• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Chuyển tiền liên ngân hàng?

opendream

Junior
Reactions
71
MR
0.000
Mọi người cho mình hỏi chút là có chuyển đc $ từ internet banking TK Đông Á sang TK Vietinbank đc ko nhỉ

Mọi người cho mình hỏi chút là có chuyển đc $ từ internet banking TK Đông Á sang TK Vietinbank đc ko nhỉ

Muốn ex có ngay thì bay qua mình

đông á không chuyển khác ngân hàng được nhé . còn muốn nhanh thì bay qua mình luôn sẵn sàn . nhận $ trong 1 phút :D

Cái này có dịch vụ trong 4room ta mà.

Qua mấy bác TG đó.

Ví dụ như @duongnd1980 đó.

Hoặc chuyển tiền qua số thẻ (nếu ngân hàng đó cho phép chuyển) - VD: Từ TCB chuyển qua số thẻ của VCB chỉ mất 1p phí là 11k nhá.

Thanks all

m thường dùng dịch vụ trung gian như nganluong, baokim, nạp tiền vào ngluong, bk rồi rút ra tk atm

Hoạc các bạn có thể vào đây tham khảo dịch vụ liên bank bên mình nhé : Click

ex ở ngoài đi cho ;lành chuyển bank liên thế ko nhận đc ngay đâu mà fee cũng cao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom