Ask [ Claim ID ] Bàn luận, tìm hiểu, chia sẽ về Claim ID

Dạ bác ơi, như hình này là đăng ký thành công chưa mà e up thử llên youtube thì cũng chưa bị dính bản quyền ạView attachment 165555
khi nào vào nhạc thấy chữ live là nhạc đã được duyệt hay vào money Youtube có hiện bài nhạc là đã được duyệt . Acc mình tự tay reg nhạc thì đi mua ! việc người khác bán nhạc bảo đảm là họ chỉ đảm bảo được là nhạc chưa từng xuất hiện chứ k thể nào báo là reg thành công .
acc mua hay reg tay b
Acc mình là tự mình reg thôi bạn ! theo kinh nghiệm thật tế ^^

khi nào vào nhạc thấy chữ live là nhạc đã được duyệt hay vào money Youtube có hiện bài nhạc là đã được duyệt . Acc mình tự tay reg nhạc thì đi mua ! việc người khác bán nhạc bảo đảm là họ chỉ đảm bảo được là nhạc chưa từng xuất hiện chứ k thể nào báo là reg thành công .

Acc mình là tự mình reg thôi bạn ! theo kinh nghiệm thật tế ^^
em đăng kí bản quyền nhạc theo bài này https://www.kiemtienspeed.com/2020/10/cach-ang-ky-nhac-ban-quyen-cho-claim-id.html có đúng không ạ

Dạ bác ơi, như hình này là đăng ký thành công chưa mà e up thử llên youtube thì cũng chưa bị dính bản quyền ạView attachment 165555
Như thế này là không đúng đâu, làm theo cách này mất mẹ 15$ đây là fan reviews, tiền này để fan nó đáng giá nhạc.
còn reg nhạc youtube là mỗi bài 10$ cơ, nhạc xịt nó trả lại tiền, mấy web hướng dẫn tào lao quá. Mình cũng làm theo sau mới ngộ ra là méo đúng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom