• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Airdrop CLET - Ví điện tử hỗ trợ Airdrop - Cơ hội nhận 5000$

Wegen đang phát Airdrop nhé anh em, nhanh tay vào nhận 100 WCG nào

Code là: Wegen for Genuine Products

Wegen đang phát Airdrop trên CLET, nhanh tay vào nhận 100 WCG nào, các Airdrop trên CLET thường rất nhanh hết

Code là: Wegen for Genuine Products

Sau khi cài đặt CLET bạn nhớ nhập mã giới thiệu để có cơ hội trúng 5000$ nhé, 10/10 công bố trúng giải

Mã giới thiệu: 3EF6545

đã ref cho bạn , nhưng thật sự ko hiểu cách làm gì cả , điền form chổ nào , rồi register chỗ nào cho đúng . Bó tay

đã ref cho bạn , nhưng thật sự ko hiểu cách làm gì cả , điền form chổ nào , rồi register chỗ nào cho đúng . Bó tay
Ko phải điền form, không phải register

Để nhận Airdrop bạn chỉ kích vào là xong (One-Touch Airdrop), Token sẽ vào Wallet

Dự án nào có Biểu tượng AIRDROP là đang phát airdrop thì mới nhận được, nó cập nhật liên tục

Ko phải điền form, không phải register

Để nhận Airdrop bạn chỉ kích vào là xong (One-Touch Airdrop), Token sẽ vào Wallet

Dự án nào có Biểu tượng AIRDROP là đang phát airdrop thì mới nhận được, nó cập nhật liên tục

giờ mình mới hiểu đấy . ok thanks bạn nha

Cái này mình không thèm rút ra cứ để đấy luôn nó có lấy luôn của mình không nhỉ (1 lúc nào đó chẳng hạn). Và rút ra có cần có fee gì hem? (chơi giống tụi BeC là ăn cứ-t)

Cái này mình không thèm rút ra cứ để đấy luôn nó có lấy luôn của mình không nhỉ (1 lúc nào đó chẳng hạn). Và rút ra có cần có fee gì hem? (chơi giống tụi BeC là ăn cứ-t)
Ko rút ra thì nó vẫn đấy thôi chứ mất đi đâu được

và rút không mất phí

hiện giờ hông còn cái nào click được hả bạn?
Đợi ngày mai xem có cái nào không, thường phát buổi sáng, chiều là hết
Toàn dự án ngon, nhận dễ nên hết nhanh lắm

Cube Chain đang phát Airdrop, nhanh tay vào nhận đi anh em, sẽ nhanh hết lắm đấy

Code là: Cube Chain Content Creation

Cube Chain đang phát Airdrop, nhanh tay vào nhận đi anh em, sẽ nhanh hết lắm đấy

Code là: Cube Chain Content Creation

Sao bên em nhìn ko thấy nó đâu nhỉ? (ko có chữ airdrop luôn), em chưa từng apply con này bao giờ

Sao bên em nhìn ko thấy nó đâu nhỉ? (ko có chữ airdrop luôn), em chưa từng apply con này bao giờ
Giờ thì hết rồi bạn, nó phát từ 10h đến 11h thì hết

Các bạn ko kịp vào nhận thì đợi mai nhé, CLET nhiều dự án lắm

Sau khi cài đặt CLET bạn nhớ nhập mã giới thiệu để có cơ hội trúng 5000$ nhé, 10/10 công bố trúng giải. Bắt buộc phải nhập mã mới được tham gia chương trình trúng thưởng

Mình mà trúng 5000$ thì sẽ làm 1 even cực bự cho anh em

Giờ thì hết rồi bạn, nó phát từ 10h đến 11h thì hết

Các bạn ko kịp vào nhận thì đợi mai nhé, CLET nhiều dự án lắm

Sau khi cài đặt CLET bạn nhớ nhập mã giới thiệu để có cơ hội trúng 5000$ nhé, 10/10 công bố trúng giải. Bắt buộc phải nhập mã mới được tham gia chương trình trúng thưởng

Mình mà trúng 5000$ thì sẽ làm 1 even cực bự cho anh em

View attachment 119816

Nó báo trên đt lúc 10h hơn (tầm 10h 15') chứ nhiêu đâu, thấy nó báo em vô liền mà ko thấy AIR DROP đâu cả, đợi bác post lên đây em mới vô hỏi đấy chứ. Cái APP này nhiều cái quái lạ thật.

Nó báo trên đt lúc 10h hơn (tầm 10h 15') chứ nhiêu đâu, thấy nó báo em vô liền mà ko thấy AIR DROP đâu cả, đợi bác post lên đây em mới vô hỏi đấy chứ. Cái APP này nhiều cái quái lạ thật.
Hôm nay chỉ có 500 suất Airdrop thôi nên hết nhanh lắm

Ngày mai lại phát tiếp đấy, bạn nhớ canh vào nhận sớm

Ngoài ra chú ý nên update app lên bản mới nhất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back