Suggest chuyển tiền về VN không được

caubexautrai

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tình hình là mình có chuyển 1 số tiền từ pp về ngân hàng Việt Nam , ( Teckcombank )
mình có điền số tài khoản là 16 số in trên thẻ chứ không phải số tk , nên tiền không về dc , Các bác ai dính trường hợp này cho e hỏi là , số $ ấy nó có tự chuyển về pp cho mình hay là mình phải contact pp để hồi lại ạ.cho đến nay đã 2 tuần tù lúc chuyển mà vẫn chưa thấy tiền về lai pp, e lo quá ,

bạn click vào my account , view all transaction , xem status payment của giao dịch đó là pending hay complete , nếu complete thì sẽ về bank thui , bạn nên gọi hỏi techcom thế nào ; ngược lại thì phải chờ

Tình hình là mình có chuyển 1 số tiền từ pp về ngân hàng Việt Nam , ( Teckcombank )
mình có điền số tài khoản là 16 số in trên thẻ chứ không phải số tk , nên tiền không về dc , Các bác ai dính trường hợp này cho e hỏi là , số $ ấy nó có tự chuyển về pp cho mình hay là mình phải contact pp để hồi lại ạ.cho đến nay đã 2 tuần tù lúc chuyển mà vẫn chưa thấy tiền về lai pp, e lo quá ,
Bác điền thế nó không về đâu nhé, phải điền số TK nó mới về, 16 số in trên thẻ chỉ là số thẻ ATM nên sẽ không về, rút về tech thì trể lám là 7 ngày cái này 14 ngày thi chờ xem PP nó có refund lại không?

tức là ko phải contac để refun đâu nhỉ , mình chờ 15 ngày rồi mà chưa thấy hồi về.

@haylangnghe: bác này nói đúng nè , bạn đã điền thông tin bank sai rùi , nên khả năng tiền về khó , contact đến pp xem sao . Click help , chọn email to us

Last edited:
paypal sẽ tự refund , cậu cứ chờ đi , không mất đâu, chỉ tốn phí!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom