Airdrop CLET - Ví điện tử hỗ trợ Airdrop - Cơ hội nhận 5000$

có thông báo qua Push notification từ đt
Có thông báo Push notification và cả email nữa

Nhưng nên chủ động theo dõi lịch trình phát airdrop từ trước cho chủ động vì nhiều Airdrop hết rất nhanh

Rồi, hết airdrop luôn rồi. Hu hu hu. Sao kỳ vậy. Nhập code toàn báo sai ko à.

Rồi, hết airdrop luôn rồi. Hu hu hu. Sao kỳ vậy. Nhập code toàn báo sai ko à.
Có thông báo trước rồi mà bạn chậm chân quá

Code thì bạn cứ copy rồi paste vào là chuẩn nhất

Code dài vậy mà ko paste gõ sao đc bác. Code post lên forum là em paste luôn mà báo sai liên tục mà. Thôi, coi như em xui vậy. Hic.

Còn đợt nào nữa ko thơt
Còn rất nhiều, vô tận luôn, CLET có rất nhiều dự án và sẽ phát Airdrop dài dài

Hôm nay cũng là ngày cuối cùng để tham gia chương trình nhận thưởng 5000$. Tổng cộng có 223 giải từ 25$ đến lớn nhất là 5000$

Các bạn sau khi cài đặt CLET nhớ nhập mã giới thiệu để tham gia nhé, sang ngày mai sẽ không nhập mã được nữa

Mã giới thiệu (Enter Referral Code): 3EF6545

từ lúc CLET ra mắt bác Alex có ăn đc kèo nào không? Cái này chỉ hỏi tham khảo để chắc chắn Clet ổn thôi chứ k có ý gì

từ lúc CLET ra mắt bác Alex có ăn đc kèo nào không? Cái này chỉ hỏi tham khảo để chắc chắn Clet ổn thôi chứ k có ý gì
Hầu như chưa chưa ai ăn được đâu vì CLET mới ra mắt được 2 tháng và phát triển mạnh trong 1 tháng gần đây
Trong khi vòng đời của các Airdrop ít nhất phải 2-3 tháng mới đủ thời gian quảng bá, phát triển và lên sàn

Về CLET thì bạn đừng lo, thực chất CLET chỉ là 1 nền tảng để các dự án quảng bá trên đó mà thôi, các airdrop được phát ko phải do CLET phát ra mà do các dự án khác, CLET chỉ là cầu nối giữa đội ngũ phát triển và người dùng mà thôi

Các dự án đều được CLET kiểm tra chặt chẽ để đảm bảo sự phát triển nền tảng của mình, cho nên nhìn chung chất lượng các dự án đều khá tốt, roadmap rõ ràng

Thêm cái hình cho ae có động lực

Hầu như chưa chưa ai ăn được đâu vì CLET mới ra mắt được 2 tháng và phát triển mạnh trong 1 tháng gần đây
Trong khi vòng đời của các Airdrop ít nhất phải 2-3 tháng mới đủ thời gian quảng bá, phát triển và lên sàn

Về CLET thì bạn đừng lo, thực chất CLET chỉ là 1 nền tảng để các dự án quảng bá trên đó mà thôi, các airdrop được phát ko phải do CLET phát ra mà do các dự án khác, CLET chỉ là cầu nối giữa đội ngũ phát triển và người dùng mà thôi

Các dự án đều được CLET kiểm tra chặt chẽ để đảm bảo sự phát triển nền tảng của mình, cho nên nhìn chung chất lượng các dự án đều khá tốt, roadmap rõ ràng

Thêm cái hình cho ae có động lực

View attachment 119924

Nó báo email khi có airdrop ko vậy Bác

Announcements

Forum statistics

Threads
420,850
172,929
Latest member
hoducchinh

Most viewed of week

Most discussed of week