chuyển sang kolo cũng ngon các bạn ơi! :D

nói chung tăng $ hay ko đợi 1 tháng là biết liền , thằng nào duy trì phong độ tốt thì sẽ nhảy qua thằng đó . 2 thằng này nhảy qua nhảy lại bù sớt cho nhau thì nó mới ổn đinh để cho ae cạp cạp , chứ cạnh tranh dữ quá có 1 thằng đóng cửa thì cũng ngại :)

nói chung tăng $ hay ko đợi 1 tháng là biết liền , thằng nào duy trì phong độ tốt thì sẽ nhảy qua thằng đó . 2 thằng này nhảy qua nhảy lại bù sớt cho nhau thì nó mới ổn đinh để cho ae cạp cạp , chứ cạnh tranh dữ quá có 1 thằng đóng cửa thì cũng ngại :)
cứ tranh nhau nó đóng cửa thật thì ngồi nhìn nhau mà tiếc :))

cứ tranh nhau nó đóng cửa thật thì ngồi nhìn nhau mà tiếc :))

nó mà đóng thì có thằng khác thôi , giờ nó đông mem nên thằng khác ngại cạnh tranh chứ nó mà đóng hết cả 2 đảm bảo có thằng khác nhảy vào ăn miếng bánh đó ngay :) thị trường cạp cạp luôn rộng lớn chưa thấy giới hạn là gì :)

tình hình sáng nay vào gõ kolo thấy giá dao động từ 0.85~0.95...
giá này gần ngang bằng pix rùi nha anh em!
nếu co bonus nữa thì wa ok lun rồi.

Khoảng 8h30 pm tui vào gõ, mà sao nó hiện giá có hơn 0.5 thôi nhỉ. Mặc dù cái Working time của nó ghi là 8.5$. Có ai biết giải thích giup nhé.

Mọi người ơi giúp em với em vào kolo xem working time thì giờ này đánh được 0,9$/1k mà sao em đánh trong soft asian nó hiện phần price là 0,49 vậy phần price trong soft có đúng k ạ :( ?

Last edited by a moderator:
đúng đó bạn hiện tại chỉ dao động từ 0.46 - 0.5 cú 10 phút bạn xem số $ la bít
Mọi người ơi giúp em với em vào kolo xem working time thì giờ này đánh được 0,9$/1k mà sao em đánh trong soft asian nó hiện phần price là 0,49 vậy phần price trong soft có đúng k ạ :( ?

View attachment 5332

hiện giờ nhiu $ / code vậy ae. vào web ỡ phần working thì 0.9 mà đánh code thì nó lại ghi 0.47 bó tay không bik sao lun :(

tầm 2h sang dến 9h sáng,8h chiều đến tầm 11h,nhưng thứ 7 chủ nhật thanh toán hơn chậm hơn ngày thường 1 ngày có nghĩa là thứ 2 nó sẽ thanh toán cao tay là 2 ngày thôi,ko chậm như pix T_T

vậy theo kinh nghiệm của bác thì giờ nào làm tốt nhất

tầm 2h sang dến 9h sáng,8h chiều đến tầm 11h,nhưng thứ 7 chủ nhật thanh toán hơn chậm hơn ngày thường 1 ngày có nghĩa là thứ 2 nó sẽ thanh toán cao tay là 2 ngày thôi,ko chậm như pix T_T
ý mình hỏi là số $ ấy , hiện tai 0.45$/1000 :(

làm cái này có nên nhấn Esc 2 lần trong 1 phút ko , lặp code có nên quit ko hay tiếp tục làm bình thường , soft asian mua ở đâu

thì giờ đó là tiền có thể cao

ý mình hỏi là số $ ấy , hiện tai 0.45$/1000 :(

---------- Post added at 10:44 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

không sao cả,nhưng thấy được thì cứ đánh,nói chung chữ không phải latin là esc
làm cái này có nên nhấn Esc 2 lần trong 1 phút ko , lặp code có nên quit ko hay tiếp tục làm bình thường , soft asian mua ở đâu

---------- Post added at 10:45 PM ---------- Previous post was at 10:44 PM ----------

nó bỏ chế độ ref lầu rồi cậu
trang này còn cho hưởng % từ refer ko vây?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
172,999
Latest member
vuvancuong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week