó báo trên đt lúc 10h hơn (tầm 10h 15') chứ nhiêu đâu, thấy nó báo em vô liền mà ko thấy AIR DROP đâu cả, đợi bác post lên đây em mới vô hỏi đấy chứ. Cái APP này nhiều cái quái lạ thật.
đúng rồi mình vào toàn finish ah, lên đây mà chờ thông báo chắc cũng hết luôn

đúng rồi mình vào toàn finish ah, lên đây mà chờ thông báo chắc cũng hết luôn
Airdrop của Cube Chain rất hót, và mỗi lần chỉ phát cho 500 người nhanh nhất, sau 5 phút là hết rồi, các bạn chậm chân thì chịu thôi

Chiều nay Wegen phát 5000 suất, nhận thoải mái nhé, bắt đầu từ 13h

Airdrop của Cube Chain rất hót, và mỗi lần chỉ phát cho 500 người nhanh nhất, sau 5 phút là hết rồi, các bạn chậm chân thì chịu thôi

Chiều nay Wegen phát 5000 suất, nhận thoải mái nhé, bắt đầu từ 13h
Xem thong tin mấy cái đáy ở đâu v og

Cube Chain em canh me từ lúc 10h nhá, reFresh liên tục (dùng Autoit) đến tận hơn 11h mà éo thấy AIR DROP đâu ấy chứ, ko lẽ APP nó bị lỗi à. Bực thật chứ, em bảo là éo có chứ ko phải App nó cũ chưa update hay là phát hết gì cả, hôm qua cũng thế đấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom