Chuyển tiền từ binance

henryphan

Newbie
Reactions
8
MR
0.099
Các bro cho em hỏi , do đợt này khách trả bằng USDT mà mỗi khách 1 ví, em muốn hỏi cách chuyển USDT từ binance sang ví Paxful thì có được ko và thao tác sao, em search google mà ko thấy :(

Các bro cho em hỏi , do đợt này khách trả bằng USDT mà mỗi khách 1 ví, em muốn hỏi cách chuyển USDT từ binance sang ví Paxful thì có được ko và thao tác sao, em search google mà ko thấy :(
Được hết, miễn cùng mạng lưới.

Hiện có 3 mạng lưới chính là: TRC20, ERC20, và BEP20

Upvote 0
Được hết, miễn cùng mạng lưới.

Hiện có 3 mạng lưới chính là: TRC20, ERC20, và BEP20
Bro biết thao tác sao ko , tui tìm mà ko thấy, tui ít xài coin lắm mà làm với mấy ông châu âu mỹ h toàn trả bằng coin mới chán :( ko thì bank 15 ngày mới tới hic

Upvote 0
E chuyển nhầm bep sang erc thì có lấy lại dc tiền ko a
bên Payeer ko có bep nên mất nhé em.
Bro biết thao tác sao ko , tui tìm mà ko thấy, tui ít xài coin lắm mà làm với mấy ông châu âu mỹ h toàn trả bằng coin mới chán :( ko thì bank 15 ngày mới tới hic
bro đăng ký 1 tk Binance đi, bên đó có đầy đủ mạng lưới.

Upvote 0
tui có rồi mà , khách nó chuyển vào đó 1 ít, khách khác lại chuyển vào paxful :( mệt dã man
Bên Paxful thì em không rành rùi bro.:popo_nosebleed:

Upvote 0
Bác cần xem ví khách đưa là mạng gì, usdt thì có nhiều mạng lắm, trc20 thì phí rẻ nhất(theo em biết là vậy).
Rồi vào binance bấm vào usdt chọn chuyển, copy địa chỉ ví nhận vào, check lại thông tin 1 lượt rồi bấm xác nhận thôi.
Usdt có trc,erc,bep
Chuyển nhầm là coi như mất

Upvote 0
Chuyển về binance rồi bán funding cho gọn đi. tìm thương nhân uy tín mà bán
khách trả tiền thì theo địa chỉ ví của mình chứ sao lại nhiều thể loại đc nhỉ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,876